• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM nâng cấp FW (RM-356) v51.0.006

linh2911

nói thật chứ mình chán cái 5k8 lắm rồi ~X(~X(, chắc còn nước chuyển android để đổi gió thôi, symbian già cả rồi =)), về làng là vừa các bác ạh ;;);;)
Bỏ thì bỏ 1 mình đi nhá, đừng làm mất lòng chiến sỹ :-W

ohannguyent

nói thật chứ mình chán cái 5k8 lắm rồi ~X(~X(, chắc còn nước chuyển android để đổi gió thôi, symbian già cả rồi =)), về làng là vừa các bác ạh ;;);;)
''gừng càng già càng cay'', việc chậm thay đổi cũng là những bước đi thận trọng và vững chắc của 'người khổng lồ'. Gần 2/3 số người dùng smartphone thế giới dùng sym, việc thay đổi một thói quen đối với người dùng một cách đột ngột sẽ dẫn đến sự phản cảm của đa số. Mọi thứ sẽ đc thay mới nhưng rât từ từ.
Còn ngày mai nữa để kết luận v60 là thiệt hay chỉ là tin vịt! Cùng chờ xem nhé!

beukenny

hôm nay đã là 20 rồi này, bác nào đã thấy có v60 chưa ạh \-/, hjx, e nói thật tuy là vậy nhưng rõ ràng so sánh giữa symbian và android thì e có phần "hơi thiên vị" về android, với lại symbian xài mãi chán thật mà.... :p

ohannguyent

đối với một người cứng tuổi mà đã quen với sym thì ko có hdh nào có thể thay thế. Nhưng một chàng trai trẻ thì sự khám phá tìm tòi những cái mới là điều cần thiết. Riêng mình sử dụng sym cũng đc 3 năm rùi, nói thiệt thì nhiều ứng dụng cũng chưa tận dụng hết, và nhiều điều còn phải khám phá lắm. Trong diễn đàn ko thiếu gì bạn biết đưa những tiện ích có sẵn trong fone để phục vụ cho nhu cầu học tập, làm việc của mình. Và mình nghĩ họ hài lòng với những gì đang có. Dĩ nhiên cũng có nhiều mơ ước khám phá, tìm tòi những cái mới như bạn.

kitafung

hôm nay đã là 20 rồi này, bác nào đã thấy có v60 chưa ạh \-/, hjx, e nói thật tuy là vậy nhưng rõ ràng so sánh giữa symbian và android thì e có phần "hơi thiên vị" về android, với lại symbian xài mãi chán thật mà.... :p

Chỉ là tin vịt thôi bạn ơi.

vd82_hp

Nokia đang chết dở với N8 sập nguồn kia hơi đâu lo cho mấy em già cỗi này :(

votinhhan

chán thật vẫn chưa có v60 ák đợi mãi càng hi vọng thì càng vô vọng

nghe đâu mấy ông sếp bên NOKIA nói đêm nay 12h sẽ tung ra .chờ tí nữa đi các fan chung thành của nokia :)) :)) :))

chjpkute

có khi NOKIA quên mất em 5k8 này rùi cũng nên nếu không có v60 thi ta dùng c6v20 vậy cũng tạm được nhưng mà không biết v60 lần này có đa chạm không nhỉ

caotuanan

nghe đâu mấy ông sếp bên NOKIA nói đêm nay 12h sẽ tung ra .chờ tí nữa đi các fan chung thành của nokia :)) :)) :))

tính đồn vịt nữa ah?:D:D làm a,e thức đêm thức hôm mà k thấy ra là tiu nhe :p

beukenny

Mu fẹc.....tin vịt áh.....e phải cố gắng để tiền tậu e HTC wildfire mới đc, tiền bạc có hạn, có tậu chắc cũg đc cỡ đó thoai :p, riêng e 5k8 sẽ giữ làm kỉ niệm \-/;;)

thechipmunks

Mu fẹc.....tin vịt áh.....e phải cố gắng để tiền tậu e HTC wildfire mới đc, tiền bạc có hạn, có tậu chắc cũg đc cỡ đó thoai :p, riêng e 5k8 sẽ giữ làm kỉ niệm \-/;;)

giữ làm gì bác, để lại giá mềm cho e đi. e sinh viên nghèo nhưng lại thích điện thoại. :D

ohannguyent

bây giờ kết luận đc rùi, ''thông tin fw v60 cho 5800 sẽ ra mắt trong khoảng 16-20/11'' là TIN VỊT.

mucelago

Active Member
trời giờ này mấy giờ rồi mà các bác còn mong Nokia tung ra FW mới cho 5800 ? 5800 đã chuyển sang thế hệ FW C6 rồi mà còn chờ làm gì cho mệt hả ? Hiện tại vẫn đang hài lòng với FW C6 ver20 đây

joeD

trời giờ này mấy giờ rồi mà các bác còn mong Nokia tung ra FW mới cho 5800 ? 5800 đã chuyển sang thế hệ FW C6 rồi mà còn chờ làm gì cho mệt hả ? Hiện tại vẫn đang hài lòng với FW C6 ver20 đây

cứ đợi hết ngày đi dã nếu ko có thì cần lên án mạnh thằng cha binh24 vì thằng chả tung tin này mà

bosscarrot

Các bác cứ từ từ, phải đợi sang ngày hôm sau mới biết chắc chắn chứ. Minh là GMT +7 mà

thechipmunks

cứ đợi hết ngày đi dã nếu ko có thì cần lên án mạnh thằng cha binh24 vì thằng chả tung tin này mà

đúng đấy, chả biết ông binh24 nghe tin ở đâu mà nói câu như là chắc chắn nó ra FW lắm ấy, đang cáu với ông này vì cho anh em ăn dưa bở đây.

Anther1991

Tại ông admin của diễn đàn nokia nói vậy, ổng nói quanh giữa tháng 11 thì cứ cho là từ đây tới hết tháng 11 coi xem sao :)

ngoanrazor

Well-Known Member
ở trên dailymobile.se chứ đâu bn, họ khẳg định là sẻ có nhưg đừg wá mog đợi nâng cấp ko nhiều đâu

caotuanan

mặt trời đả lên
và ta bỗng thức giấc..
giậc mình ta nhớ lại....
đả bị ăn quả lừa...=)) fw v60=))=))