• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI THẢO LUẬN YÊU CẦU NHẠC - P2

Status
Không mở trả lời sau này.

ducson14

Bác nào có file nhạc bài nhạc xổ số truyền thống ( không phải bài xổ số của đài Hà nội nhé mọi người ) thì cho e xin 1 bản với. Thanks mọi người trước nhé

Hungnokia3300

Well-Known Member
Bác nào có file nhạc bài nhạc xổ số truyền thống ( không phải bài xổ số của đài Hà nội nhé mọi người ) thì cho e xin 1 bản với. Thanks mọi người trước nhé
Không biết là xổ số truyền thống với đài Hà Nội có khác nhau không nhưng bạn thử cái này xem có phải không nhé.

Mã:
http://www.box.net/shared/gryrln4dzz

hieuduy

Bác nào có kiểu chuông "Reng reng" của thằng dopod không vậy cho tui với. Tui thấy bạn của thằng bạn tui nó đang xài con dopod, mỗi lần có điện thoại thì nó reng reng nghe vui tai quá, mà kêu nó gửi nó làm keo quá, nó nói thằng dopod không cho gửi. tức ghê, thôi đành về các bác vậy.

Nếu các bác không có thì cho em xin toàn bộ nhạc chuông gốc của thẳng dopod luôn cũng được nha. hì hì, hơi tham mà

HPDA

Bạn nào có file .mp3 u got mail, u got sms gửi cho mình với nha! Mình tìm thấy nhưng k có link nào dow đc cả. Cảm ơn các bạn!

HaChau

Super V.I.P
Bạn nào có nhạc chuông bài hát "Gió làng Kình" thì share cho mình nhé. Phim chưa xem tẹo nào nhưng nghe nhạc thấy cũng hay :)

truclam9982

e chào các pác gần xa!
hiện nay e đang tìm bộ nhac chuông of N8800,pác nào có thì cho e xin.thank's

Kojiro

Super V.I.P
Dạ nhạc chuông phim HH Madagasca anh ạ,ai có share rùm em với hehe

Nguyên album :D

Dung lượng cao luôn

01. Once Upon A Tme In Africa
02. The Traveling Song
03. Party! Party! Party!
04. I Like To Move It
05. The Good, The Bad And The Ugly (Polka Version)
06. Big And Chunky
07. Chums
08. New York, New York (Polka Version)
09. Volcano
10. Rescue Me
11. More Than A Feeling
12. She Loves Me
13. Foofie
14. Copacabana (At The Copa)
15. Monochromatic Friends
16. Best Friends
17. Alex On The Spot

Y

yeumang_com

Guest
xin nhạc của lương

pác nào có kho nhạc cải lương không cho em xin với, tìm hoài ko ra

vjrus

ai có nhạc của Chương trình Giới thiệu trên VTC4 lúc 12h trưa kô cho em với ! Đúng 12H trưa nha các pác , Thank Nhiều=D>

cuulongvpc

Bác nào có nhạc chuông thông báo sử dụng ở sân bay hay siêu thị ấy, cái nhạc chuông được phát trước khi tiếp viên noi "Hang hk Viet nam xin kinh chao quy khách". Cám ơi

vnpt1706

Hôm rồi nghe máy của 1 người cài nhạc chuông gì mà "ba mầy gọi,má mầy gọi,......." .Vừa nghe là mắc cười liền
Tìm mãi không được.Không biết ai có up lên chơi!

Status
Không mở trả lời sau này.