• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

lastlov3

Theme này của mình gần full icon, thiếu vài cái nữa
Có phải icon nằm trong tệp .mif ko ae? Mình muốn add thêm cho full

Barcelona.sis

Chỉnh sửa cuối:

Songlinhgv

Xin theme

Bạn biết tên theme là gì ko chứ chỉ xem hình ko khó tìm lắm,icon dạng này thì mình thấy có nhiều theme rồi nhưg khác hìh nền thôi
cái theme này của E73 MODE bạn ah. Mình tìm mãi trên mạng mà không thấy. Bạn cố giúp mình vơí.

duylinh27884

Moderator
cái theme này của E73 MODE bạn ah. Mình tìm mãi trên mạng mà không thấy. Bạn cố giúp mình vơí.
icon giốg theme đó mìh thấy nhiều mà chứ có phải thuộc dạg hiếm có khó tìm đâu ,down 1theme với bộ icon tương tự về thay 1 hình nền mà bạn thích vào thôi

@lastlov3: icon nằm trong file .mif đúng rồi đó bạn,nhưng muốn add icon thì bạn phải mở file .skn để add vào:D

Songlinhgv

xin theme

icon giốg theme đó mìh thấy nhiều mà chứ có phải thuộc dạg hiếm có khó tìm đâu ,down 1theme với bộ icon tương tự về thay 1 hình nền mà bạn thích vào thôi

@lastlov3: icon nằm trong file .mif đúng rồi đó bạn,nhưng muốn add icon thì bạn phải mở file .skn để add vào:D
mình muốn cái hình nền của theme đó cơ. Icon thì mình không quan trọng. Nếu có theme gốc của e73 thì tốt.

Dragon459

Manager
mình muốn cái hình nền của theme đó cơ. Icon thì mình không quan trọng. Nếu có theme gốc của e73 thì tốt.

Hình nền thì b cũng nên mở qua file skn. Vì theme sử dụng dạng svg hoặc bmp làm nền nên đường dẫn cũng khác nhau.
Nhưng đều được quy định trong skn

Songlinhgv

Xin theme

Hình nền thì b cũng nên mở qua file skn. Vì theme sử dụng dạng svg hoặc bmp làm nền nên đường dẫn cũng khác nhau.
Nhưng đều được quy định trong skn
Vấn đề là không phải là ở skn hay mbm hay mif mà mình muốn bạn cho mình xin cái hình nền trong hình hay cái theme có hình nền như thế.
Hình theme
Hình nền mình tìm mãi mà không thấy cũng như theme để down vậy.

lastlov3

Ai biết có Theme Luxury hay Luis Vuiton nào giống như hình trên ko vậy? Thấy Theme Luxury của Ucweb đẹp quá mà kiếm ko ra...

Songlinhgv

Không có pác nào up cho em xintheme giống trong hình?

Vấn đề là không phải là ở skn hay mbm hay mif mà mình muốn bạn cho mình xin cái hình nền trong hình hay cái theme có hình nền như thế.
Hình theme
Hình nền mình tìm mãi mà không thấy cũng như theme để down vậy.
Em cứ đợi mãi mà không có pác nào cho em xin. Em tìm mãi mà không tìm được
theme như trong hình này

Đợi và đợi mấy ngày rùi mà không có kết quả. Bùn thật đấy.8-|

Songlinhgv

Xin theme

thank nha. Neu co thi up cho xin theme trong hinh nhe

Chú ý viết có dấu đầy đủ nha bạn!!!

Last edited by a moderator:

duylinh27884

Moderator
2 theme mà bạn xin lâu quá mình ko còn nữa,bạn thấy ngày tháng trog hìh chụp ko từ 2010 lận,tìm nhữg theme mới hơn mà cài bạn.mà bạn xài máy gì mà màn hìh lạ vậy,mìh chỉ thấy 240x320 chứ chưa thấy 240x360? :(

lvquan1209

2 theme mà bạn xin lâu quá mình ko còn nữa,bạn thấy ngày tháng trog hìh chụp ko từ 2010 lận,tìm nhữg theme mới hơn mà cài bạn.mà bạn xài máy gì mà màn hìh lạ vậy,mìh chỉ thấy 240x320 chứ chưa thấy 240x360? :(

sr m viết nhầm! bạn có theme nào tương tự có the send m không! :(