• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

panrai

Super V.I.P
HIC KHÔNG HIỂU sao mình cài chương trình ACM BẢN VIỆT HÓA hoặc bản tiếng anh vòa máy nokia n70 me khi cìa xong chương trinhg ,thiết lập chế độ chặn cuọc goi sau sau đó đem ra tét thử thì vẫn thấy gọi đựoc bình thường o hề chặn được gì cả ,
khi vào trở lại MY OWN trong dt để vào lại chương trình thì o thấy icon của ACM đâu nữa va o thể tìm đựoc mà vào lại chương trình trong khi cái biếu tượng của ACM ngoài màn hình (hình cái dt goi) vẫn còn
mình thử vào intals nó đi nhưng o đựoc máy báo ứng dụng đang chạy
khởi động lại máy thì lại xóa được mình đã thử xóa và cài lại nhưng lần nào cũng vậy
mong các bạn chỉ giúp nhé

bạn phải tạo một cái link mới đc bạn ơi rồi bạn thêm số DT đó vào là chặng đc à,mình đã text tố lắm mà,thử dùng bản nầy nhé

tranhaiquan

bạn phải tạo một cái link mới đc bạn ơi rồi bạn thêm số DT đó vào là chặng đc à,mình đã text tố lắm mà,thử dùng bản nầy nhé

SAO LẠI TẠO THÊM CÁI link mới là soa bạn nhỉ mình chưa hiểu
mình đã tạo 1 cái lịc mới đặt tên là o nghe
rồi mình thử add 1 sô dt vào
đạt chế độ từ chối cuộc gọi từ danh sách đen -chọn danh sách đen là o nghe ...
thế mà có đựoc đâu

dracula_bg

ai có phần mềm đọc file CHM cho S60V2 không?

Mình không biết có phần mềm nào cho S60 V2 đọc được file có đuôi CHM đuôi help của windows ấy. ai có thì cho mình với.

z01222282682

ai có chương trình đọc TV cho các ứng dụng đã việt hóa hok?:(, e đang xài n72... đọc dc TV ở office,web,....nhưng các ức dụng việt hóa thì hok đọc dc :( ai có chương trình đó thì cho e xin--->dt 01222282682

Kojiro

Super V.I.P
ai có chương trình đọc TV cho các ứng dụng đã việt hóa hok?:(, e đang xài n72... đọc dc TV ở office,web,....nhưng các ức dụng việt hóa thì hok đọc dc :( ai có chương trình đó thì cho e xin--->dt 01222282682

Search font tahoma cài thử nha bạn!

MinhThang

Manager
Search font tahoma cài thử nha bạn!

Một số pm VH của v2 bị lỗi fonts chứ không phải máy thiếu fonts, mình chép không thiếu fonts gì mà nói nữa trên N70 mà cũng không đọc được.Bó tay .com

chemi1209

Một số pm VH của v2 bị lỗi fonts chứ không phải máy thiếu fonts, mình chép không thiếu fonts gì mà nói nữa trên N70 mà cũng không đọc được.Bó tay .com

Nói chung PM nào dc việt hóa = font UNICODE thì đọc dcTV hoàn chỉnh,còn = font khác thì phải tìm dc font tương ứng nếu ko thì dùng bản english còn hơn!

sontan08

help me , chào anh em trên diễn đàn minh đang xài N3230 ,minh cai mcvDriverE vao máy thì mọi tin nhan mat hêt , sau khi remove mcvDriverE tin nhăn ko thấy hiện lại .Anh em nao biết chi minh cach lay lai tin nhắn dùm hay nhận lấy lại tin nhắn minh tra tiền cũng được vì có một số tin quan trọng .thank anh em trước
Cần giải quyết gấp :(

Kojiro

Super V.I.P
help me , chào anh em trên diễn đàn minh đang xài N3230 ,minh cai mcvDriverE vao máy thì mọi tin nhan mat hêt , sau khi remove mcvDriverE tin nhăn ko thấy hiện lại .Anh em nao biết chi minh cach lay lai tin nhắn dùm hay nhận lấy lại tin nhắn minh tra tiền cũng được vì có một số tin quan trọng .thank anh em trước
Cần giải quyết gấp :(

Làm gì có chuyện như bạn nói được. PM này chỉ chuyển lưu tin nhắn vào bộ nhớ thẻ thôi, tin nhắn vẫn sẽ nằm trong. Bạn thử rút thẻ ra rồi restart máy lại xem sao.

sontan08

Làm gì có chuyện như bạn nói được. PM này chỉ chuyển lưu tin nhắn vào bộ nhớ thẻ thôi, tin nhắn vẫn sẽ nằm trong. Bạn thử rút thẻ ra rồi restart máy lại xem sao.

Mình lảm rùi ban ơi nhưng không được, minh remove no cung ko được , kiem tra bo nho thi phần tin nhắn chiếm 200k thi co nghia la tin nhan van con ma no ko len , co cach nao lam cho no hien len ko ? thank:(:)((

Kojiro

Super V.I.P
Mình lảm rùi ban ơi nhưng không được, minh remove no cung ko được , kiem tra bo nho thi phần tin nhắn chiếm 200k thi co nghia la tin nhan van con ma no ko len , co cach nao lam cho no hien len ko ? thank:(:)((

Bạn truy cập vào phần tin nhắn của sim xem sao :-?? Muốn biết còn hay không, tìm con điện thoại nào ko có hệ điều hành đút vào thử.

chemi1209

Mình lảm rùi ban ơi nhưng không được, minh remove no cung ko được , kiem tra bo nho thi phần tin nhắn chiếm 200k thi co nghia la tin nhan van con ma no ko len , co cach nao lam cho no hien len ko ? thank:(:)(([/QUOTE
bạn thử dùng phần mềm sao lưu tin nhắn ->.txt thử xem!nếu muốn xem thì bạn vào \system\mail xem =Fexlorer ấy

phuong323

Soft Bắn bluetooth vào thẻ nhớ

bác ơi ! ở máy 3230 của em thì k có phần chuyển dạng lưu tin nhắn trên thẻ mà nó mặc định là lưu vào phone memory, vậy e muốn xin bác soft bắn bluetooth qua thẳng thẻ nhớ ......

Status
Không mở trả lời sau này.