• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.
C

ccc

Guest
Cho em xin đường link : phần mềm Chat Yahoo trên điện thoại mà có thể send webcam trên điện thoại cho bạn bè mình thấy không ạ.Giống như yahoo trên PC dùng webcam đó :( em pót lộn S60v3 chứ mod xóaq giùm em :(

Last edited by a moderator:

duongdecu

Em cần 1 phần mềm dành cho chức năng tin nhắn, tức là người khác có thể đọc được tin nhắn của mình nhưng ko thể xóa hay di chuyển đi chỗ khác được

Kojiro

Super V.I.P
Em cần 1 phần mềm dành cho chức năng tin nhắn, tức là người khác có thể đọc được tin nhắn của mình nhưng ko thể xóa hay di chuyển đi chỗ khác được

Không có đâu bạn! 1 là dấu luôn, 2 là đọc là được xóa :D

duongdecu

Vậy cũng bất tiện quá hén, đang muốn theo dõi máy của 1 người xem người đó nhắn tin cho ai hay nhận tin nhắn của ai, nhưng lại muốn nó ko xóa được những tin nhắn đó, vậy phải làm sao nhỉ ?

Kojiro

Super V.I.P
Vậy cũng bất tiện quá hén, đang muốn theo dõi máy của 1 người xem người đó nhắn tin cho ai hay nhận tin nhắn của ai, nhưng lại muốn nó ko xóa được những tin nhắn đó, vậy phải làm sao nhỉ ?

Theo dõi ai mà ghê quá :D Không có bạn à! tì đơn giản 1 cách bạn muốn còn để làm chứng đúng không: mượn máy nó, cài ứng dụng lưu tin nhắn thành dạng text, cất đó, lúc nói chuyện thì lôi ra :) Có 1 cách xem tin nhắn đã xóa mà hên xui với lại khó đọc lắm.

duongdecu

À mà nếu giấu đi thì mình có thể chỉ giấu thư mục Sent chứ ko giấu Inbox được ko ?Nếu giấu vậy được thì bác nào cho em phần mềm với, nếu bác ngại tìm link thì đọc tên cho em cũng được.Thế nếu cái phần mềm lưu tin nhắn thành dạng text í, mình ko có ở đấy thì ai lưu ? Phần mềm nó có tự lưu vd mấy tin nhắn thành 1 file hoặc 1 tuần thành 1 file ko ?Cái file text đấy mình có chỉ đường dẫn cho nó save vào ko ?Hay nó save ở chỗ lộ thiên ?

Kojiro

Super V.I.P
À mà nếu giấu đi thì mình có thể chỉ giấu thư mục Sent chứ ko giấu Inbox được ko ?Nếu giấu vậy được thì bác nào cho em phần mềm với, nếu bác ngại tìm link thì đọc tên cho em cũng được

Không bạn à! Giấu là giấu hết, không chọn từng cái được. Bạn phải biết là bạn đang yêu cầu cái bất khả kháng đó :D

duongdecu

Là như thế này, em có 1 con em gái, em đang muốn theo dõi cái máy 7610 của nó, theo dõi tin nhắn đi, tin nhắn về, nhưng ko muốn nó biết là em đang theo dõi máy của nó

duongdecu

Thế nếu cái phần mềm lưu tin nhắn thành dạng text í, mình ko có ở đấy thì ai lưu ? Phần mềm nó có tự lưu vd mấy tin nhắn thành 1 file hoặc 1 tuần thành 1 file ko ?Cái file text đấy mình có chỉ đường dẫn cho nó save vào ko ?Hay nó save ở chỗ lộ thiên ?

Kojiro

Super V.I.P
Là như thế này, em có 1 con em gái, em đang muốn theo dõi cái máy 7610 của nó, theo dõi tin nhắn đi, tin nhắn về, nhưng ko muốn nó biết là em đang theo dõi máy của nó

Trên đt không có k3ylogger. Không theo dõi được bạn à!

Kojiro

Super V.I.P
Vậy bác giải thích cho em về cái vụ lưu tin nhắn thành dạng text với

Cái đó thì đơn giản! Bạn cài 1 pM vào máy, khi nào muốn lưu thành dạng txt thì mớ PM đó lên nhấn backup 1 cái là nó tạo trên thẻ bạn 1 file txt chứa tất cả tin nhắn đang có trong máy, có ngày tháng, giờ gửi, số đt gửi luôn.

bond0201

bạn nào có phần mềm làm to phong chữ, và to số điện thoại cho mình với, mình cảm ơn trước.

tunglinh88

bạn nào chỉ giùm mình vấn đề này với mình đang dùng N72 mà tự nhiên v2 hôm gần đây vào galery kô zoom đc hình máy báo là Feature not supported.bạn nào bít chỉ giùm mình nhá Cám ơn nhiều

dracula_bg

Chắc bạn cài chương trình xem phim coreplayer rồi, hoặc có thể bạn cài chương trình nào đó mà nó bị xung đột như vậy, bạn nên gỡ nó ra, nếu là cài coreplayer thì bạn nên cài bản 2.0 nếu là bản 1 thì bạn phải cài thêm patch vào nhé.

MrKwok

admin ơi,bạn có chương trình nào bảo mật folder giống như lockfolder trên pc kô? mình muốn lock những file hình,phim,và tin nhắn lại....bạn có soft đó ko? cho tui xin với...cái nào crack rồi nha....thank so much

Taki7610

Unlock_GSM
admin ơi,bạn có chương trình nào bảo mật folder giống như lockfolder trên pc kô? mình muốn lock những file hình,phim,và tin nhắn lại....bạn có soft đó ko? cho tui xin với...cái nào crack rồi nha....thank so much

Của bạn đây :

Status
Không mở trả lời sau này.