• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

dragon25

Bác nào có box lấy mật khẩu của máy không cho em xin!
Em đang dùng N70ME nhưng quên mất mk rùi!
T_T

MrKwok

Kojiro ơi...đường link sao download k được...mình đăng ký thành viên rồi nhưng đường link để down thì mình down k được trên box.net vậy ông Kojiro...mình xài N72...thanks các bạn

Chỉnh sửa cuối:

chemi1209

Bác nào có box lấy mật khẩu của máy không cho em xin!
Em đang dùng N70ME nhưng quên mất mk rùi!
T_T

nếu bạn bị mất mật khẩu của máy,bạn có thể khắc phục bằng mastercode đấy,bạn cư vào trang này http://nfader.z-host.ru/ ,sau đó điền số imei của máy vào,nó sẽ gửi lại 1 mastercode.Bạn cứ nhập mã này vào :setting / security / phone and sim / chọn vào lock code nhập mã số này vô sau đó lập lại mã số mới ! là ok đấy!:D

MinhThang

Manager
nếu bạn bị mất mật khẩu của máy,bạn có thể khắc phục bằng mastercode đấy,bạn cư vào trang này http://nfader.z-host.ru/ ,sau đó điền số imei của máy vào,nó sẽ gửi lại 1 mastercode.Bạn cứ nhập mã này vào :setting / security / phone and sim / chọn vào lock code nhập mã số này vô sau đó lập lại mã số mới ! là ok đấy!:D

Hay nó gởi ngay chỗ ô HotLog phải không bạn? nếu chỗ đó thì những số nằm sau dấu + là gì, hay nó gởi bằng cách nào bạn nói rõ cho anh e luôn.

dragon25

Mình làm rồi nhưng mà hok có được!
Nó báo là code erro!
:((

Còn cách nào khả quan hơn không hả mọi người ơi!
:|

nguyenhoangvan

Các bác cho em hỏi có phần mềm nào dùng để bấm giờ cho S60 không ạ? Em đang tìm mà không biết tên phần mềm đó là gì.

hoanghai2288

mình có down 2 pm việt là :chụp màn hình và tạo cuộc gọi giả cho n72,mình cài vào máy nó ko hiển thị tiếng việt rõ ràng,mình mún đọc phải cài thêm font tv nào?

chemi1209

mình có down 2 pm việt là :chụp màn hình và tạo cuộc gọi giả cho n72,mình cài vào máy nó ko hiển thị tiếng việt rõ ràng,mình mún đọc phải cài thêm font tv nào?

bạn nên cài fontvn2in1 ấy,mình thấy dùng cái này là ổn định nhất

chemi1209

Hay nó gởi ngay chỗ ô HotLog phải không bạn? nếu chỗ đó thì những số nằm sau dấu + là gì, hay nó gởi bằng cách nào bạn nói rõ cho anh e luôn.

bạn ko cần quan tâm đến ô HOTLOG đâu,chỉ cần nhập IMEI và tick vào "ô I'm legal owner of the phone with that IMEI " là nó gửi code cho mình ngay đấy!

chemi1209

Mình làm rồi nhưng mà hok có được!
Nó báo là code erro!
:((

Còn cách nào khả quan hơn không hả mọi người ơi!
:|

bạn chụi khó đọc lại mấy bài nói về tác dụng của các mã như *#0000#,*#7370#...sau đó dùng lệnh *#7780#,code sẽ trở về mặc định là 12345

MinhThang

Manager
bạn ko cần quan tâm đến ô HOTLOG đâu,chỉ cần nhập IMEI và tick vào "ô I'm legal owner of the phone with that IMEI " là nó gửi code cho mình ngay đấy!

Ý mình hỏi là nó gởi cho mình bằng cách nào và mình thấy code đó ở đâu?.

bond0201

Mình đang xài N72, lúc trước mình có cài 1 chương trình làm to phong chữ trong điện thoại, mấy chữ trong tin nhắn cũng to lên, nhưng sau khi mình format thì mình mất chương trình đó và cũng không nhớ là chương trình gì, bạn nào biết thì cho mình với, mình cảm ơn trước.

Kojiro

Super V.I.P
Mình đang xài N72, lúc trước mình có cài 1 chương trình làm to phong chữ trong điện thoại, mấy chữ trong tin nhắn cũng to lên, nhưng sau khi mình format thì mình mất chương trình đó và cũng không nhớ là chương trình gì, bạn nào biết thì cho mình với, mình cảm ơn trước.

Thử cái này nha bạn, reg với 12 số 0: http://www.mediafire.com/?1mz3n0tmrmn

phần mềm chặn cuộc gọi!!!!!!!!!!!!

Mấy bác cho tui hỏi có phần mềm nào khi máy khác nhá máy vào máy của em thì nó nhấc máy lên nghe liền không. Em sử dụng dế n-gage QD, mong các bác giúp em:-??

4380

Các bác cho em xin phần mềm nhắc cuộc gọi nhỡ cho N70 ạ, nhiều khi có cuộc gọi nhỡ mà mình hỏng biết
Cảm ơn trước nhá

Status
Không mở trả lời sau này.