• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

kimhoang_box

mình cũng hay dùng cái này , bể cá khá đẹp:

theme đẹp quá .pro cho mình xin với. Thanks nhiều

DonPhuongViAi

Đây là Tổng hợp những theme mình để trong máy. Là những theme mà black thích nhất , để thay đổi cho đỡ nhàm chán.Mời mọi người cho ý kiến nhé :))

Ngoài lề 1 chút: Bác cho em xin cái link Font của bác đuôc không? ;;)

hth2813

tối nay apply theme có screenshot đẹp quá, theme này khá mới, icon giống iphone, màu mè mà không chói lóa, theme của eric from symbiantalk.net:

narus

tối nay apply theme có screenshot đẹp quá, theme này khá mới, icon giống iphone, màu mè mà không chói lóa, theme của eric from symbiantalk.net:

Làm thế nào để đổi cái icon ở hàng 2 của Handy Shell vậy như hình đầu tiên vậy???

hth2813

Post via mobile
Ko doi duoc icon o hang 2 cua handy shell dau ban ah, minh cai handy shell da mod icon cua noepda team thoi

bvht

thêm 1 vài theme yêu quý của mình đây:

Những theme premium của Pizero:

Deep Abyss

Black Diamond

Tech

Psycho

Bạn same ơi - bạn làm ơn cho mọi người xin cái theme trên cùng với. mình thấy có khá nhiều người cùng xin đó. thanks.