• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhbidvag

Bác nào có PM cho 7610 làm cho màn hình ngoài có chế độ chờ icon như thằng S60V3 không cho mình xin nha thank!!!

Kojiro

Super V.I.P
Bác nào có PM cho 7610 làm cho màn hình ngoài có chế độ chờ icon như thằng S60V3 không cho mình xin nha thank!!!

Hình như là không :) Nếu bạn muốn truy cập nhanh thì dùng SmartSetting đi, ko có hiện lên display nhưng cũng được :D

vivaforever_8r

cho mình hỏi file *.jar mà giải nén ra rất nhiều file *.class thì phải cài thế nào vậy các bạn.thanks!

dracula_bg

file *.jar thì bạn đừng giải nén ra, mà đó là file cài đặt java nen cứ thế copy vào điện thoại và cài ra thôi.

typnhp

Tôi mới tham gia vào diễn đàn. Tôi đang dùng Nokia E61i, vậy đây là loại s60 2nd hay 3rd vậy?

Cám ơn nhiều!
Nơi đây sẽ là nơi các bạn gửi những yêu cầu cũng như đề nghị giải đáp các thắc mắc về soft trong quá trình sử dụng.

Mọi vấn đề sẽ được mọi người cùng nhau giúp đỡ trong thời gian sớm nhất!

Mọi thắc mắc tại các nơi khác chủ đề này sẽ không được giải đáp và sẽ bị xóa mà không cần thông báo.

Mong mọi người cùng nhau thực hiện!

bond0201

Các bạn cho mình hỏi lúc mình bắn bluetooth từ máy người khác sang máy của mình thì nội dung bắn lại lưu vào bộ nhớ máy, khi mở ra thì mới hỏi lưu vào máy hay thẻ nhớ. Nên mình không thể bắn bluetooth những cái mà dung lương lớn, bây giờ mình phải làm sao để bắn được những thứ có dung lượng lớn đó. Mình cảm ơn trước

poison071089

Các bạn cho mình hỏi lúc mình bắn bluetooth từ máy người khác sang máy của mình thì nội dung bắn lại lưu vào bộ nhớ máy, khi mở ra thì mới hỏi lưu vào máy hay thẻ nhớ. Nên mình không thể bắn bluetooth những cái mà dung lương lớn, bây giờ mình phải làm sao để bắn được những thứ có dung lượng lớn đó. Mình cảm ơn trước
Bạn chỉ việc vào message
/setting/other rồi chọn nơi lưu tin nhắn là thẻ nhớ.Từ nay các tin nhắn và file khi bắn sẽ lưu trong thẻ nên có thể bắn file lớn.

Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
Bạn chỉ việc vào message
/setting/other rồi chọn nơi lưu tin nhắn là thẻ nhớ.Từ nay các tin nhắn và file khi bắn sẽ lưu trong thẻ nên có thể bắn file lớn.

Posted via Mobile Device

Các máy đời trước ko được bạn à: 3650, NGage... 3230 cũng vậy nhưng có thể cài Pm để bắt nó lưu vào thẻ. đó là cái MSEdrive

kienkuong209

Xin PM Xem MP4

Các anh oi cho em xin pm xem phim mp4 với.
THanks nhiều..........................................

vnlove

ai có softt chặn cuộc gọi hiệu quả tốt ko.cho e với .hic bi nháy máy suốt
N6681 s60 v2

dracula_bg

Chặn cuộc gọi có nhiều phần mềm mà, mình đang dùng MC cleaner thấy cũng rất hiệu quả, bạn chịu khó search đi vì có rồi nên mình không up lên nữa.

Status
Không mở trả lời sau này.