• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU VÀ CUNG CẤP ROM CHO MS Smartphone

Le_Ha

cho em xin bản ROM WM6 hoặc 6.1 cho SAMSUNG I320 với ah ! em tìm khắp nơi mà chẳng có , bản thân máy đang chạy bản WM5 ạ , cho em xin bản ROM và nếu có ứng dụng nào thì share em luôn với nhé , thanks pro

jockerman

cho em hỏi con o2 graphite là thuộc dòng nào, mã nào? và có rom để update k?

em muốn update cho con này... :)

mình đã có rom WM6 của em này nhưng chưa dám up sợ die... (vì đọc 1 số bài ko bít up thì toi luôn). Liệu em này có thể up rom của con khác đc ko nhỉ? như rom của HP iPAQ 514 chẳng hạn.

toandangquoc

ai chỉ cho em plam 500v dùng bảm window gì và muốn up rom thì down tại đâu ^^.....cám ơn các bác

em chào các bác !!

diễn đàn mình có bác nào biết rom 6 của orange spv e610 không cho em xin với, và cách up nữa, hix e tìm mãi , hỏi mãi mà không thấy bác nào nói j...

tuankiet88

MẤy anh ơi cho em hỏi là con Vodafone GPS thuộc dòng chip nào và up được nhũng Rom nào vậy

tuankiet88

Oh vậy ah cám ơn anh nhìu .Ah mà anh cho em cái link để tải Win 6.1 cho em Vodafone GPS đi em đang cần gấp lắm cám ơn anh nhìu lun

tuankiet88

Oh vậy ah cám ơn anh nhìu .Ah mà anh PHAMHIEN cho em cái link để tải Win 6.1 cho em Vodafone GPS đi em đang cần gấp lắm cám ơn anh nhìu lun

hieuk1410

Mình cũng có một con Vodafone GPS muốn up Rom. Xin các bạn chỉ giúp. Cho mình hỏi thêm làm sao để sử dụng GPS của máy

dinhvannam

cho em hỏi về rom vodafone v1230 (zte e810) và cũng hỏi thêm về gps của nó

tiện các anh cho ý kiến riêng về lựa chọn Vodafone GPS hay V1230

xin mod đừng xóa bài em, vì em lần đầu tham gia còn nhiều thiếu sót

kiet_xu

Vodafone này là hàng độc nên tìm ROM của nó rất khó, ngay cả cách up ROM cũng không có hướng dẫn chi tiết. Bạn nên suy nghĩ kỹ khi chọn Vodafone