• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

nUnlockan 3.0 Full - Phần mềm mở khóa như iPhone

xahoibac2202

máy đã hack, rom patccher mở, xài 10 lần hết, đk mã 11111111 thông báo sai========> pó tay toàn tập rồi đây

m0nk3y86

máy đã hack, rom patccher mở, xài 10 lần hết, đk mã 11111111 thông báo sai========> pó tay toàn tập rồi đây
chuyện vô cùng đơn giản, xóa sạch file cài cũ đi & cài lại từ đầu theo hướng dẫn của Jack, sau đó thông báo lại nhé...chúc thành công!

ljz282

Mình chọn lại ảnh nền khác mà nó cứ báo memory full, bực ghê. Có cách nào giải quyết không bạn?

m0nk3y86

Mình chọn lại ảnh nền khác mà nó cứ báo memory full, bực ghê. Có cách nào giải quyết không bạn?
Nó báo vậy vì bộ nhớ máy của bạn hết, RAM ko còn...vậy là đã có cách giải quyết rùi ha ;))

alphablue90

bạn thử xóa hết đi rồi cài lại xem, cũng có 1 vài bạn bị như bạn đấy, bạn tìm ở các bài viết phía trên xem

trung797979

cái nay phải mơ ứng dung hoài ha pác , chứ mình tắc thì nó kg hoặc dong được .

alphablue90

cái nay phải mơ ứng dung hoài ha pác , chứ mình tắc thì nó kg hoặc dong được .

ko dịch được câu bạn nói, nhưng có thể trả lời thế này, nếu bạn thích thì mở ứng dụng rồi ấn nút back, ứng dụng sẽ chạy ẩn, còn muốn tắt thì option=>exit

ljz282

Nó báo vậy vì bộ nhớ máy của bạn hết, RAM ko còn...vậy là đã có cách giải quyết rùi ha ;))

Không có đâu, ngoài cái đó mình ko chạy 1 cái nào khác, ngay cả task luôn.

bạn thử xóa hết đi rồi cài lại xem, cũng có 1 vài bạn bị như bạn đấy, bạn tìm ở các bài viết phía trên xem

Mình xóa đi cài lại nhiều lần rồi, thậm chí format máy, thẻ luôn.

:(:(:(

bemap179

Không biết chạy phần mềm ẩn này có bị hao pin không các bác.Bác nào dùng rồi cho em ý kiến với,cảm ơn các bác

alphablue90

Không biết chạy phần mềm ẩn này có bị hao pin không các bác.Bác nào dùng rồi cho em ý kiến với,cảm ơn các bác

sao ko hao?nhưng mà đẹp 1 tí còn hơn, nhỉ, chảnh là trên hết\:d/

alphablue90

em chả thấy hao j cả, treo suốt ngày có thấy tụt vạch đâu :D

sao lại ko hao, chạy ứng dụng ẩn thì kiểu j chả hao, chỉ là ít hay nhiều thôi.với lại pin 58 chế độ chờ được 300h, có 7 vạch, ông có để 2 ngày thì mới mất 1 vạch thôi=))

anhtungtrang1

đúng ùi.pin cua 5k8 khá là ổn.tui nghich kiên tục thì 2ngayf mới phải xạc pin.nếu kô thi phải 4ngayf đấy.sử dụng ứng dụng mà kô chạy ẩn thì còn j là ứng dụng nữa,phỉa kô pà kon

gacon192

Mình dùng mykeylock điều chỉnh: nhấp 2 lần phím đỏ là khóa màn hình,1 lần nút xanh là mở + kết hợp với NUnlock 2.0 thì khi bấm 1 lần nút xanh(cái này tự điều chỉnh của mình) nó sẽ hiện lên phần mở khóa của NUnlock,2 phần mềm này kết hợp lại mình thấy rất hay,ko cần phải dùng nút gạt bên hông

alphablue90

Mình dùng mykeylock điều chỉnh: nhấp 2 lần phím đỏ là khóa màn hình,1 lần nút xanh là mở + kết hợp với NUnlock 2.0 thì khi bấm 1 lần nút xanh(cái này tự điều chỉnh của mình) nó sẽ hiện lên phần mở khóa của NUnlock,2 phần mềm này kết hợp lại mình thấy rất hay,ko cần phải dùng nút gạt bên hông

bạn có đọc thảo luận của mọi ngườ không vậy?đâu cần đến mykeylock để không phải gạt mở khóa đâu:-??còn cái khóa phím để tự động sau 15' đi, dùng xem có hay không, cần j mykeylock

nhoc_pinpon

thank anh nha PM này xài rất ok em đang xài con 5530XM jo` ko cần nút gạt nữa chỉ cần bấm phím trắng thui :D

ljz282

Mình gặp 1 vấn đề là khi mình xài nUnlock thì nhạc chuông của điện thoại bị đổi về mặc định. Khi điện thoại trong tình trạng mở khóa thì nhạc chuông vẫn bình thường, chỉ khi khóa mới bị như vậy. Có cách nào khắc phục không nhỉ? Điện thoại đã hack, đã sign, đã thử cài lại, vẫn bị lỗi thế. Chỉ giúp mình nhé. Thx :)