• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI THẢO LUẬN YÊU CẦU NHẠC - P2

Status
Không mở trả lời sau này.

hoadainhan70

Active Member
Vâng chào các Pác ! Ai có nhạc chuông của Nokia 7610 thì Share cho em với !!!!!! Các bản nhạc đó quả là có nhiều kỷ niệm với em lắm ! Xin cám ơn

nghiacctl

Pác nào có đoạc nhạc khi mà mới bắt đầu xuất hiện chương trình quảng cáo trên Hà Nội không?Cho tui xin vơi!!!!!!!!!!1111

Anhtoitb

Em rất thích bản nhạc chuông: Máy bay địch đang cách Hà Nội....
và bản nhạc chờ của Viettel: Thuê bao quý khách vừa gọi đã hết tiền...
Bác nào có vui lòng cho em xin với nhé!

maquan

Em uprom Neo thành WM06 mất mất nhạc chuông Jig.

Các bác bắn hộ nhạc chuông này với, pm càng tốt. THANKS thanks và thanks nhiều lần

khivang1

Cho mình xin các nhạc chuông có tên là HẢI có được không ạ? Nhạc dance thì càng tốt ạ! Cảm ơn các bác! Nếu các bác gửi về mail cho em thì tốt quá! nguyenhonghai_2004@yahoo.com.
Em xin cảm ơn ạ

18S67705

Cho mình xin các nhạc chuông có tên là HẢI có được không ạ? Nhạc dance thì càng tốt ạ! Cảm ơn các bác! Nếu các bác gửi về mail cho em thì tốt quá! nguyenhonghai_2004@yahoo.com.
Em xin cảm ơn ạ

Bạn có thể vào đây tìm nhạc chuông theo tên mình nhé:

http://www.zshare.net/download/5197178660c425/

pass là: 18S67705 hoặc 18s67705 (mình up lên lâu rồi nên không nhớ rõ)
Nếu cảm thấy hài lòng thì "Thanks" động viên mình nhé !!!

banghoi

Bạn nào có nhạc chuông của mấy lão công an trong phim " Cảnh sát hình sự" (đang phát trên VTV1)hok? Share cho tui với nhé, hihii

kodut

Ai có chuông Rosterr (gà gáy) để báo thức ko share cho em với...........Thanks

binhminhmuon

có ai biết đoạn nhạc piano mà trong đoạn phim hài có 2 thằng cha đầu trọc đánh bằng xxx...ko nhỉ?nếu biết tên xin cho mình biết nhé ,kảm ơn nhiều ^^

patuana76

Bạn nào có nhạc chuông Orgel (thường có trong điện thoại Samsung) định dạng mp3, wav, aac... cho mình xin nhé

duykhanh2104

Cho e xin nhạc mp3 đoạn cuối phim của Lương sơn bá trúc a đài của TQ đang chiếu trên vtv3 với

kiennghiep

Xin nhạc chuông xổ số thủ đô

Mấy bạn ai có đoạn nhạc "Xổ số thủ đô" và nhạc quảng cáo của Ngân hàng TMCP Á Châu ACB (Mỹ Linh thể hiện) cho mình xin với nha!
Định dạng mp3, chất lượng tốt nhất có thể. Cảm ơn các bạn trước

Hungnokia3300

Well-Known Member
Mấy bạn ai có đoạn nhạc "Xổ số thủ đô" và nhạc quảng cáo của Ngân hàng TMCP Á Châu ACB (Mỹ Linh thể hiện) cho mình xin với nha!
Định dạng mp3, chất lượng tốt nhất có thể. Cảm ơn các bạn trước

Định dạng MP3 , download ở file đính kèm

daimax

Em không biết đặt nhạc chuông cho o2minis, ai biết bảo em với ah

Em không biết đặt nhạc chuông cho o2minis, ai biết bảo em với ah, các bác hướng dẫn cụ thể giúp em nhé. nếu rảnh thì em mời các bác đi uống cafe ah:D

sontuoc

bác muốn cài nhạc chuông mặc định hay cài theo ý thích, nếu muốn cài theo ý thích, cài được các thể loại wav, mp3..vv thì vào kiếm cái sòt ringo hay Mring về mà cài.vào mục sòt multimedia ấy

Status
Không mở trả lời sau này.