• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia PC Suite!

AndyCuong

Supper Moderators
Mình sài N81 ver 20.0.057 2GB.Bạn ơi bản nào phù hợp với mình đc vậy sao mình dùng 2 bản Nokia_PC_Suite_7_1_18 và Nokia_PC_Suite_682_rel_21_0 kết nối hok đc!!Mà bạn hok chỉ thì thôi đừng chửi mình nhen,đang on bằng đt nên hok thanks đc.

bạn nên dùng bản PC Suite 7.1 nhé ! tương thích với windows XP & Vista , hổ trợ tốt N81 nhé !

Kojiro

Super V.I.P
Mình sài N81 ver 20.0.057 2GB.Bạn ơi bản nào phù hợp với mình đc vậy sao mình dùng 2 bản Nokia_PC_Suite_7_1_18 và Nokia_PC_Suite_682_rel_21_0 kết nối hok đc!!Mà bạn hok chỉ thì thôi đừng chửi mình nhen,đang on bằng đt nên hok thanks đc.

Mình ko biết bạn dùng ra sao nhưng việc ko kết nối được là lạ à :-?
Bạn vào đây, tải rồi cài bản dành cho N81 xem sao: http://www.nokia.com.vn/ho-tro-va-phan-mem/tai-phan-mem/nokia-pc-suite/tuong-thich-va-tai, vẫn ko được thì bạn xem lại cáp nhé!

tuyetha

Posted via Mobile Device
Bản 7.1.8 kết nố được mà bạn.bạn kết nối vào pc một lúc mà không được thì tháo cáp ra và khởi động lại máy rồi kết nối lại là được mà.nó chung để kết nối được với đt thì không đòi hỏi là phải cài đúng version của pc suite.sybian có thể dùng chung 1 version cũng được mà

ninhhot

A oi cho e hoi.?N85_1 thi nen dung ban nao ha a?a giup e nhe.ma chua hack co dung dc k?cach cai ung dung nay nhu the nao chi dum e luon di.?thanks a nhieu.e dung dt viet tn nen k co dau vi may e chua chay fanmen tieng viet mong a thong cam.

AndyCuong

Supper Moderators
A oi cho e hoi.?N85_1 thi nen dung ban nao ha a?a giup e nhe.ma chua hack co dung dc k?cach cai ung dung nay nhu the nao chi dum e luon di.?thanks a nhieu.e dung dt viet tn nen k co dau vi may e chua chay fanmen tieng viet mong a thong cam.

bạn dùng Nokia PC Suite 7 hỗ trợ tốt cho N85 , còn máy chưa Hack cũng cài PC Suite bình thường , PC Suite cài trên PC mà .

lovelorn224

Help

Anh oi! link kia bi die rui`. Anh cho em link khac di. Nhung em thay bao N70 khong ho tro ket noi Usb voi Pc ha anh?:-?

tuyetha

Anh oi! link kia bi die rui`. Anh cho em link khac di. Nhung em thay bao N70 khong ho tro ket noi Usb voi Pc ha anh?:-?

Máy nào cũng kết nối được với pc hết bạn ạ!
Bạn vào trang chủ nokia mà tải bản pc suite cho tiện.Khó quá thì bạn tìm với gôgle theo tên nokia pcsuite rồi chọn kết quả nào có chữ tải pcsuite thì vào đó và chọn đúng bản cho N70(nếu sợ).

Posted via Mobile Device

th4ngdk

A trai nao tot bung co link pc nokia suity7 up len cho e xin voi thanks nhiet tinh luon

đây nè u:
Nokia_PC_Suite_7_1_30_9 Tiếng Việt nhớ

Mã:
http://nds1.nokia.com/files/support/global/phones/software/Nokia_PC_Suite_7_1_30_9_vie_web.exe

ChanNuoiHeo

liệu N Pcsuite 7.1.30.9 có kết nối N95 8G với máy tính được không nhỉ !! ai giúp mình với !

yeun70

dowload nokia ovi suite và nokia pc suite tai trang chủ của nokia: www.nokia.com.vn bác KJR dùng thử nokia ovi suite chưa ạ.em xài thử và cong nhận là nó rất good nhưng khó xài hơn pc suite do có lẽ đã wen xài pc suite các bản pc suite cũ wá sẽ ko có driver cho các máy mới(như E63).bản moi nhất của pc suite là 7.1.dow về và dùng nào

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
dowload nokia ovi suite và nokia pc suite tai trang chủ của nokia: www.nokia.com.vn bác KJR dùng thử nokia ovi suite chưa ạ.em xài thử và cong nhận là nó rất good nhưng khó xài hơn pc suite do có lẽ đã wen xài pc suite các bản pc suite cũ wá sẽ ko có driver cho các máy mới(như E63).bản moi nhất của pc suite là 7.1.dow về và dùng nào

Mình thì chỉ khi up fw mới dùng PC Suite chứ bình thường ko bao giờ dùng đến nó cả, chỉ dùng MassStorage thôi à :) Cũng nghe giang hồ đồn OVi hấp dẫn lắm, hôm nào rảnh rỗi sẽ test xem sao :D

tiephien1

bây giờ NPS có version mới nhất là 7.1.40.1 chạy ổn định hơn bản 7.1.30.9. mình vào trang chủ thì thấy vẫn là bản cũ nhưng update thì có bản mới và có tiếng việt luôn nhé!