• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi tổng hợp, đề nghị code các ngôn ngữ của firmware các đời máy

zZhuongsunzZ

bạn ơi có người bảo với mình là cóp font series 60 3rd chinese- VietNamese (open type) vào mục ressource ( lập mục fonts ) rồi giải nén file "FontRouter.LT.for.v9.Build20070619.unsigned.sis" nhưng mình không thể nào thấy mục resource mặc định cả(mình dùng X-plore kiểm tra ) ?????
tạo mục đó thì vô tác dụng . giúp mình với

Kojiro

Super V.I.P
bạn ơi có người bảo với mình là cóp font series 60 3rd chinese- VietNamese (open type) vào mục ressource ( lập mục fonts ) rồi giải nén file "FontRouter.LT.for.v9.Build20070619.unsigned.sis" nhưng mình không thể nào thấy mục resource mặc định cả ?????
bạn giúp mình với

Bạn dùng trình quản lý file mới thấy được, đó là file bình thường, dùng trình quản lý là thấy ngya mà, dùng Xplore chẳng hẹn.

gai

Well-Known Member
habaolinh ơi. Sao mình đã đổi code rồi nhưng đến phần update thì nó báo vẩn là code cũ ( current 3.24 update 3.24).cho mình hỏi là trước khi up như vậy mình có biết trước được phiên bản sau khi úp không. bạn giúp mình với nha. thanks

datvt

Cả nhà cho em xin code của máy N79 để em update có được tiếng việt với ! cảm ơn cả nhà

gai

Well-Known Member
he he. bạn ở xa quá chứ nếu không mình cũng nhờ up rùi. 1 chầu cafe rẻ mà.:). ah hôm qua mình lên mạng tìm được code này không biết là có phải bản mới nhất của 3250 ko nữa. đều là code của euro. không biết là mấy code này có đọc được TV không nữa.
0533709
0533729
0526395
0533692
0526394

devil13

cho hỏi code tiếng hoa của n96 là bao nhiêu vậy mấy bro

Chỉnh sửa cuối:

thmac

5700

Code: 0541627/0531216.[/QUOTE]

Code này của vùng nào vậy
Sao mình đổi code vẫn ko up fw dc, nó vẫn ở fw cũ 3.27

Chỉnh sửa cuối:

khoichua20

cho mình hỏi chứ nếu mờ ta đổi code như vậy thì sẽ bị mất Tiếng Việt hở bạn? bạn có thể cho mình biết cái code của 6120c bằng T,Anh là nhiêu, tại mình thấy firmware của 6120c đã lên bản 6.11 rùi

tiny1990

Cho em xin code của Nokia N95 thường có 3 ngôn ngữ sau: Viet Nam, English, China. Tại đang đi học thêm tiếng Trung nên cần dùng hjhj

Cho em xin code của Nokia N95 thường có 3 ngôn ngữ sau: Viet Nam, English, China. Tại đang đi học thêm tiếng Trung nên cần dùng hjhj

Dùng code APAC là được đó hay sao ý:-??Nhưng mà sử dụng FW có cả tiếng TQ với tiếng Việt chắc chắn một số từ tiếng việt sẽ bị lỗi ô vuông.