• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia N73ME V 4.0839.42.2.1 - released 28/10/2008

Zenki

Super V.I.P
Ngặt 1 nỗi là mình không cài XPlore được luôn,nó không cho cài gì hết ,toàn la báo "unable open file" không thì "file corrupt",cứ vậy mà làm tới,làm mình chẳng cài được ứng dụng nào cả.Mình thử Hack theo cách của Drakkarious cũng không được luôn nó không cho cài cái file Drakkarious 3.01 FP1,FP2 & PreFP1.SiS,mặc dù mình đã đổi ngày về 15-05-2007.thiệt không biết phải làm sao,chẳnng lẽ đi cài lại phần mềm rồi hạ Version.Ai là cao thủ xin chỉ mình với,lúc mình chưa Up thì vẫn Hack và cài phần mềm bình thường..:(
Bạn vào App.Manager - Option - Setting chọn All rồi cài lại PM thử xem

ruanfuqing0907

Cảm ơn các bạn: Kojiro, TraiNgheoHn, minhthang200679 rất nhiều. Mình đã up được rồi. Sau khi up xong vẫn có thể hack phone bình thường, không vấn đề gì cả. Dung lượng của máy mình sau khi up xong là 32MB cơ :D

vuvinh345

Mình đã chỉnh hết luôn rồi,cũng không được,hông biết tại sao??co khi nào khi nâng cấp bị lỗi không??nhưng ma lúc mình nâng cấp .không có thấy báo lỗi gì hết,nâng cấp rồi máy vẫn chạy bình thường...:-?

tsthanhhai

N73 load nhạc lâu à? Pác này chưa xài OS 8 nè :))
Con N70 của mỗi lần load là 5p :( còn N73 có load đâu, Music luôn chạy mà

N73 của bạn load nhạc chắc nhanh nhỉ. Mình cài nhạc cho N73 ko dưới 100 cái đâu. Nhiều cái load hơn 5'. Bạn có cách gì chỉ mình cho nó load nhanh hơn ko. Nếu dc thì thanks bạn nhiều =D>

barclays

N73 của bạn load nhạc chắc nhanh nhỉ. Mình cài nhạc cho N73 ko dưới 100 cái đâu. Nhiều cái load hơn 5'. Bạn có cách gì chỉ mình cho nó load nhanh hơn ko. Nếu dc thì thanks bạn nhiều =D>
Library của mình hiện giờ 149 bài trong thẻ nhớ.
Khi chép lần đầu refresh 1 lượt, khi nào chép nhạc thêm thì phải refresh lại. Và tui luôn để Music chạy (không tắt bằng cách Options-->Exit )
Thẻ nhớ cũng ảnh hưởng tốc độ, mình xài thẻ 2g theo máy.
Coi lại folder private trong thẻ nhớ khi bật capson (ko hack). Nếu có gì cứ xóa. Cái này n73 chưa gặp nhưng n70 bị rồi del hết là nhanh lại ngay:)

lms1978vn

sau khi up xong, FW hiển thị tiếng việt rất tốt. Đã test rất OK. Mọi người yên tâm nhé!

traihp9001

Well-Known Member
tình hình là em chán xài N73 ME rùi đang định chuyển sang thành N73 IE để thay đổi không khí,pác nào có code của N73 IE mà hỗ trợ cả font tiếng việt ko cho em xin cái.

Em_be_hu

Em úp từ hôm thứ qua, ko bít sao mà nhanh thế có 10p là xong ah, mạng Vit tel dạo này chạy nhanh như ngựa he' he'. Mỗi tội máy bị hỏng joytick nên ko tìm hiểu dc xem có ji mới ko? Nhưng nói chung là Ram máy bị ngốn nhiều quá, dùng 1 tý mà đã tụt xuống 14Mb, bộ nhớ máy do e chưa hack nên càn trống ít quá. Nói chung là dc dùng hàng mới là hay gòi, ko cần biết có ji khác ko:p

xiah_pro

ai đã up FW mới và cài thành công game N-gage chỉ mình với....mình chỉ cài đươc App TRK 2.89 nhưng Secman nó chỉ nhận 2.86 mà cài 2.86 thì kô cài được

tlong_hau

hack xong cài từ điển LexisGoo v1.00 S60v3 SymbianOS9.1 ko crack được :( điền key xong nó báo hết hạn dùng thửlun , hok cho dùng nữa :((

Zenki

Super V.I.P
hack xong cài từ điển LexisGoo v1.00 S60v3 SymbianOS9.1 ko crack được :( điền key xong nó báo hết hạn dùng thửlun , hok cho dùng nữa :((
Không trao đổi thảo luận về K-E-Y trên diễn đàn nhé bạn :)

tlong_hau

sao vào tasmanger ấn phím C mà ứng dụng không thoát được hiz hiz chả bít sao lun nè :(

dangduc

Làm gì có mục điền kk gì ở đây nhỉ ? Cài xong là chọn từ điển trong phần About là báo Registed mà

tlong_hau

Làm gì có mục điền kk gì ở đây nhỉ ? Cài xong là chọn từ điển trong phần About là báo Registed mà

crack của BINPDA đều bắt điền key nhưng là key bất kì mà :( .. bác có bản đó ko cho em đi , bản ko điền key í :D

huymobiles

em up không được mấy anh ơi ?

sao em up không được vây.

Chỉnh sửa cuối: