• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM nâng cấp FW (RM-356) v40.0.005

mình ở Cần Thơ,có mất tiền k bạn,bửa hổm đem cho nó nhưng jo chưa xong,thấy no tháo máy ra ma tiếc hix
Bọn nó tháo máy ra bắt mình ký vào Main và Màn Hình nhưng ko vấn đề gì đâu bạn. Khoảng 1 tuần là ra lấy máy về tha hồ mà vọc hehe \-/

nhieptieuminh

mình up con 5800 lên fw 40 mà chưa hack , có cách nào up giảm fw xuống để hack rồi up lên lại 40 không??????? ai biết pm yahoo : vantuan_bt_91 giùm với

luuquoctoan

không thể nào được, đã úp thì không giảm được, nếu muốn hack thì xem mấy cách hack bằng JAF, trên diễn đàn có đó bạn
chúc thành công

Hoden

Super V.I.P
mình up con 5800 lên fw 40 mà chưa hack , có cách nào up giảm fw xuống để hack rồi up lên lại 40 không??????? ai biết pm yahoo : vantuan_bt_91 giùm với

không có cách giảm fw xuống cho dòng sym ,nếu giảm là die ngay, đã có nhiều cáh hack cho fw này rồi mà thay vì giảm xuống bạn flash bản hack luôn đỡ phải mất công

the_hung90

Mình up NSU sao k đc vậy?
AI giúp mình cái

Hoden

Super V.I.P
đổi cap lại cổng usb khác xem còn bị lỗi không. hoặc là xóa nsu và cable cài lại bản khác xem

phanminhtri

e up len fw4 bây giờ cài ứng dụng ko đc nó báo"không thể thực thi'đang dùng trình cài đặt" hix

spika

cho em hỏi là sau khi up fw 40 lên thì music player bị lỗi, phát được một lúc thì bị đứng, phải reset máy thì mới tắt được.. Có cách nào khắc phục không ạ?

pwnvhv

máy chưa hack có up fw 4 đc ko các bác nhỉ...em gà chưa biết up ra sao nữa,up bằng máy tính hay trên đt lun vậy...hix