• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU NHẠC - PHẦN I

Status
Không mở trả lời sau này.

Hungnokia3300

Well-Known Member
Hừ. Đã mất công tìm cho lại được một lời khen chân tình quá. Đây là cả một album của nó đấy

Huycl2507

bác gà qua' vậy...không tìm đc thì thôi...sao đưa đại lên đây...nhạc gì mà 99Mb...ai nghe...
K biết lời nào để nói với bạn,người ta đã "khổ" công tìm dùm nếu k đúng thì thôi,dùng lời nào cho dễ nghe tí chứ bạn
Mình đọc bài của bạn còn thấy bức xúc chứ đừng nói đến hungnokia3300

hanemnhieu

Active Member
k ai tìm dc cho em bài hát đó sao...hic hic...buồn thật...em chỉ có đoạn thui các bác tìm hộ em bài full nhe..thanks các bác nhiều..
http://pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=5963&d=1166704646
Đây không phải là bài vó ngựa gì gì đó đâu bạn, đây là nhạc phim của bộ phim cowboy ý: "Thiện, ác, tà" (The Good, the bad and the Ugly) trong bộ ba phim Dollars của đạo diễn Sergio Leone tác giả là nhà soạn nhạc người ý Ennio Morricone
và đây "Thiện-Ác-Tà" bản full (dùng flashget để download nha bạn, nếu không có flashget thì down về ở đây)

Nếu cảm thấy có ích thì thank cái cho mát lòng mát dạ nghe bồ

Chỉnh sửa cuối:

HaChau

Super V.I.P
Vừa lang thang tìm thấy có đoạn nhạc chuông nhộn phết cho tên Hải và Long. Không biết kiếm cái tên mình (Sơn) ở đâu nhỉ bà con :)) Đa tạ

chauo2

Các pác tìm cho e bài nhạc quảng cáo Sphone_Smile, quảng cáo về ĐT MOTOROLA W210 mới. Có pác nào biết tên bài đó,để e tìm bài full luôn thì tốt.
Xin cám ơn các pác rất nhiều.............

linhmoitote

Các bác cho em xin bài "Email tình yêu" - Đan Trường hát được không ạ? Nếu có nhạc không lời thì càng tuyệt. Em chỉ thích nhạc không lời thôi (Cho em xin đuôi MIDI hoặc đuoi WAV nhé. Đuôi AAC em không xài được)
Cám ơn các bác nhiều

Email của em: linhmoitote@gmail.com

Last edited by a moderator:

Hungnokia3300

Well-Known Member
Email Tình Yêu của Đan Trường hả bạn? Chỉ có bài hát có lời dạng mp3 mà thôi. Nếu mà là dạng WAV thì sẽ nặng lắm đó.
Mã:
http://www.4shared.com/file/8141041/8d0c96d2/Email_tinh_yeu.html

Còn nếu bạn muốn lấy file đuôi WAV thì down cái file dưới này nhá
Mã:
http://www.4shared.com/file/8141074/d64b319e/Email_tinh_yeu.html

Hơ hơ, hôm nay tự nhiên kiém được cái đĩa DVD có bài karaoke này nên up lên luôn.
Mã:
http://www.4shared.com/file/8197586/64ed15fb/Email_tinh_yeu-khong_loi.html

Còn loại MIDI thì chịu rồi :D

Chỉnh sửa cuối:

longtv

NHạc chuông âm thanh thiên nhiên.

Mình cần các nhạc chuông tiếng chim hót các loại. Ai biết cho giùm. Cám ơn nhiều.:)

Kojiro

Super V.I.P
Các pác tìm cho e bài nhạc quảng cáo Sphone_Smile, quảng cáo về ĐT MOTOROLA W210 mới. Có pác nào biết tên bài đó,để e tìm bài full luôn thì tốt.
Xin cám ơn các pác rất nhiều.............

Bài QC Sfone là bài "Have I Told You lately That I Love You" của Rod Stewart với ai đó hát nữa mà mình không nhớ,bạn tìm thử nha,mình bó tay rùi!:))

Thangdq

Down được mà kojiro, mình có bài hát QC Motorola W210 mà không up lên host được, mạng củ chuối quá. hic hic

longtv

Nhạc chuông tiếng chim hót.

Mình muốn có nhạc chuông tiêng chim hót. Bro nao có chia xẻ với mình nhé!
Cám ơn nhiếu.:|

Nhắc nhở longtv: Đây là lần thứ 2 bạn post bài sai quy định. Tất cả các yêu cầu về nhạc chuông phải được post vào Thread Nhạc Chuông Theo Yêu Cầu. Tự lập topic lung tung sẽ bị del ko báo trước.

Last edited by a moderator:

thanh trung

hix hix có pác nào có bài MAMA của US5 và bài love to be loved :D Nếu có thì cho em xin với...thax các pác

Chỉnh sửa cuối:

Hungnokia3300

Well-Known Member
Bài hát "Love to be loved by you"
Mã:
mms://sonic200.com/cakhuc/UserUploads/steaventtuan/[s200]Love%20to%20Be%20Loved%20by%20You%20(The%20Wedding%20Song)%20.mp3

Còn bài Mama thì do thông tin ca sỹ chưa rõ nên mình chưa tìm ra được :D. Bạn chịu khó chờ nhá hoặc là xài tạm của nhóm Spice girl vậy :p

mms://sonic200.com/cakhuc/Nhac%20quoc%20te/Nhac%20Anh/Pop/Spice%20Girls/Songs/[s200]Mama.wma

Tất cả những link này bạn hãy dùng flashget để download nhá ;)

Status
Không mở trả lời sau này.