• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU NHẠC CHUÔNG

anhkhoa26

mấy bác kiếm dùm em tiếng nói của em bé nghe dễ thương giống như khúc đầu của bài "thế là quá đủ" của ca sĩ Thiên Trường ! thank mấy bác trước nha ^,....,^

thienhop

Có bác nào cho em bản nhạc . Hãy xem là giấc mơ. Của chu binh. Có lời và đuôi amr được ko ạh

boykeongot

Các bác ai tìm hộ em mấy cái clip quảng cáo vinaphone 3G trên TV đc hông, ko phải cái huýt sáo đâu, mấy cái kiểu như là đang nghịch 3G thì sếp gọi online để họp dự án ấy. Đang rất cần cái đấy. Hì Hì

kasandra

lúc trước mình xài SAMSUNG i300x thấy có 2 bài nhạc chuông huýt sáo rất hay (2 bài này trong Samsung D500 cũng có), lâu quá nên mình quên mất tên rồi, nếu bạn nào biết tên hoặc có 2 bài đó thì share cho mình với, hoặc MOD nào có thể trích 2 bài nào trong bản ROM gốc của I300x thì giúp e nhen, tks nhiều

duongminhhien

Mình cần tìm file video đi theo máy X6, tìm trên mạng chỉ có Original Ringtones Nokia X6 cho acc va mp3. Ai co file video di theo máy X6 xin chia sẽ với mình với!

Thanks!

vietnam0

Xin nhac chuông "" Nhạc nền phim của hãng KBS"

Mình xem mấy bộ phim " Sorry, I love you" hay "Loving You" ....của hãng KBS có cái nhạc nền giống nhau rất hay khi hết phim hoặc đoạn cao trào ;;). Bác nào có biết bài nahcj nền đấy là gì cho em xin với ?
em xin cám ơn và hậu ta !=D>

tinhkhuchay

Chào các bạn!

Với mong muốn chia sẻ nhạc chuông điện thoại, nhạc chuông dành cho di động. Mình xin giới thiệu tới các bạn một website chia sẻ nhạc chuông vô cùng lớn. Nếu bạn muốn tải những bài nhạc chuông hoặc nhạc chờ độc đáo về cài đặt cho di động thì tại đây sẽ đáp ứng được những điều các bạn kì vọng.

Số lượng nhạc chuông chất lượng cao tương đối nhiều, nghe và tải nhạc chất lượng cao miễn phí. Có nhiều ca khúc chất lượng cao, chất lượng âm thanh lên đến 500 kbps và có chất lượng vip Lossless.
Website cũng được chia ra nhiều thể loại bố cục sắp xếp gọn gàng dễ tìm kiếm.
Dưới đây mình xin chia sẻ một số danh mục thể loại nhạc chuông đang thịnh hành.

◊ Nhạc Chuông Nhạc Chờ Vợ Yêu
◊ Nhạc Chuông Nhạc Chờ Độc Đáo
◊ Nhạc Chuông Nhạc Chờ Hài Hước
◊ Nhạc Chuông Nhạc Chờ Năm Mới
◊ Nhạc Chuông Nhạc Chờ Chúc Xuân
◊ Nhạc Chuông Nhạc Chờ Thiếu Nhi
◊ Nhạc Chuông Nhạc Chờ Nhạc Vàng
◊ Nhạc Chuông Nhạc Chờ Nhạc Trẻ
◊ Nhạc Chuông Nhạc Việt Nam Idol
◊ Nhạc Chuông Nhạc Chờ Trữ Tình
◊ Nhạc Chuông Nhạc Chờ Âu Mỹ
◊ Nhạc Chuông Nhạc Chờ Hàn Quốc