• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

TruBic

Well-Known Member
Pro có soft bản đồ nào dành cho N73 có bản đồ Quảng Trị và Huế cho em xin với. Cái PGUIDER bữa nay ko down đc chán quá
N73 bạn qua v3 tìm nhé. Ở đây dành cho V1 và V2 thôi.

JuRay-Duan

Amination là 1 pm hẳn hoi đấy cưng, dùng cho các Theme động mà không phải là Theme ownskin như bạn nói. Cái này chỉ có trên V3 thì phải.:D
V2 cũng có mà anh, em cài theme động chạy ầm ầm :D (Cũng cần có cái Amination đó thì mới chạy đc):D

thanhtu8888

mình sài ucweb sao vào diễn đàn bình thường nhưng khi down tập tin đính kèm thì không được, nó chỉ down về có 3k rồi báo là đã hoàn thành tập tin nào cũng vậy bạn nào biết tại sao không

ngocthanhdhgtvt

Khi cài bỏ dấu tích Tự động khởi động là được.

Amination là 1 pm hẳn hoi đấy cưng, dùng cho các Theme động mà không phải là Theme ownskin như bạn nói. Cái này chỉ có trên V3 thì phải.:D

thì em có nói sai đâu. v2 có nhưng nó tích hợp sẵn trong theme chứ bộ, thường thì down ở trang ownskin.com mới có, còn v3 pro hơn mà anh so sánh vô đây làm chi vậy anh thắng:((

mình sài ucweb sao vào diễn đàn bình thường nhưng khi down tập tin đính kèm thì không được, nó chỉ down về có 3k rồi báo là đã hoàn thành tập tin nào cũng vậy bạn nào biết tại sao không

bạn xem lại cái ucwep của bạn nhé, hổm nay mình down ầm ầm mà:O
hay do mạng gprs có vấn đề , bạn thử với opera xem thử có tình trạng đó không nhé;;)

bond0201

Điện thoại N72 của mình sao chữ nhỏ xíu àh khó nhìn lắm, có chương trình nào làm to chữ lên không vậy? Cho mình với. Kỳ trước mình có cài và nó to lên nhưng khi format lại thẻ nhớ thì bây giờ không nhớ nó tên gì để down về. Bạn nào biết chỉ mình với

MinhThang

Manager
Điện thoại N72 của mình sao chữ nhỏ xíu àh khó nhìn lắm, có chương trình nào làm to chữ lên không vậy? Cho mình với. Kỳ trước mình có cài và nó to lên nhưng khi format lại thẻ nhớ thì bây giờ không nhớ nó tên gì để down về. Bạn nào biết chỉ mình với

Tìm cái font chữ to đậm cài vào bạn à, tất cả đã có trong 4rum.

JuRay-Duan

Bạn ra tiệm kêu họ up cho FW châu Âu là chữ sẽ to hơn.
Hoặc tham khảo cái này: http://pdaviet.net/showpost.php?p=772489&postcount=288 cài song khởi động lại máy là ok :)

kute_1988

]đi up fw châu âu đi bạn àh , up fw châu âu chạy tốt hơn fw chine đó

bond0201

Tìm cái font chữ to đậm cài vào bạn à, tất cả đã có trong 4rum.

Bạn có thể dẫn đường link cho mình được không, chứ bây giờ mình không biết kiếm ở đâu nữa. Mình cảm ơn bạn nhiều lắm

JuRay-Duan

hnthanh09

làm sao để hiện tiếng Việt

em cài mobipocket reader cho n70 để đọc truyện *.prc, vậy mà font chữ cứ bị lỗi ô vuông, không thể đọc được, mặc dù đã cài font tiếng việt cho s60v2. các bác giúp em với. đây là máy của thủ trưởng đặt hàng. ông ấy thích đọc Kim Dung các bác ạ. cứu em với nhé! Thanks!

MinhThang

Manager
em cài mobipocket reader cho n70 để đọc truyện *.prc, vậy mà font chữ cứ bị lỗi ô vuông, không thể đọc được, mặc dù đã cài font tiếng việt cho s60v2. các bác giúp em với. đây là máy của thủ trưởng đặt hàng. ông ấy thích đọc Kim Dung các bác ạ. cứu em với nhé! Thanks!

Bạn sang Topic Fonts bên BOX VH kiếm cái font hỗ trợ Unicode cài vô là xong, thủ trưởng của bạn tha hồ mà đọc truyện cho đến khi chết thì thôi.

mokoto_X1991

mình tải mầy bài nghe của VOA special english vào điện thoại nhưng đuôi của file là RAM, không thể chạy được trên máy. CÓ chương trình Real One player nào hỗ trợ cho di động không>?<
Thanks mọi người trước nhá

JuRay-Duan

mình tải mầy bài nghe của VOA special english vào điện thoại nhưng đuôi của file là RAM, không thể chạy được trên máy. CÓ chương trình Real One player nào hỗ trợ cho di động không>?<
Thanks mọi người trước nhá
Bạn đang xài đt gì thế mà đuôi nhạc RAM là đuôi gì nhỉ? Nếu hiểu kô lầm ý bạn thì đó là đuôi ARM phải kô? Nếu là đuôi arm thì có thể dùng ttpod để nghe.

peacewar

cho mình hỏi máy của mình khi cài eclean(PM dọn dẹp rác thải) không hiểu sao dùng xoa mấy file rùi giờ tự nhiên máy bị lỗi,giờ cứ bật máy lên là hiện ra system error máy cứ hiện ra và ok xong vẫn sử dụng như bt ko có trục trặc gì cả.Nhưng cứ reset lại nó lại hiện ra dòng chữ ấy.Bác nào pro giúp mình với.Mình bó tay với nó rùi...Thanks!

TruBic

Well-Known Member
cho mình hỏi máy của mình khi cài eclean(PM dọn dẹp rác thải) không hiểu sao dùng xoa mấy file rùi giờ tự nhiên máy bị lỗi,giờ cứ bật máy lên là hiện ra system error máy cứ hiện ra và ok xong vẫn sử dụng như bt ko có trục trặc gì cả.Nhưng cứ reset lại nó lại hiện ra dòng chữ ấy.Bác nào pro giúp mình với.Mình bó tay với nó rùi...Thanks!
Có thể trong quá trình dọn rác nó đã xoá mất file nào đó trong ổ C hoặc cuả Pm. Bạn format máy là hết thôi nè.

peacewar

Có thể trong quá trình dọn rác nó đã xoá mất file nào đó trong ổ C hoặc cuả Pm. Bạn format máy là hết thôi nè.

còn cách nào khác ngoài 4mat ko bạn ơi mình cài nhiều PM quá giờ 4mat rùi cài lại mất time lắm,mình nghe trong 4rum có PM tự sửa lỗi gì đó là tự tạo ra file hệ thống nếu nỡ bị xóa mất.nhưng mà không biết hoạt động sao nữa...:-?

MinhThang

Manager
còn cách nào khác ngoài 4mat ko bạn ơi mình cài nhiều PM quá giờ 4mat rùi cài lại mất time lắm,mình nghe trong 4rum có PM tự sửa lỗi gì đó là tự tạo ra file hệ thống nếu nỡ bị xóa mất.nhưng mà không biết hoạt động sao nữa...:-?

Format cài lại ứng dụng thôi bạn à, nó dọn sạch quá nên bị lỗi hệ thống, bó tay. com rồi:|

Status
Không mở trả lời sau này.