• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Nokia X6] - Elixir Of Life V5 - Bản CFW C6-X6 hoàn hảo 99%.Cùng cảm nhận

kaise

bác manhnguyenvn có thể cho em xin 1 bản chỉ giữ lại theme den net vs orbits red được không ak.em gỡ mấy theme kia ra khỏi rofs bị lỗi hoài.

kaise

em cũng bị lỗi đó.nản quá.bản mới ít ram hơn mà k mượt hơn là mấy

Dragon459

Manager
đã có bản update ms rồi ak.dạo này đang cố chung thủy vs bản beta 5 của mình nên ngại flash test quá.các bạn test rồi nêu lên những cái hay và cái dở để chủ thớt tham khảo sửa lỗi nha.tiện m cũng tham khảo luôn;;)

girlhitech

bạn nào có thể cho m biết bộ icon n8 ở bản update 2 này là bản nào được không ak.nếu có link thì có thể dẫn link luôn được không ak
xin lỗi vì đã đào mồ topic:(

girlhitech

may quá.gặp luôn anh manhnguyen.anh có thể dẫn link được k ak.vì có mấy bộ liền.em muốn chính xác bộ mà anh dùng ở bản update 2 ấy ak.icon bản ấy đẹp

kissokill88

anh manhnguyen ơi. anh upload lại link rofs2 update 2 (01.05).rar được ko anh? link file đó die rùi hjx