• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM nâng cấp FW (RM-356) v30.0.011 (Update bản Orange)

h3ll

Anh jackpham ơi Fw này với Fw em đang xài(tức là FW V30.0.010) có gì khác nhau ko anh ???:D

Florida

FW này có vẻ ít thay đổi các bác nhỉ.
Ko bít đã là FW chính thức chưa...

kidkylin

File của các bác đây, mình đã thu gọn lại chỉ còn FW của VN thôi: http://www.mediafire.com/?tydynmwjdoi

picture.php

----- Fw này flash ko cần file APE
Nhưng nếu bạn nào muốn đầy đủ thì ở phần APE có thể chọn thêm file RM356_21.0.025_018_xxx_U01.uda.fpsx mình có up kèm theo.

Hướng dẫn up: http://pdaviet.net/showthread.php?t=55955

Vẫn can thiệp dc orange

Chỉnh sửa cuối:

sphinx

Bác cho em thắc mắc tí :D file APE RM356_21.0.025_018_xxx_U01.uda.fpsx này có ý nghĩa như thế nào nhỉ?

WiSoul

Lên tới 30 thêm 10 chức năg và fixed mà ko có j thay đổi j rõ ràg àh. Bùn thế. Coi cái camera thử xem?

anhky

Từ 21 lên 30 mà ko có gì thây đổi ah. Đúng là hàng VN chất lượng cao ^.^. Mình nghi ngờ FW này wa, để cuối năm up FW của Malay cho OK ;)

Inuyasha1987

bac kidkylan ơi cho mình hỏi có file RM356_21.0.025_018_xxx_U01.uda.fpsx thì khác cái gì còn ko có file thì khác cái gì mà lại nói FW này có thể có hoặc ko cũng đc, tức là các FW cũ là fải có à :|

nobodycfm

Minh flash nhưng đến lúc hiện dòng Searhing for phone mình bấm giữ phím nguồn nhưng không được máy toàn khởi động như bình thường thồi
Bác nào giúp với

dxpro1991

Cảm nhận về các lần Up FW đều thấy máy mình vẫn thế, chẳng mập tròn béo tốt thêm đc miếng nào cả =))

5800vinhung

bác up nhanh lên, anh em mong đợi quá
bác chỉ cho biết em nào dành cho red, blue hay black nhé

kugiangpro1989

:-/ FW này có gì khác so với FW 21 ko zị?? Thấy cái 21.101 này chụp hình cũng được sợ up lên chup xấu uổng

phongtinh

quay màn hình nhanh hơn khi mở hiệu ứng chủ đề thì sao bạn! Jack cho hỏi ver này hack được không Jack? có j cải thiện nói anh em biết lun!
Mới hack ver 21 xong cài ứng dụng giờ up lên sợ hack hong đc cài lại mệt lắm à!

K

knight1112

Guest
Mình để ý, các FW quan trọng, thường là đi theo kiêu X1.xx.xxx, bản này X0.xx.xxx, dễ chỉ là bản làm hài lòng người sử dụng chứ không phải bản nâng cấp nhiều thứ, chỉ tới khi nào ra bản X1.xx.xxx, chắc sẽ có tính năng như N97+5310, hi vọng là như thế :D