• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

cuongfpt

Dùng SmartMovie Converter nhé!

Có chức năng này nè, trước khi có TTPod thì chức năng này được rất nhiều người đánh giá cao.

trước đây đúng là em cũng đã dùng phần mềm này nhưng thấy không hay lắm.bây giờ thì lại thấy cần.hic

Có chứ sao ko! Và có tuỳ chọn equalize khá pro.Hàng của LCG bao giờ cũng ngon.

Posted via Mobile Device

hi mình dùng rùi nhưng lại không biết là có chức năng hẹn giờ tắt nhạc mới buồn chứ,bây giờ thì phải vọc xem nó đã.thank bạn nhé:D

z01222282682

mấy pác pờ rồ cho em xin pm làm theme cho s60 2rd nha....:D
hay pm nào có thể sửa theme có sẵng dc hok vậy....thank trứoc

poison071089

mấy pác pờ rồ cho em xin pm làm theme cho s60 2rd nha....:D
hay pm nào có thể sửa theme có sẵng dc hok vậy....thank trứoc

Vào trang www.zedge.net rồi reg 1 nick rất nhanh và free,sau đó bạn có thể up load hình,nhạc,icon...Hoặc dùng những thứ có sẵn để làm theme.

Posted via Mobile Device

leekhanhs

Cần chương trình hỗ trợ thu âm đài FM ạ!

em đang cần tìm chương trình hỗ trợ nghe đài kèm thu âm luôn ạ! thank all:p

Kojiro

Super V.I.P
em đang cần tìm chương trình hỗ trợ nghe đài kèm thu âm luôn ạ! thank all:p

Nếu phần cứng máy không hỗ trợ thì chỉ có tìm Pm hỗ trợ nghe đài nhưng sẽ nghe qua GPRS (tốn tiền à)

Còn vụ thu âm thì thử vừa nghe đài vừa bật 1 trình thu âm nào đó xem thử có thu được ko :D

poison071089

MÁY N70 ME CỦA MÌNH DÙNG TAI NGHE HS23 ĐỂ NGHE FM NHƯNG RÈ ÂM THANH KO RÕ LẮM . MÌNH CÓ CHỈNH HẾT CÁC TẦN SỐ RỒI ĐỀU KO KHÁ TÍ NÀO. LẦN TRƯỚC MÌNH CÓ NGHE FM CỦA N72 CŨNG CÁI TAI NGHE HS23 THÌ RẤT TỐT
VẬY THÌ PHẢI LÀM THẾ NÀO ĐỂ NGHE FM TỐT ĐƯỢC
À MÀ TẠI SAO MÌNH NGHE NHẠC QUA TAI NGHE HS23 MÀ NGHE KO HAY TÍ NÀO THẬM CHÍ CÒN THUA CẢ MÁY TÀU NỮA . CÓ PHẢI DO MÁY HAY LÀ DO TAI NGHE VẬY

M cũng chưa dùng hs23 bg nên ko rõ về chất lượng.Có thể nó hợp máy n72 nhưng lại ko hợp máy khác.Còn để nghe nhạc và fm tốt trên n70me bạn nên dùng đúng tai nghe ad-41 của nó,giá cũng khá rẻ hơn 100k thui.Lên Đặng Dung còn rẻ nữa!Goodluck!

Posted via Mobile Device

quanghoa1812

Xin cho hỏi có bác nào có phần mềm chặn cuộc gọi,chặn tin nhắn, có thể ghi âm cuộc gọi, phát nhạc giống nhạc chờ dù đã bắt máy? Thanks trước

MinhThang

Manager
Xin cho hỏi có bác nào có phần mềm chặn cuộc gọi,chặn tin nhắn, có thể ghi âm cuộc gọi, phát nhạc giống nhạc chờ dù đã bắt máy? Thanks trước

1 PM mà chức năng như bạn cần thì quả thật là không có rồi.

thanhtungsx

Của bạn nè , nhớ cài font tiếng Việt mới hiển thị được ngôn ngữ nha bạn , chặn cuộc gọi và tin nhắn luôn đó , nhưng cài ứng dụng này thì ko nên cài ACM vào bạn nhé . :D

giangne

Các bro giúp em với. Em cài MdictproV1.5 cho máy n72 bây giờ hết hạn rồi. Các anh có cr@ck không share cho em với. Em cám ơn rất nhiều

Zenki

Super V.I.P
Các bro giúp em với. Em cài MdictproV1.5 cho máy n72 bây giờ hết hạn rồi. Các anh có cr@ck không share cho em với. Em cám ơn rất nhiều
Bạn dùng MDict bản nào? Cho mình cái link tới đó đc không? Mình dùng trên 6600 mấy tháng nay dã hết hạn đâu?

thanhtungsx

Cài đè ứng dụng rồi xóa các file hệ thống c : / system / data / vnprodict.inf , vnpdrodict.sys . Sẽ được 14 ngày sử dụng nữa . Cứ làm như vậy sẽ được 14 ngày dùng thử . Nếu bạn muốn xài mãi thì nên mua bản quyền đi bạn nhé .:D

Status
Không mở trả lời sau này.