• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia PC Suite!

anxongjong

Cho tui hỏi thăm làm sao cho PCsuite hiện ứng dụng đã cài trong máy N81:

Cám ơn

lemanhhapt

Cho tui hỏi thăm làm sao cho PCsuite hiện ứng dụng đã cài trong máy N81:
Cái này pc suite chưa có đâu. Hình bạn đưa phần bên phải chỉ những ứng dụng của nokia có thể cài ra được đang nằm trong máy hoặc thẻ nhớ!bạn dùng lện copy thử một số ứng dụng của Nokia vào thể nhớ khi bật hình lên nó sẽ hiện ra cái ứng dụng đó!
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Theo mình biết thì PC suite là driver dùng để kết nối điện thoại với máy tính thông qua cáp kết nối đi kèm máy.

Ko driver là gói riêng :) Còn PC Suite là dạng như trình quản lý file của phone trên PC.

HuyChung

bác cho hỏi bản này liệu máy n85 có kết nối bằng chương trình này được không hay phải cài thêm ứng dụng gì khác nữa mới kết nối trực tiếp được ạ. vì trước kia em toàn phải kết nối qua thẻ nhớ thui.

Kenji1992

bác cho hỏi bản này liệu máy n85 có kết nối bằng chương trình này được không hay phải cài thêm ứng dụng gì khác nữa mới kết nối trực tiếp được ạ. vì trước kia em toàn phải kết nối qua thẻ nhớ thui.

khi bạn cài PC suite thì hok cần phải cài thêm ứng dụng gì cả , pc suite sẽ tự động kết nối với đt của bạn qua cáp điện thoại .

j_cage

Member
ức chế quả 7.1 cứ vào phần danh bạ là bị văng ra.

nếu là lần đầu kết nối pc suite thì nó sẽ bắt phải cài đặt plugin của nó lên máy để phục vụ cho danh bạ, có thể bạn không để ý đó thôi!

Toan_bk

Thanks anh kojiro nhiều.anh ở trong thành phố HCM hay HN vậy?Nếu anh ở HCM thì bữa nào em mời anh cafe nha

tai_huucc

Mình sài N81 ver 20.0.057 2GB.Bạn ơi bản nào phù hợp với mình đc vậy sao mình dùng 2 bản Nokia_PC_Suite_7_1_18 và Nokia_PC_Suite_682_rel_21_0 kết nối hok đc!!Mà bạn hok chỉ thì thôi đừng chửi mình nhen,đang on bằng đt nên hok thanks đc.