• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia PC Suite!

huyhoan89

Em dùng n72 két nôi bình thuong nhüng khi két nói internet thì nó báo access one tooth j j dó và ko kêt nôi dc. Help me
Posted via Mobile Device

anttim

các pro giúp em với, chuyện là em đã cài nokia pc suite vào máy tính rồi nhưng nó ko tìm được đt của em . em dùng 7610 và cài bản 7.1 . ai biết giúp em với . thank các bác nhiều

phuonxinh

các pro giúp em với, chuyện là em đã cài nokia pc suite vào máy tính rồi nhưng nó ko tìm được đt c��a em . em dùng 7610 và cài bản 7.1 . ai biết giúp em với . thank các bác nhiều

Bạn xem lại cap kết nối có bị đứt không.

Posted via Mobile Device

payken

các pro giúp em với, chuyện là em đã cài nokia pc suite vào máy tính rồi nhưng nó ko tìm được đt của em . em dùng 7610 và cài bản 7.1 . ai biết giúp em với . thank các bác nhiều

Bạn xem lại kết nối giữa cáp và đt xem sao, xem trên đt có biểu tượng kết nối không. Nếu không có bạn thử khời động lại đt xem sao.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Help em voj em cûng muôn' kêt' nôi' wa nokia suite pc nhung em ko biet caj nhu the nao mong cac' pac help em!

Vào trang chủ nokia.co down nản mới nhất về rồi cài vào PC giống như cài 1 PM. Sau khi cài xong thì kết nối điện thoại với PC bằng cáp USB rồi cài PM hay chuyển dữ liệu thôi.

dat1206

cho mình hỏi tí.mình dùng 5800 đã lên nokia.com.vn down PC suite về cài ùi,nhưng sao đồng bộ không đc.kết nối PC suite với đt thì đc nhưng nó báo là chưa kết nối nên chỉ thả ứng dụng vào cài còn mở mấy file trong đt thì ko đc,ai bik chỉ cho e với:(

TruBic

Well-Known Member
cho mình hỏi tí.mình dùng 5800 đã lên nokia.com.vn down PC suite về cài ùi,nhưng sao đồng bộ không đc.kết nối PC suite với đt thì đc nhưng nó báo là chưa kết nối nên chỉ thả ứng dụng vào cài còn mở mấy file trong đt thì ko đc,ai bik chỉ cho e với:(
Nokia 5800 thì qua box v5 hỏi nhé bạn, bên đây chỉ dành cho v1, v2 thôi bạn à.

PhongQuang

Super V.I.P
Nokia Ovi Suite
Phần mềm mới thay thế Nokia PC Suite
Nokia Ovi Suite cung cấp một phương pháp mới và dễ tiếp cận về quản lý và chuyển nội dung giữa điện thoại Nokia và máy tính. Với Nokia Ovi Suite, bạn có thể di chuyển các tin nhắn, danh bạ, ảnh, nhạc… giữa máy tính và điện thoại Nokia, đồng thời chia sẻ ảnh trên Ovi. Bạn cũng có thể đồng bộ hóa dữ liệu giữa điện thoại Nokia và máy tính, cập nhật phần mềm mới nhất cho điện thoại Nokia, và giữ cho những dữ liệu quý giá của bạn được an toàn và có thể được tiếp cận ở bất cứ nơi nào.

Tham khảo tại trang chủ
Mã:
http://www.comms.ovi.com/m/p/ovi/suite/English

Xem video giới thiệu:
Mã:
http://www.comms.ovi.com/m/p/ovi/suite/English/assets/ovi_suite.flv

[DOWNLOAD]http://nds1.nokia.com/files/support/global/phones/software/Nokia_Ovi_Suite_webinstaller_ALL.exe[/DOWNLOAD]​

yamaha_9999

à có thể là máy vi tính của bạn không có font tiếng việt.bạn có thể dùng đĩa win cài thêm.chúc bạn may mắn

yamaha_9999

Em dùng n72 két nôi bình thuong nhüng khi két nói internet thì nó báo access one tooth j j dó và ko kêt nôi dc. Help me
Posted via Mobile Device

có thể bạn xài pm không đúng với model của mình.mình cũng đã từng bị trường hợp này muốn kết nối được thì pạn nên dùng pm trong đĩa nokia

ongtrungducmx25

PM trong đĩa toàn là tiếng anh không hà! vào trang chủ của nokia đó pc suite tiếng việt luôn mà cài vào máy rồi kết nối luôn ok lém! test thành công với N70

hailua90

Làm sao đẻ kết nối với PC bằng cáp trong khi N70 của em chỉ có mỗi khe cắm sạc và khe cắm tai nghe:-/~X(
Bác nào gúp em một chút được hok.thk

manhcuongst

mọi người cho mình link download bản Pcsuite mới nhất của N70 được không.Xin cảm ơn nhiều

NgTuong

Cho em cái PC Suite của pé 7610 bản tiếng việt mới nhất nha mấy pác . Mấy link trên die hết rồi o(~.~)o