• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

Status
Không mở trả lời sau này.

quyvuong888

Chỉ 1 tấm nói lên tất cả =))=))=))

click views full image
đây là bom tấn hay huyền thoại vậy bác :-?

anhtin10

Cậu Rồng cho tớ hỏi là làm sao mod thanh shorcut được như cậu vậy?cậu có viết 1 bài làm cái đó nhưng mà nó ko đều như trong hình.giờ phải làm sao đây.nhìn hs của cậu ghiền quá :|

quyvuong888

Cậu Rồng cho tớ hỏi là làm sao mod thanh shorcut được như cậu vậy?cậu có viết 1 bài làm cái đó nhưng mà nó ko đều như trong hình.giờ phải làm sao đây.nhìn hs của cậu ghiền quá :|

đó là mod lại icon cậu à

quyvuong888

Mọi người bít bác đủ gạch xây nhà roài chắc ko ai nỡ “nhẫn tâm” khuyến mãi thêm gạch cho bác đâu:))

tại dạo này rảnh...k có gì làm...sáng nay dậy ngứa tay nên xào nấu lại cái TEM...ai ngờ làm từ 8h đến 11h đã xong r :D

ace_hp7

Active Member
đang làm theme này ,phong cách Neon ,chả biết nó là WP hay ICS nữa vì icon nó lẫn lộn :p ,bao h tạm đủ icon mình sẽ post ,mới làm xong cái HS để khoe :D

Status
Không mở trả lời sau này.