• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

NDang

Ai có PM từ điển Nhật - Việt, V-N hem?

Pà kon cho mình xin từ điển Việt Nhật và Nhật Việt với náz, mình tìm trong forum có soft Javidic, nhưng ko xài đc, cài vô nó páo error gì gì đó :(. Bạn nào biết pm khác thì share cho mình, thanks nhìu nhìu :p.
Ah mình xài Nokia 6260, thẻ 512. Níu bạn nào có Javidic mừ bản chính thức, ko fải pản beta, thì share júp mình nha. Thân.
~~~"I like PDAViet.net"~~~

whisky_x

Các bạn cho mình hỏi 7610 có soft nào tự động trả lời và ghi lại lời nhắn (vd: tôi đang bận, hãy để lại lời nhắn sau tiếng "bip") không? Nếu có cho mình xin nhé.

JuRay-Duan

Các bạn cho mình hỏi 7610 có soft nào tự động trả lời và ghi lại lời nhắn (vd: tôi đang bận, hãy để lại lời nhắn sau tiếng "bip") không? Nếu có cho mình xin nhé.

Bạn có thể dùng AdvanCallManager 2.0 chọn chế độ tự động trả lời (với lới nhắn là của bạn hoặc ai đó) cùng với 1 phần mềm ghi âm cuộc gọi nào đó ví dụ callRecorder (chọn chế độ ghi âm tự động).

Chúc thành công,.

peacewar

Vừa mới tìm lại, chi tiết nè:xóa 2 file theo đường dẫn sau đây
E:\system\libs\Plugins\10203027.dll
E:\system\libs\Plugins\10203027.rsc
sau khi xóa ko ảnh hưởng gì đến chương trình cả
mình xóa đi và thấy chạy tốt.Thanks nhiều nhé,hôm trước post bài bằng đt không gõ được gửi bài trắng toát xin lỗi anh Thắng nhé!
Nhưng mà cho em hỏi cái này nhé,tại sao các ghi nhớ trên máy lại không xem được nhỉ,và hình thì không phóng to được vào zoom in thì máy hiện lên Binpda present ... rồi báo lỗi,em có hình phía dưới ai biết lý do vì sao không?giúp em với nhé.Thanks mọi người nhiều

whisky_x

Bạn có thể dùng AdvanCallManager 2.0 chọn chế độ tự động trả lời (với lới nhắn là của bạn hoặc ai đó) cùng với 1 phần mềm ghi âm cuộc gọi nào đó ví dụ callRecorder (chọn chế độ ghi âm tự động).

Chúc thành công,.

Liệu có 1 soft nào kiêm luôn 2 chức năng đó không? mình có kiếm được 1 bản BestAnswerMachine cho s60v2 đã cài và run rồi nhưng test thử thì nó không tự động trả lời và chạy rất là nặng. Nếu 2 soft cùng lúc chắc chạy hok nổi quá :(

TruBic

Well-Known Member
Liệu có 1 soft nào kiêm luôn 2 chức năng đó không? mình có kiếm được 1 bản BestAnswerMachine cho s60v2 đã cài và run rồi nhưng test thử thì nó không tự động trả lời và chạy rất là nặng. Nếu 2 soft cùng lúc chắc chạy hok nổi quá :(

sao bạn muốn chuyện khó thế có thể dùng ACM hay Phonepilot có chức năng tự trả lời với lời ghi âm của bạn đó.

JuRay-Duan

mình xóa đi và thấy chạy tốt.Thanks nhiều nhé,hôm trước post bài bằng đt không gõ được gửi bài trắng toát xin lỗi anh Thắng nhé!
Nhưng mà cho em hỏi cái này nhé,tại sao các ghi nhớ trên máy lại không xem được nhỉ,và hình thì không phóng to được vào zoom in thì máy hiện lên Binpda present ... rồi báo lỗi,em có hình phía dưới ai biết lý do vì sao không?giúp em với nhé.Thanks mọi người nhiều

Các ghi chú bị mất có thể lý giải = 1 lý do đó là: bạn đã dùng 1 phần mềm dọn rác nào đó (trước mình dùng pm dọn rác VH anhtamhcm cũng bị vậy) khi quét nó đã xóa các dữ liệu của ghi chú dẫn đến tình trạng kô đọc đc nữa.

Còn về cái hình kia thì cóp thể là do kích thước tấm ảnh đó quá nhỏ, kô thể zoom thêm đc nữa, bạn có thể đính kèm tấm hình lên đây mình kiểm tra thử ?

whisky_x

sao bạn muốn chuyện khó thế có thể dùng ACM hay Phonepilot có chức năng tự trả lời với lời ghi âm của bạn đó.

Vậy phiền bạn cho mình xin ACM cho s60v2 nha, mình search hoài toàn thấy cho v3 thôi :-??

phamvanloc_it

Cho em xin phần mềm chặn tin nhắn

Hiện tại em đang xài điện thoại Arte Saphire 8800, em muốn chặn tin nhắn những số không mong muốn lại thì sao ah, ANh nào có cho em xin với . Thanks :(

Caominh171

Hiện tại em đang xài điện thoại Arte Saphire 8800, em muốn chặn tin nhắn những số không mong muốn lại thì sao ah, ANh nào có cho em xin với . Thanks :(

Máy bạn thuộc dòng S40 nên ko cài được ứng dụng có chức năng này đâu nhé!

JuRay-Duan

Vậy phiền bạn cho mình xin ACM cho s60v2 nha, mình search hoài toàn thấy cho v3 thôi :-??
Bạn có thể tìm ACM bên box Việt Hóa trong topic "những Pm vh bởi manhtu". Việc xin ke.y thì có thể pm cho chủ topic hoặc mình., Posted via Mobile Device

peacewar

Các ghi chú bị mất có thể lý giải = 1 lý do đó là: bạn đã dùng 1 phần mềm dọn rác nào đó (trước mình dùng pm dọn rác VH anhtamhcm cũng bị vậy) khi quét nó đã xóa các dữ liệu của ghi chú dẫn đến tình trạng kô đọc đc nữa.

Còn về cái hình kia thì cóp thể là do kích thước tấm ảnh đó quá nhỏ, kô thể zoom thêm đc nữa, bạn có thể đính kèm tấm hình lên đây mình kiểm tra thử ?

uh,có lẽ vậy mình hồi trước có cài PM dọn rác VH bị xóa mất mấy file làm lỗi lung tung cả nên remove luôn,còn về phần ko xem được ảnh hình như là lỗi thật bạn ak vì ảnh bắn qua bluetooth cũng không xem được hiện lỗi tương tự và ảnh to hơn cũng thế bạn xem hình dưới nè:
ảnh nguyên gốc:

sau khi mở nó lại hiện ra Binpda presents... rồi báo lỗi:

còn đây là hình ảnh nhận qua bluetooth cũng ko xem được luôn,báo lỗi y như vậy:

khó hiểu quá.

quocanbkd06

Cac bac giup linh moi nha!!!

Tinh hinh la e moi mua 1 chu O2 mini
nhung Pin thi hoi kem, dc moi 1 ngay thui.
neu pin <10% la no o nhan the nua.
dong may nay la vay hay fai setting the nao h?
Cac bro pro giup e voi nha!many thanks:-?

MinhThang

Manager
Tinh hinh la e moi mua 1 chu O2 mini
nhung Pin thi hoi kem, dc moi 1 ngay thui.
neu pin <10% la no o nhan the nua.
dong may nay la vay hay fai setting the nao h?
Cac bro pro giup e voi nha!many thanks:-?

O2 thì sang BOX PPC bạn nhé, đây là Sym mà.

peacewar

ảnh nguyên gốc:

sau khi mở nó lại hiện ra Binpda presents... rồi báo lỗi:

còn đây là hình ảnh nhận qua bluetooth cũng ko xem được luôn,báo lỗi y như vậy:

khó hiểu quá.[/QUOTE]

không ai giúp được mình lỗi này ak?hic!...

Last edited by a moderator:

haiau84

Trời bác Thắng không biết thật hả. Phần mềm chơi flashlite đó bác. Bác giúp dùm . cảm ơn bác nhiều nha.

jimmyvn88

Posted via Mobile Device
Hix. Flashlite thì nói thẳng ra. Gọi là FLV thế ai mà hiểu đc. Mà flashlite chỉ chạy đc .swf thui nhé.
của bạn nè
Mã:
http://www.mediafire.com/download.php?jbqzfmqumz1

Status
Không mở trả lời sau này.