• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

Status
Không mở trả lời sau này.

heroducanh91

show hàng nào

share cái này được không nhi ? ^^!

Dragon459

Manager
theo dõi vụ này từ sáng. Quả thật đây là tin rất đáng mừng đối với ae V5 đây =D>
Lúc sáng làm dở vụ edit mã hex file ngôn ngữ thì 2 lần phone k lên. Lần thứ 3 thì thành công. Lúc chiều quay lại thì thấy vụ avkon này.
Cảm nhận ban đầu thấy vụ edit mã hex file ngôn ngữ cho ra kết quả tốt hơn ở chế độ đứng.
Còn vụ edit avkon này thì lỗi nhiều quá. Nhưng rất đáng để thử. :D

8607ceeb1cc210ce266ee513316358cb_47695743.superscreenshot0018.jpg

Chỉnh sửa cuối:

babykid

cái này là FW gốc của 5800 đó, ko phải bản cook c6-n97 đâu nha :)):)):)):)):)) mh thích xài OFW vì sự ổn định và lý do cơ bản là pin trâu :D:D:D:D

Radium

Moderator
Thêm mấy ký tự đó vào font cũng là 1 cách, hoặc đổi tên trong rofs2. Mình nghĩ vậy chẳng biết đúng không. \-/

ganang1234

Thêm mấy ký tự đó vào font cũng là 1 cách, hoặc đổi tên trong rofs2. Mình nghĩ vậy chẳng biết đúng không. \-/
hehe,giống mình,mình cũng nghĩ thế,nhưng thấy cái font đó lạ mình chưa thấy lần nào:D

luckyno2

ký tự lấy ở fonts khác add thêm vào, rùi đổi tên ở 101F8798.txt thui :p Mình làm lâu rồi nên cũng ko nhớ nó ở đâu rồi :(

Status
Không mở trả lời sau này.