• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

Copekeomut

Posted via Mobile Devicetìm giúp mút phần mềm tạo ứng dụng sis cho s60v2 and v3 trên máy tính đc k0? Hum nọ thấy trên diễn đàn, hn sealch mãi hêm thấy. Thank nhìu. Hihi

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Devicetìm giúp mút phần mềm tạo ứng dụng sis cho s60v2 and v3 trên máy tính đc k0? Hum nọ thấy trên diễn đàn, hn sealch mãi hêm thấy. Thank nhìu. Hihi

Search trên Google đó bạn, hoặc sang Box ứng dụng giành cho PC.

peacewar

có ai biết cái font time new roman cho n72 nó nằm góc nào không?Trước mình thấy trong diễn đàn có mà giờ tìm không thấy các bạn giúp mình tìm với nhé...Thanks nhiều!

longjk2505

có ai dùng teashark 419 không em hỏi với.... em đang dùng N70me cài bản này vào dùng lần đầu tiên thì ok lướt web nhanh mượt nhưng exit phần mềm vào lại thì màn hình trắng xóa hic. Remove rùi cài lại thì lại chạy đc 1 lần lần sau lại trắng

tuyetha

có ai biết cái font time new roman cho n72 nó nằm góc nào không?Trước mình thấy trong diễn đàn có mà giờ tìm không thấy các bạn giúp mình tìm với nhé...Thanks nhiều!
Posted via Mobile Device
Trời đất không biết nó đi đâu rồi?mình tìm mãi cũng không thấy.bạn tìm luôn hộ mình với.kỳ lạ thật

longryu

cần phần mềm như pyUninstaller của S60V3

do mình cài nhiều ứng dụng mà có nhiều cái nó cư trơ ra ko làm sao xóa được nghe nói pyUninstaller bên s60v3 xóa tốt nhiều ứng dụng cho em hỏi các mod là có bản cho s60v2 ko , hay có pm nào có chức năng tương tự em cảm ơn
p/s: các mod đừng xóa topic em mong được trả lời

luanbkdn88

Các Pro có thể tìm giúp em chương trình quản lý cuộc gọi đi giống như "Fixed dialing contacts" trong máy N70 được không ạ. Cái chương trình có sẵn trong máy đó đòi mã PIN2 mới dùng được mà cái mã Pin2 của em bị lỗi mất rồi(do em nhập sai mã pin2 và mã puk qúa số lần cho phép), gọi đến tổng đài xin lại cũng không được.Em đang dùng viettel Mong các Pro giúp đỡ em. Em xin chân thành cảm ơn.

luanbkdn88

Phần mềm quản lý cuộc gọi đi

Các Pro có thể tìm giúp em chương trình quản lý cuộc gọi đi giống như "Fixed dialing contacts" trong máy N70 được không ạ. Cái chương trình có sẵn trong máy đó đòi mã PIN2 mới dùng được mà cái mã PIN2 của em bị lỗi mất rồi(do em nhập sai mã PIN2 và mã PUK qúa số lần cho phép), gọi đến tổng đài xin lại cũng không được.Em đang dùng viettel. Mong các Pro giúp đỡ em. Em xin chân thành cảm ơn.

peacewar

các bạn trả lời gấp hộ mình với.mình mới cài PM avira để diệt vius giờ bật máy lên được 1 lát thì máy báo lỗi là Avira'X08 aready in use rồi treo máy luôn chẳng làm gì được nữa.Có ai biết fix lỗi này không giúp mình với...Tự nhiên lại không dùng được đt nữa....:(:(cứ bật lên nó lại báo vậy rùi treo máy...hic!

tu2179

các bạn trả lời gấp hộ mình với.mình mới cài PM avira để diệt vius giờ bật máy lên được 1 lát thì máy báo lỗi là Avira'X08 aready in use rồi treo máy luôn chẳng làm gì được nữa.Có ai biết fix lỗi này không giúp mình với...Tự nhiên lại không dùng được đt nữa....:(:(cứ bật lên nó lại báo vậy rùi treo máy...hic!

4mat đi bạn

wonbin15

Bro nào có soft đồng hồ to ở màn hình chờ dành cho S60 1st , 2nd không, mình kiếm trong PV hoài mà không thấy. Mình xin cám ơn trước nha !

tuyetha

Bro nào có soft đồng hồ to ở màn hình chờ dành cho S60 1st , 2nd không, mình kiếm trong PV hoài mà không thấy. Mình xin cám ơn trước nha !

Posted via Mobile Device
Bạn vào đây xem phải không Savẻ Clock nha
http://pdaviet.net/showthread.php?t=21178&page=3
chuc vui

peacewar

Posted via Mobile Device
Trời đất không biết nó đi đâu rồi?mình tìm mãi cũng không thấy.bạn tìm luôn hộ mình với.kỳ lạ thật

của bạn đây.Hôm rồi tìm mãi mới được...Dùng font này đẹp ghê nhưng mà hơi nặng máy thì phải.
link nè:http://www.mediafire.com/?sharekey=805147326ba57c3cd8f14848abf485dde04e75f6e8ebb871
Mình up file đính kèm không được,chẳng hiểu sao nữa.chưa lần nào đính kèm được tệp cả...:-?

tuyetha

của bạn đây.Hôm rồi tìm mãi mới được...Dùng font này đẹp ghê nhưng mà hơi nặng máy thì phải.
link nè:http://www.mediafire.com/?sharekey=805147326ba57c3cd8f14848abf485dde04e75f6e8ebb871
Mình up file đính kèm không được,chẳng hiểu sao nữa.chưa lần nào đính kèm được tệp cả...:-?

Posted via Mobile Device
Chà ! Cảm ơn bạn nha!Mình dùng mobile online nên kô tai được,và cũng không thank đc luôn.Quyền thành viên của bạn chưa đc phép up file đính kèm đấy.Thank

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Chà ! Cảm ơn bạn nha!Mình dùng mobile online nên kô tai được,và cũng không thank đc luôn.Quyền thành viên của bạn chưa đc phép up file đính kèm đấy.Thank
Không có đâu em à. Do file đó dung lượng lớn nên ko up được, chứ ko có chuyện "Quyền thành viên của bạn chưa đc phép up file đính kèm đấy" đâu em.

Status
Không mở trả lời sau này.