• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI THẢO LUẬN YÊU CẦU NHẠC - P2

Status
Không mở trả lời sau này.

doananh

Bác nào có nhạc trong phim " Gọi giấc mơ về" đang phát trền HTV7 đó. Có cho em xin nhé, cám ơn nhiều.

doananh

Không biết có phải bài naỳ không ta :D
Ca khúc: Anh nhớ em nhiều trong phim Gọi giấc mơ về

DOWNLOAD HERE
Em ko down được thế mới cú chứ. Nó cứ báo thế này nè:
You are already downloading a file from IP-address 203.162.3.145. To download another file you have to wait until current download process is finished.
In case you are not downloading anything and got this message, then you are using a proxy-server or a shared IP-address.
With Premium account you can download many files at the same time even if the proxy-server is used. Get your Premium account right now to download instantly.

Mặc dù em đã khởi động lại máy(em đang không down một cái gì nhé). Anh có thể share lên trang khác cho em được không, cám ơn anh nhiều nhiều

doananh

Em tải được rùi, cám ơn anh NguyenHoangLan và bạn Kojiro nhiều.
Em hỏi chút luôn chút nhé cái trang Megaupload ấy nó cứ bắt cài cái Megaupload tool bar rồi mới cho down ah anh, em ghét cái tool bar của nó lắm. Có cách nào không cơ. Em cảm ơn nhiều.
Hi tiện anh em nào có cho mình luôn bài Lối cũ ta về bài này lâu lắm rùi mà em vẫn thích.

Em tải được rùi, cám ơn anh NguyenHoangLan và bạn Kojiro nhiều.
Em hỏi chút luôn chút nhé cái trang Megaupload ấy nó cứ bắt cài cái Megaupload tool bar rồi mới cho down ah anh, em ghét cái tool bar của nó lắm. Có cách nào không cơ. Em cảm ơn nhiều.
Hi tiện anh em nào có cho mình luôn bài Lối cũ ta về bài này lâu lắm rùi mà em vẫn thích.

Nói vậy là doananh vẫn chưa down được bằng Mega ruì.
Vô đây tìm hiểu nhé: acc free
http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=168846&postcount=52
Không down được trên mega thì chán lắm :D

Bài: Lối cũ ta về - Thanh Lam (file đính kèm)

kama

bác nào có các đoạn ... thông báo của tổng đài cho mình với.
vd:
- thuê bao quý khách vừa gọi ko liên lạc được ...
- số máy quý khách vừa gọi ko có thực ...
- số máy quý khách vừa gọi ko đúng ...
.......
mình fomat máy quên lưu lại nên mất hết rồi, bác nào có cho mình xin với. Cảm ơn nhiều !

nhh_pt

cho em nguyên tiếng chó sủa, hoặc mèo kêu được ko bác!

BẠN PHẢI NÓI RÕ HƠN CHỨ, BÀI TRANG TRƯỚC doananh ĐÃ GỬI YÊU CẦU CHO BẠN RỒI MÀ!!!! :-??

Last edited by a moderator:

longcu

ai có link down nhạc hòa tấu thì cho mình xin nha (hòa tấu xài nhạc cụ dân tộc như đàn tranh, sáo bầu v.v....)! Hoặc cho mình xin mấy bài cũng được ,Thanks

ankinh

Bác nào có bài " Như mỗi ngày " của Trần Lập trong chương trình "Sống khỏe mỗi ngày" cho em xin. Lời bài hát "Tìm nơi bình yên, khi cuộc sống đang đổi thay. Như bao câu chuyện mới ấm lên niềm vui, nào ta cười lên nhé để bắt đầu ..."
Em "Gút gồ" bài này mãi mà không thấy!

doananh

ai có link down nhạc hòa tấu thì cho mình xin nha (hòa tấu xài nhạc cụ dân tộc như đàn tranh, sáo bầu v.v....)! Hoặc cho mình xin mấy bài cũng được ,Thanks
Mình có 3 bài tặng bạn đây (hạnh phúc, Mặt trời đỏ, Tinh tham tham mua lam ram) có bài Mặt trời đỏ bằng đàn tranh đó.;;);;) còn 2 bài kia cũng toàn là nhạc cụ:D đuôi *.mp3 nhé.
http://www.4shared.com/file/27381819/b6f43dd1/Nhac_cu.html
Chúc bạn vui.

Bạn nào có video clip bài hát: Em cứ ngỡ rằng - Thu Thủy trình bày share cho mình với nhé. Clip hát trên sân khấu chứ không phải quay ngoài trời đâu. Thank trước

CLIP rõ rõ tí nha các bạn, file DVD càng tốt do đang "yêu" Thu Thủy mất rồi :p

Chỉnh sửa cuối:

Thangdq

Mod kiếm giùm mình bài Đêm cuối mùa đông do ca sỹ Minh Chuyên trình bày trong bộ phim VN: Ma Làng.

Hungnokia3300

Well-Known Member
Bạn nào có video clip bài hát: Em cứ ngỡ rằng - Thu Thủy trình bày share cho mình với nhé. Clip hát trên sân khấu chứ không phải quay ngoài trời đâu. Thank trước

CLIP rõ rõ tí nha các bạn, file DVD càng tốt do đang "yêu" Thu Thủy mất rồi :p

Rõ ràng là bài này rồi.Rất tiếc đây là của hiếm nên không có chất lượng cao đâu. Bạn xem tạm nhé :D
DOWNLOAD

ltnet

Có ai có nhạc quảng cáo Mobifone chiếu sau chương trình thời sự ko?Nhạc ko lời ấy cho mình xin nhé.Thanks trước

nghiacctl

Bạn nào có nhạc chuông ở kênh truyền hình Hà khi bắt đầu quảng cáo không cho mình xin với..Thank!!!!!!!!111

Status
Không mở trả lời sau này.