• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia N97 nâng cấp FW (RM-505) v20.0.24

Status
Không mở trả lời sau này.

tknamlx

Còn 5800 thì sao nhỉ? Chẳng thấy ai đề cập đến 5800 ... hjx hjx. Chắc nokia lại "bỏ con giữa chợ" rồi. bùn wa :(

hongthanh

Thế là không được rồi, dù gì 5800 nó cũng là thằng con mà NOKIA sản ra mờ, sao lại bỏ đấy thế?:((

Có thể đây là chiến lược kinh doanh của nokia. N97 mắc hơn, tung ra FW này thì những người ham sẽ mua N97, rồi sau đó 1 thời gian thì làm típ đến 5800, giá rẻ hơn mà cũng hấp dẫn, bán đc típ.

Hoặc là mình nghĩ thế nhưng ko phải thế :-??

Ntv_79

Hey da, chờ mãi cuối cùng em nó cũng đã ra. Nhưng mà trên điện thoại vẫn báo là chưa có bản cập nhật. Máy tính của mình lại đang trục trặc. Xin hỏi các anh em đã up là up xong có còn giữ hack ko vậy????=D>

Ntv_79

Hic, hồi hộp quá, ko biết làm sao để up đây. Trên điện thoại kiểm tra vẫn chưa có bản cập nhật nào. Mình dùng bản OVI suite kiểm tra cũng báo là chưa có bản cập nhật nào. JAF thì lại chưa biết dùng.

tuancao85

khi bạn format lại máy thì sẽ chưa thể hack ngay đc vì fw mới này nokia đã bịt lỗ hổng mà hellox dùng để hack rồi,nên khuyên bạn là nếu máy vẫn còn hack thì không nên format lại máy nhe.

anhky

Có những người đang hi vọng, có những người đang thất vọng . nhưng theo mình nghĩ thì 5800XM sẽ có FW mới thôi, Vi sao ? Vì Có nhà kinh doanh nào mà ko muốn hốt bac đâu! Đầu tiên là bán 1 số N97. Sau đó mới thu hút và bán tiếp 5800( số lượng người xài 5800 nhiu hơn N97 mà) Nếu ko có FW mới cho 5800 thì ko phải Nokia đã bỏ wa 1 cơ hội kiếm xiến ah ?

Ntv_79

oạch oạch, kiểm tra bằng NSU ko thấy fw mới. :(

Hic, chẳng bít anh em làm thế nào mà NSU có vậy ta! Hay là ở nước ngoài. Tui kiểm tra có thấy gì đâu!

Cái này thì báo có rồi đây: mà có cả tiếng Việt rồi. Anh em chuyên ngành xem thử phải ko?

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.