• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia bán trước 72 chiếc E72

BuuPhucCT

Well-Known Member
Vụ treo máy khi có cuộc gọi đến này chắc là tùy máy thôi chứ mình đã từng xài qua cả E 63 và E71 hơn 1 năm rồi mà chưa lần nào bị trường hợp này cả. Còn theo thông tin trên mạng thì E72 sẽ bán rộng rãi ra thị trường trong tháng 10/2009 nhưung giá cả thì chưa thống nhất nhưng hy vọng khoảng trên dưới 8tr thì mua.

NguyenTu

Super V.I.P
Vụ treo máy khi có cuộc gọi đến này chắc là tùy máy thôi chứ mình đã từng xài qua cả E 63 và E71 hơn 1 năm rồi mà chưa lần nào bị trường hợp này cả. Còn theo thông tin trên mạng thì E72 sẽ bán rộng rãi ra thị trường trong tháng 10/2009 nhưung giá cả thì chưa thống nhất nhưng hy vọng khoảng trên dưới 8tr thì mua.

chú em hên đó, đây là lỗi phổ biến của 2 con này mà:(:)(:)(:)((

N99

Hiện tại mình đang dùng là E63 lỗi treo máy là hoàn toàn ko có dù mình dùng 8 tháng nay rồi, trước đó thì dùng E71 thì thường xuyên là treo máy bán lại cho thằng em họ, nó chạy lại PM mới thì ko bị nữa, giờ thấy tiếc. Mình nghĩ E72 chắc ko bị đâu vì CPU của nó đến 600MHz v3.2UI mà.

N99

Hiện tại mình đang dùng là E63 lỗi treo máy là hoàn toàn ko có dù mình dùng 8 tháng nay rồi, trước đó thì dùng E71 thì thường xuyên là treo máy bán lại cho thằng em họ, nó chạy lại PM mới thì ko bị nữa, giờ thấy tiếc. Mình nghĩ E72 chắc ko bị đâu vì CPU của nó đến 600MHz v3.2UI mà. Đang kiếm tiền đợi nó bán ra là mua ngay. (Fan SYM mà)

TruongHan

Super V.I.P
Mới vọc con này mấy bữa trước trên Nokia,thêm nhiều tính năng rất hay,chạy mượt,chụp hình đẹp,tích hợp chụp ảnh panoma trên FW,đặc biệt có thể chỉnh font size to,nhỏ tùy thích :)

NguyenTu

Super V.I.P
Mới vọc con này mấy bữa trước trên Nokia,thêm nhiều tính năng rất hay,chạy mượt,chụp hình đẹp,tích hợp chụp ảnh panoma trên FW,đặc biệt có thể chỉnh font size to,nhỏ tùy thích :)

test ở đâu thêds bạn??? 9.3 là tích hợp chụp ảnh Panorama mà. Từ con 5320 có s6 v3 9.3 là đã tích hợp rồi bạn

NguyenTu

Super V.I.P
tiêu hết tiền rồi mà sao E 72 chưa xuất hiện ở VN hả trời?????:(:)(:)(:)(:)((

Nynk_102

tiêu hết tiền rồi mà sao E 72 chưa xuất hiện ở VN hả trời?????:(:)(:)(:)(:)((
Cháu cũng thế nè chú, sắp cạn rùi. Xem trên nokia.com.ly có rùi mà bọn nó ko bán mới đau chứ. Ói máu mất thui
Posted via Mobile Device

NguyenTu

Super V.I.P
Tín đồ mê E72 chuẩn bị tiền nhé

vanninh1978

Bây giờ là 18/10 ma vẫn chưa thấy em nó suất hiện hay là E71 chưa hết hàng nên chưa có em,hơi buồn cho ông nokia hứa

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bây giờ là 18/10 ma vẫn chưa thấy em nó suất hiện hay là E71 chưa hết hàng nên chưa có em,hơi buồn cho ông nokia hứa

Trên một trang bán hàng trực tuyến lớn của nước ngoài thông báo ngày bán chính thức là 23/11. Từ bây giờ có thể đặt hàng rồi. Giá không dưới 9tr đâu.:|

Nynk_102

Trên một trang bán hàng trực tuyến lớn của nước ngoài thông báo ngày bán chính thức là 23/11. Từ bây giờ có thể đặt hàng rồi. Giá không dưới 9tr đâu.:|
Cho e xin cái url của trang đó đi a Phúc. Vào xem cụ thể nó như thế nào
Posted via Mobile Device

vanninh1978

ông NOKIA lại tung ra dịp noel còn giá thì còn tùy vào thị trường hi vọng 9t

gaucon07

Đang gom tiền vớt con này, thấy cái giá trên 9T. hic chắc lại tiếp tục với con E63 thôi.