• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia PC Suite!

phonglanhtam1

có bác nào biết quét vius qua cáp PC suite ko.Em ko quét được.Em dùng thẻ nhớ Kinston,nó không đọc được trong cái đầu đọc thẻ cùi.Phải mua cái xịn mới đọc được.Bây giờ đã lỡ mua cáp rùi,chẳng lẽ mua cái đầu đọc nữa.Mà cứ cắm zo mấy con Virus làm đứng máy.Chặn tin nhắn.. 1 tháng phải format 7 -8 lần.:(

kute_vip_pro

Dung phan men diet virut dj

Chú ý viết bài có dấu đầy đủ bạn nhé!!!

Last edited by a moderator:

haizza86

mình mới mua lại 1 em Nokia 5800w mà không có tiềng Việt bác nào giúp e vs

duongthanhson

xin chào cả nhà,mình vô tình tậu được con 6600(hột vịt lộn thời tiền sử)nhưng seach trên google không tìm được pc suite thích hợp cho em nó bác nào còn giử được hàng hiếm này cho em xin với,e cám ơn nhiều,hình như là nó xài chung với n-gace phải không các bác

Jay_Chou

Active Member

duongthanhson

e tải rồi nhưng sao nó kg nhận ra cái hột vịt của mình,mặc dù đã kết nối vói bluetooth của laptop ngon lành rùi,e sử dụng con hp 2705 tu và cài win 7,dò mải mà cái pcsuite nó kg nhận

saodoingoi142

Moderator
e tải rồi nhưng sao nó kg nhận ra cái hột vịt của mình,mặc dù đã kết nối vói bluetooth của laptop ngon lành rùi,e sử dụng con hp 2705 tu và cài win 7,dò mải mà cái pcsuite nó kg nhận

Bạn hãy dùng cáp kết nối DKU từ máy ĐT đến vi tính nhé!Sau đó bạn hãy mở trình phần mềm đã cài đặt trên PC đó là Nokia PC Suite để thao tác và sử dụng tốt các chức năng ở trong đó nhé!!!;;)