• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia N97 nâng cấp FW 21.0.102 (RM-505)

TruongHan

Super V.I.P
mà cái đường dẫn này vô explore mới thấy à , sao vô quản lý tập tin kiếm ko ra

~X( hỏi 1 câu bó tay bạn luôn,đường dẫn đó là nơi lưu FW để Flash với JAF đó,đường dẫn trên PC chứ explore, quản lý tập tin nào ở đây :(

minhtien1810

à mình hỉu rùi :D, mà cái này hack có lâu ko , ra tiệm làm thì tốn bao nhiu tiền vậy bạn

leantse

có ai bị lỗi thiếu file hông mình cài vô chay phoenix báo thiếu RM505_RM507_101_000_M015_32G.fpsx mình sài win7

ai up rồi thành công có file này cho mình xin thank trước

Chỉnh sửa cuối:

Nonamepro

có ai bị lỗi thiếu file hông mình cài vô chay phoenix báo thiếu RM505_RM507_101_000_M015_32G.fpsx mình sài win7

ai up rồi thành công có file này cho mình xin thank trước

Mình cũng thấy báo thiếu file này nhưng mà vẫn up đc. Vẫn chay ok lắm. :D

insoul

Lần này sao fw up lâu nhỉ, lần trước chỉ cần sau 1 tháng là có thể cài qua nsu, lần này gần 2 tháng :))

duong8488

Mình thấy bản FW này ko ngon như bản trước. Suy nghĩ cá nhân thôi, mong có được 1 bản Rom Cooked hoàn chỉnh

unlimit_ve

Rồi mai tui up 1 bản cho xài nhưng mà ko có tiếng Việt. :-?

Uhm ko cần Tiếng Việt cũng đc, quan trọng là run có ổn định hay ko thôi. Bữa trước mình up bản Cook down ở 4rum nước ngoài về, xai hết pin xong may die luôn, sac pin thì vô nhưng ko lên màn hình, mở nguồn cũng ko lên luôn, đành phải up lai nguyên bản :(

Anther1991

Mình định share cho mọi người chỗ đó đó, mà bạn xài không ổn chắc khỏi share =))

unlimit_ve

UM mình up bản cook ở đó vào hay bi tắt máy lắm, nhiều lúc mở nguồn ko lên phải up lai = JAF :(

naul1497

Ai có bản nào up lên hard reset cũng không bị mất hack không? Share mình với, không cần đẹp chỉ cần không mất hack, ram nhiều một chút nữa thì hay :))

trungps

Hiện em flash được v21....102. v7. Tuy nhiên lần đầu dùng phoenix nên k biết. Bây giờ là version chưa có file hack. Nhưng muốn flash lại để hak phone mà pó tay. Các bác có cao kiến gì chỉ hộ em với. Thanks