• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5230 có giá bán chỉ 149 euro (gần 4 triệu đồng)

BuuPhucCT

Well-Known Member
NOKIA nghe thấy góp ý cua bác hay sao ý?
Hôm nay 5230 chỉ còn giá 4090K thôi!

Em này còn rớt giá dài dài. Thiếu WIFI thì rất bất tiện vì hiện nay 3G vẫn chưa ổn định.

fanliv

Không có gì mới nhưng với giá cả như vầy thì cũng đáng tiền đó. Dạo này xuất hiện nhiều điện thoại đa chức năng với giá cả phải chăng.

minhchicker

đợt lâu lâu tính mua em này mà giờ ngẫm lại thấy chẳng đáng bỏ tiền... giờ xem Nokia X6 cảm ứng điện dung đa điểm nó có hơn gì k, nếu hay thì vập :D

hadinhdiep

Em này còn rớt giá dài dài. Thiếu WIFI thì rất bất tiện vì hiện nay 3G vẫn chưa ổn định.

nhưng em thấy wifi sẽ dần mất vị thế thui.vì hiện nay 3G cũng đc.tập trung nhìu lắm rồi mà.rất di động và tiện lợi.wifi có mạnh thật nhưng cố định thui mà.Em này cỡ 4 triệu là pghải chăng đấy=D>

phuongdung1602

đợt lâu lâu tính mua em này mà giờ ngẫm lại thấy chẳng đáng bỏ tiền... giờ xem Nokia X6 cảm ứng điện dung đa điểm nó có hơn gì k, nếu hay thì vập :D

Sao lại so X6 với máy này chứ, mà mua X6 thì ko có giá tiền như vậy đâu.
Với giá thành như vậy thì 5230 là ổn cho những ai thích công nghệ tầm trung: có GPS, HĐH cài P.m tha hồ nghịch, các chức năng đa phương tiện khác.
Còn khoản Wifi ko có nhưng có 3g, bgio dùng 3g của viettel với giá 25.000 cho gói MỊ (miễn phí 100M dùng tẹt ga)+10.000 thuê bao tháng =35.000 là dùng vô tư. Bất kể đâu cũng online.
Ở nhũng thành phố lớn có wifi mọi nơi thì mới muốn dùng máy có hỗ trợ wifi chứ còn tỉnh lẻ thì lấy đâu ra. Suốt ngày ra quán có mà chết tiền cafe.
Những ai định mua máy này thì mua luôn đi, 3tr2 thì đừg lăn tăn nữa. Star ko so được với máy này đâu.

THCN

Trời! Mau rớt giá dữ vậy ta, tớ mới mua hôm Tết 3tr1 nè, xài cũng ngon, chỗ tớ chưa có wifi mà 3g Viettel đầy ắp, quay film HD rất đẹp nhưng chụp ảnh tệ lắm, máy kết nối mạng nhanh hơn dòng N.

THCN

Con này lại lên giá nữa rồi anh em ơi! EchipM mới báo lên 3tr4 rồi, lại hết hàng nữa chứ!

koolboyjuly

Tối thấy wifi nên bỏ thì có,cái n95 xài mấy năm nay vô quán nước chả buồn bật lướt net."ba cái wifi điện thoại mà xài gì ko biết" ko lẽ ăn ngày nào kiếm chỗ wifi mà xài nó "rảnh nhảm vớ vẩn".Wifi cứ lap mà chiến.
Ôm lap cả ngày coi tin tức làm mọi thứ chán chê.

3G mới là tiện nhất,lướt nhanh hơn wifi đã vậy xài sim sinh viên lâu lâu táng vô cũng làm gì tới 25mb/tháng.Nói chung con này được,thiếu cái camera trước ko là chuẩn.

thehiepptb

vậy mà khi mình đi mua thì hỏi chỗ nào cũng hết hàng đấy~X(
nản quá nên phải tiết kiệm tiền muq e63\-/.ko hối hận:))