• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM nâng cấp FW (RM-356) v51.0.006

quocvu88_dn

Tốc độ cải thiện là tốt lắm rồi các bác ơi. mà vẫn chưa cho up hả? Mong là bác Jackpham hay Anther sẽ tiếp tục ra thêm CFW mới cho em 5800

thechipmunks

ko biết là với flashlite 4 thì có thể xem video trực tuyến như skyfire ko nhỉ :S ?

mrblackrose

Chiến thuật đây mà, lên FW60 ngay thì sau này còn gì mà để nâng lên nữa mà như thế thì còn ai mua N97 nữa =))

xautraiking

Không có thay đổi j` mấy về giao diện, chỉ cải thiện và nâng cao vài cái....Thôi cứ xài CFW v50 vậy. Chừng nào có j` tiến triển thì up vẫn chưa muộn :D

tungtt

Không có thay đổi j` mấy về giao diện, chỉ cải thiện và nâng cao vài cái....Thôi cứ xài CFW v50 vậy. Chừng nào có j` tiến triển thì up vẫn chưa muộn :D

Ăn chơi mà sợ mưa rơi ah kakaka đang downloading bản EMEA úp phát coi...Sau này có gì mới lại Up lại hehe

ngoanrazor

Well-Known Member
Châu âu thì cook ngôn ngữ lại thành châu á wan trọng là file core kìa

Anther1991

Có ai tải apac thành công chưa, up len mediafire cho "cả đám" xài với. Nãy giờ click bao nhiêu thì 1 là ko được tải, 2 là quá số lượt tải

o0Bdra0o

FW này không có cải tiến nhiều mấy nhỉ, em đang trung thành với bản Cook ở v50 của mình thui chấp nhận lạc hậu không up chờ 1 thời gian nữa rồi xem sao đã

tungtt

Chiến lược như FW 30.X lên 31.X vậy. không có gì khác cả có lẻ CPU lên 580 MHZ. hic... Chắc 60.X mới cso đột phá..