• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia bán trước 72 chiếc E72

Nynk_102

Có hàng chính hãng rồi. Giá 8,45 triệu thôi. Có ai mua rồi thì cho anh em xin một vài nhận xét với. Thanks

O ha noi da co chua nhi may bac? Muon mua 1 em rui nho ng guj qua ben nay de dung . Mua ben nay ko an thua may. Nhung neu ko guj qu dc van phaj muc tam mot em de xai da. Ma ben nay van chua ban chu, pun thjet.

Posted via Mobile Device

NguyenTu

Super V.I.P
O ha noi da co chua nhi may bac? Muon mua 1 em rui nho ng guj qua ben nay de dung . Mua ben nay ko an thua may. Nhung neu ko guj qu dc van phaj muc tam mot em de xai da. Ma ben nay van chua ban chu, pun thjet.

Posted via Mobile Device

đã có rồi bạn, hoanghamobile ở lê duẩn bán 8,2 triệu nhưng hết hàng, DC mobile ở điện biên phủ bán 8,45 ---> có hàng

tsbv1701

với cái giá 9.8tr này thì thừa tiền để mua những kon dế thời thượng khác rùi

Chienkon88

Xuất hiện Nokia E72 màu tím

Chiếc di động doanh nhân mới nhất của Nokia là E72 bán ra trên thị trường hiện nay chỉ có 3 màu là: đen, xám trắng và nâu vàng. Tuy nhiên, theo những hình ảnh rất rõ nét chụp được khi các BTV trang tin NokiaLB tham quan tổng hành dinh Nokia khu vực Trung Đông đặt tại ngoại ô thành phố Beirut thì thế hệ E72 đó sẽ còn có thêm một màu khác nữa, rất hợp với nữ giới: màu tím.

Ngoài phần bàn phím và toàn bộ viền nhựa đều được đổi thành màu tím thì cấu hình của chiếc E72 chụp được hoàn toàn không thay đổi gì so với các bản đã được bán trên thị trường. Theo nhận xét từ NokiaLB thì khi trông từ xa, chiếc máy màu tím này dễ bị nhầm lẫn với bản màu đen do nó được Nokia phối màu khá đậm.

Nokia Li-Băng còn xác nhận rằng đây không hẳn là một mẫu máy bí mật và nó cũng sẽ sớm được bán ra tại thị trường nước này. Còn về phần các thị trường khác thì chưa xuất hiện bất kỳ thông tin phân phối nào.

Nguồn: NokiaLB

chúc vui !