• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

tieulonglu

ghi âm cho N72

có bác nào biết chương trinh nào để ghi âm cho con N72 không .
ghi âm như là ghi âm ở máy MP3 ý chứ không phải là ghi âm cuộc gọi đâu , minh đã tìm mãi trên google rồi nhưng toàn là ghi âm cuộc gọi thôi chán quá . .. chứ cái chương trình mặc định trên máy chỉ cho ghi có 60 giây thôi .. chán quá . thank cá bác chước nha

Kojiro

Super V.I.P
có bác nào biết chương trinh nào để ghi âm cho con N72 không .
ghi âm như là ghi âm ở máy MP3 ý chứ không phải là ghi âm cuộc gọi đâu , minh đã tìm mãi trên google rồi nhưng toàn là ghi âm cuộc gọi thôi chán quá . .. chứ cái chương trình mặc định trên máy chỉ cho ghi có 60 giây thôi .. chán quá . thank cá bác chước nha

Bạn search PowerDictaphone nhé!

cudi

Cần tìm phần mềm từ điển Lexisgoo cho s60v2 đã crách!!!

Ai có xin từ điển Lexisgoo cho s60v2 đã cr thì cho mình xin nha. Thanks!!!

Sai Quy Định!!!

Last edited by a moderator:

SevenCD

Bạn gửi file nào bị báo lỗi thế bạn! Nếu file sis thì nên rename bỏ đuôi sis trước khi gửi nhé.

Bạn down Fexplorer tại đây nhé: http://www.gosymbian.com/FE_beta_download_2ed.html

Bạn dùng X-Plorer đi, cái này của LonelyCat ấy, gửi và nhận file sis hay jar, jad không bị giới hạn bản quyền, bảo vệ gì hết.

Lại tự động nhận diện file zip, rar mà không cần cài Winrar, ZipMan -> đọc và giải file nén vô tư....

Xem hình và nghe nhạc, xem phim trực tiếp không cần dùng chương trình hỗ trợ như CorePlayer, SmartMovie, MP3Player .... (chỉ những định đạng thông dụng)

Last edited by a moderator:

tuanbpt

Tôi đang dùng máy N6681, khoảng 1 năm trước tôi dùng phần mềm QuickOffice để xem các file office rất tốt. Thời gian gần đây chương trình này không chạy được nữa. Khi mở chương trình QuickWord chẳng hạn thì cửa sổ chương trình chỉ xuất hiện rồi biến mất luôn không báo bất kỳ lỗi gì. Tôi đã cài lại vẫn bộ cài đó, xóa, reset rồi thậm chí là format 4 nút cũng không khắc phục được. Cài các chương trình khác vẫn chạy bình thường. Có bạn nào gặp tình trạng trên chưa vậy ? Xin được giúp đỡ.

Taki7610

Unlock_GSM
Tôi đang dùng máy N6681, khoảng 1 năm trước tôi dùng phần mềm QuickOffice để xem các file office rất tốt. Thời gian gần đây chương trình này không chạy được nữa. Khi mở chương trình QuickWord chẳng hạn thì cửa sổ chương trình chỉ xuất hiện rồi biến mất luôn không báo bất kỳ lỗi gì. Tôi đã cài lại vẫn bộ cài đó, xóa, reset rồi thậm chí là format 4 nút cũng không khắc phục được. Cài các chương trình khác vẫn chạy bình thường. Có bạn nào gặp tình trạng trên chưa vậy ? Xin được giúp đỡ.

Bạn format thẻ nhớ lại <Backup dữ liệu>sau đó Format máy luôn rồi cài cái này vào thử xem :

Mã:
http://www.mediafire.com/?nzi0l1jvywh

toeic

mình tìm chương trình mp3 ringtone (chương trình cắt nhạc) bản mới nhât nha các bạn

cái này cài trên điện thoại. bạn nào có thì share mình với nha

Kojiro

Super V.I.P
mình tìm chương trình mp3 ringtone (chương trình cắt nhạc) bản mới nhât nha các bạn

cái này cài trên điện thoại. bạn nào có thì share mình với nha

Thử PM này thử được không nha bạn!

ngocsuongvn

Ác ác!

;;)
ban. nào có phần mềm để đèn flash thành đèn pin của N70ME ko?,gửi giúp mình với! chân thành cảm ơn!

cái náy em có bác ạ! Nhưng mà em không muốn mang tai họa cho người khác khi mà em đã dính một lần roài, chơi ứng dụng đó vào máy thì đúng là có thêm cái đèn PIN thật nhưng mà được khoảng 2 hôm là cái đèn PIN đó tèo luôn vì đèn FLASH chạy theo kiểu xung nguồn nên chỉ hoạt động chớp nhoáng khi chụp ảnh thôi. Đèn FLASH chạy điện thế là 2,8 Vol nhưng khi dùng ứng dụng kia vào thì nguồn tăng cao và đèn phải hoạt động liên tục trong thời gian bác dùng làm đèn PIN, mà thực tế cái đèn Flash sinh ra không phải để làm đèn PIN nên sáng liên tục nhanh chết lắm bác ạ!;;):D

duongtran

các bác giúp em với trương trình managa quản lý files của em không nhận files để cài đặt các bác giúp em với em mới pormat lại thẻ và máy em đang dùng NgageQD giúp em với

kimngoc82

Các cao thủ oi, có thể cho em xin code của smartMovie với Device sẻial nuber của em em là 359807013503474, Trân trọng cám ơn các cao thủ=D>

Kojiro

Super V.I.P
các bác giúp em với trương trình managa quản lý files của em không nhận files để cài đặt các bác giúp em với em mới pormat lại thẻ và máy em đang dùng NgageQD giúp em với

Từ máy gửi, bạn rename file cần gửi bỏ cái đuôi x.sis đi, chỉ còn x thôi rồi gửi nhé! Máy nhận mà nhận được file thì vẫn cài bình thường.

toeic

tìm chương trình cắt nhạc trên điện thoại

Thử PM này thử được không nha bạn!

không được rồi bạn ơi máy mình dùng không được.
máy của mình là N70.
Đợt trước mình có chương trình mp3 ríngtone (đuôi sis) chạy tốt lắm. nhưng mới format lại quên sao lưu

bạn nào có chương trình khác thì share mình với

Kojiro

Super V.I.P
không được rồi bạn ơi máy mình dùng không được.
máy của mình là N70.
Đợt trước mình có chương trình mp3 ríngtone (đuôi sis) chạy tốt lắm. nhưng mới format lại quên sao lưu

bạn nào có chương trình khác thì share mình với

Bs5n nói rõ chức năng và tên chính xác dùm mình nha. Mình search hoài mà không thấy :(

Status
Không mở trả lời sau này.