• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM nâng cấp FW (RM-356/428) v31.0.008/31.2.008

Status
Không mở trả lời sau này.

alphablue90

update fw v 30.2.008 for 5800

các anh ơi, trên daily mobile thông báo đã có fw v30.2.008 trên NSU rồi, mọi người lên test thử nhé, máy em hết pin nên không update được!

đây là link daily, mọi người xem nhé
http://dailymobile.se/2009/09/14/nokia-5800-firmware-v31-2-008-now-available-via-nsu/

TruongHan

Super V.I.P
Trời đất,bạn từ cung trăng xuống hả?ra tới FW 31 rồi,anh em đang up ầm ầm kìa,giờ còn FW 30 là sao? :O

lee111

Đang up = OTA thử xem ^^

Lạ ghê, nó báo có bản update, mình update thì nó báo lỗi=>restart phone lại, update lại thì lại báo là ko có update :|

Chỉnh sửa cuối:

lee111

Roi po tay,e k up bang ota dc,co tim dc ban cap nhat nhung k down dc :(

Posted via Mobile Device

vinhloc01811

mới kiểm tra chưa có bạn à.bạn nên test trrên máy mình xem

Thấy các bạn đã up, mình háo hức lắm. Có điều máy mình xài win 7 nên khi up bằng JAF thì sợ lắm! Mình thường up qua OAT. Hôm nay kiểm tra cả ngày k thấy có bản mới nên mình nghĩ k biết mạng có lỗi gì k nên mới hỏi mọi người....

lemanhhapt

hoden cho hỏi bản V31 và V30 orange có khác nhau nhiều không? Chứ V30 orange dùng hay quá!

Hoden

Super V.I.P
hoden cho hỏi bản V31 và V30 orange có khác nhau nhiều không? Chứ V30 orange dùng hay quá!

không khác nhiều bạn à ,giao điện cam thì hay hơn nhưng bản v31 mới nê fix nhiều lỗi và nhanh về duyệt web

tunglanh123

hix, mình down về rùi nhưng loay hoay tìm cách cài giao diện Orange mà chưa được. Có ai hướng dẫn hộ mình với!!!

lemanhhapt

hix, mình down về rùi nhưng loay hoay tìm cách cài giao diện Orange mà chưa được. Có ai hướng dẫn hộ mình với!!!

mắc chỗ nào? bạn tìm lại các bài can thiệp giao diện trên diễn đàn đi!

Status
Không mở trả lời sau này.