• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

JokerB

không được rồi bạn ơi máy mình dùng không được.
máy của mình là N70.
Đợt trước mình có chương trình mp3 ríngtone (đuôi sis) chạy tốt lắm. nhưng mới format lại quên sao lưu

bạn nào có chương trình khác thì share mình với

Chắc bạn muốn nói đến cái này :) Link
Mình cũng đang sài N70 mà :)

toeic

Bs5n nói rõ chức năng và tên chính xác dùm mình nha. Mình search hoài mà không thấy :(

mình search rồi bạn ơi.ra rồi.bạn có chương trình nào hay hay thì úp cho mình cũng được

JokerB

Bạn nào có app nào quản lý các link đến Go to thì cho mình với nhé :D
Mình thấy cái app man có chức năng add 1 ứng dụng đã cài đến Go to, nhưng khi máy cài quá nhiều ứng dụng thì nó k load nổi list các ứng dụng đã cài :(
Mình nghĩ là chắc có thể tự tạo link cho 1 ứng dụng đến Go to, vì trong thư mục Favourite ở C:/system có link các ứng dụng đã add vào Go to, dựa theo đó, dùng computer mở Nopad tạo link khác cho ứng dụng khác, nhưng nếu thế thì có lẽ hơi mất công :(, và khó khăn với các ứng dụng Java vì tên thư mục đã cài nó khó nhớ :(
Go to sử dụng rất tiện nên nếu ai có app nào quản lý cái này thì share mình nhé
Mình đang sài N70-Me, t.i.a

thsweetgirl

cài từ điển cho Nokia E65

;;)Chào mọi người , Minh muon xin link từ điển VF,FV, VE, EV...Có bạn nào có thể giúp mình được không? Và chỉ cho mình cách cài vào máy điện thoại với...Cam ơn các bạn nhiều...Mìn đang cần rất gấp

Taki7610

Unlock_GSM
Bạn nào có app nào quản lý các link đến Go to thì cho mình với nhé :D
Mình thấy cái app man có chức năng add 1 ứng dụng đã cài đến Go to, nhưng khi máy cài quá nhiều ứng dụng thì nó k load nổi list các ứng dụng đã cài :(
Mình nghĩ là chắc có thể tự tạo link cho 1 ứng dụng đến Go to, vì trong thư mục Favourite ở C:/system có link các ứng dụng đã add vào Go to, dựa theo đó, dùng computer mở Nopad tạo link khác cho ứng dụng khác, nhưng nếu thế thì có lẽ hơi mất công :(, và khó khăn với các ứng dụng Java vì tên thư mục đã cài nó khó nhớ :(
Go to sử dụng rất tiện nên nếu ai có app nào quản lý cái này thì share mình nhé
Mình đang sài N70-Me, t.i.a

Mình "rõ cái này lắm" - Bạn có thể dùng phần mềm này xem sao
Mã:
http://www.mediafire.com/?djygyumrh9x

Taki7610

Unlock_GSM
;;)Chào mọi người , Minh muon xin link từ điển VF,FV, VE, EV...Có bạn nào có thể giúp mình được không? Và chỉ cho mình cách cài vào máy điện thoại với...Cam ơn các bạn nhiều...Mìn đang cần rất gấp

Của bạn đây :

Mã:
http://www.mediafire.com/?jlilddaiyjs

cài file *.sis - sau đó bỏ da ta vào thư mục TMDICT restart lại máy là ok.

thehuypc

Lướt Wap!

Mình không đọc được tiếng Việt trên các trang wap, xin các bạn chỉ giáo!
(N72)

haiyen0486

N72

Mình hiện mới dùng N72. Có phần mềm nào hay dùng tốt khôg chỉ mình với.Và mình cũng không bít phải tải chương trìh các bạn share trên diễn đàn thế nào nữa. MÌnh thử hoài mà k đc. Chỉ mình với nhé.

Kojiro

Super V.I.P
Mình hiện mới dùng N72. Có phần mềm nào hay dùng tốt khôg chỉ mình với.Và mình cũng không bít phải tải chương trìh các bạn share trên diễn đàn thế nào nữa. MÌnh thử hoài mà k đc. Chỉ mình với nhé.

Bạn phải xác định bạn muốn dùng ứng dụng hỗ trợ cái gì cho bạn, ví dụ như nghe nhạc, ghi âm... Bạn nói để mọi người biết hướng dẫn bạn chứ nhỉ.

bac nào có link M_Dict cho s6 ko cho em xin với nào? Em là thành viên mới của forum, rất mong được sự giúp đỡ của các bác

kama55587

Phần mềm update time cho 7610 ?

máy mình mỗi lần tắt nguồn mở lại là phải cài lại giờ.co ai biết phần mềm nào khắc phục không,chỉ em với !

PhongQuang

Super V.I.P
máy mình mỗi lần tắt nguồn mở lại là phải cài lại giờ.co ai biết phần mềm nào khắc phục không,chỉ em với !
Hình như hiện tại mới chỉ có Vietel là có chức năng tự động cập nhật thời gian qua mạng. Nếu bạn dùng Vietel thì vào cài đặt thời gian, chọn chế độ Auto update time => nó sẽ khởi động lại là xong.

Status
Không mở trả lời sau này.