• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI THẢO LUẬN YÊU CẦU NHẠC - P2

Status
Không mở trả lời sau này.

tuuvuong

@duy_ctytvxdkg :Đúng bài này đấy bác ạ , bác cho em nhạc Hoàng Phi Hồng lời hoa.Cám ơn bác nhiều.

caothanhhai

Có bác nào có nhạc chuông "Trên từng cây số không "
Tôi tìm mãi mà không có - Một thời để nhớ mà các bác
Thanks

khanhham

oach chắc bắc có đủ hết rồi,bác cho em xin bài này của ca tề tân,nếu có bài này của các ca sĩ kc bác pót hết cũng dc,nhưng xin bác dừng pót bài do ca sĩ việt nam hát nhé

Kojiro

Super V.I.P
oach chắc bắc có đủ hết rồi,bác cho em xin bài này của ca tề tân,nếu có bài này của các ca sĩ kc bác pót hết cũng dc,nhưng xin bác dừng pót bài do ca sĩ việt nam hát nhé

Của ca sỹ Tề Tấn luôn bạn à! Nhớ Thanks phát nhá :D

:)) :)) :))

vujapmtc

Em rất thích nhạc chông ..tút...tút giống hệt máy điện thoại bàn.bác nào có cho em xin.thanks!

vudq

Em rất thích nhạc chông ..tút...tút giống hệt máy điện thoại bàn.bác nào có cho em xin.thanks!
Mình có nhạc chuông này nhưng không phải là tút tút... mà reng reng... Không biết có phải cái bạn cần không :D

Hungnokia3300

Well-Known Member
Cho mình xin bài Love paradise của Kelly Chan hát đc hông ??????

Bài này hả bạn?

http://my.opera.com/littlemouse84/blog/show.dml/259968

mọi người cho em xin cái flash "still loving you" do con chim hát đó, được hôn? em thích nó quá mà tìm hông thấy để down. có ai có cho em xin nghen.... cám ơn nhiều.

Mình tình cờ tìm thấy bài này :))
Cái này có lâu lắm rồi đấy
http://www.vnexpress.net/Vietnam/Vi-tinh/Kinh-nghiem/2007/07/3B9F8756/
Hoặc download ở file đính kèm

Chỉnh sửa cuối:

O2xdaIIs

Mình kết bài You give me fever của Joe Cocker hát, mong được sự giúp đỡ của các bạn. cám ơn.

vujapmtc

Thanks bác vudp rất nhiều ! nhưng nếu có nhạc chuông kia thì vẫn thích hơn nhỉ.

O2xdaIIs

Đúng rồi đó bạn nhưng bài này do Peggy Lee hát theo thể loại nhạc jazz, nghe không khoái bằng Joe Cocker hát theo kiểu nhạc country, mình đã search nhiều lần trên google nhưng không có link nào down miễn phí cả. Chân thành cảm ơn bạn.

O2xdaIIs

Wow ! Nhanh thật ! Cám ơn mod quá. Sẵn tiện mod giúp cho trót nha, mình thích nguyên bản của bài A Fever này nè mod !

Nghe giọng hơi giống của Elvis Presley. Nếu đúng thì PM cho mình , mình đưa lên ngay

Last edited by a moderator:

goalie81

Cho em xin bài Rong Rêu của Bằng Kiều song ca với Ngọc Quỳnh ngày xưa với ạ.Tìm mãi chỉ có bài của ca sĩ Tuấn Ngọc. Thanks!!!

Hungnokia3300

Well-Known Member
Cho em xin bài Rong Rêu của Bằng Kiều song ca với Ngọc Quỳnh ngày xưa với ạ.Tìm mãi chỉ có bài của ca sĩ Tuấn Ngọc. Thanks!!!

Đây mới là của Bằng Kiều và Ngọc Quỳnh này bạn. Hồi trước mình đã từng đưa lên rồi nhưng mà không hiểu sao mất toi rồi. :D

DOWNLOAD

trungctu

Bạn cho mình xin bài "Đếm thời gian", nhạc giống bài Sorry của Bảo Thi nhưng giọng nam hát.
Cám ơn trước nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.