• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

nUnlockan 3.0 Full - Phần mềm mở khóa như iPhone

jackpham

Phần mềm mở khóa như iPhone. Bây giờ bạn không cần phải mở khóa bằng nút gạt bên hông của 5800XM nữa.

Hướng dẫn cài đặt full phiên bản 2.0
1. Cài đặt bản nUnlock 1.0 đã cr@ck cho S60v3 trước. Với số đk là: 11111111(8 số 1)
2. Cài đặt bản trial nUnlock 2.0 vào thế là bạn đã có bản full nUnlock 2.0

Last edited by a moderator:

nolove_hn

Póc tem. A ơi có đúng là ko cần phải dùng nút gạt bên hông máy nữa ko ạ :O vì e thấy có rất nhiều cái slide to unlock thế này nhưng khi dùng lúc nó khóa vào thì vẫn phải gạt nút bên hông rùi lại slide 1 lần nữa. nó liên quan đến phần cứng mà.như vậy là phải mất 2 lần mở khóa. bất tiện lắm.

Cài cái này mà ko cần dùng nút gạt thì quá tuyệt rùi. chốc về nhà phải test ngay mới đc. :D

tadyluu

cái này nếu kô gạt nút thì phải đợi hết thời gian tự động khóa mới đc, đúng kô a Jack, con kô thì phải làm sao để nó khóa, kô thì nó cũng đâu khác mấy cái slide unlock trước đâu

Jehell

cái này nếu ko gạt nút thì làm sao mà trượt được đây :(

AAAAA, mọi người chú ý, phải bấm nút call hoặc nút end call mới bắt đầu trượt đc nha, còn ko thì gạt nút bên kia 1 cái mới trượt đc

Chỉnh sửa cuối:

alphablue90

đã test, không cần phải gạt nút để mở máy rồi slide, ấn nút trắng hay xanh rồi slide luôn. Có thể chọn được hình nền, dòng text hiện trong slide, nói chung bản này rất ok, mỗi tội máy em chưa hack, slide được có 10 lần:((

moment_musical

Hơ... cái này hay quá. dùng v1.0 kết hợp vs Myphone đã mê rồi, h đc thêm v2 tuyệt thế này chứ... Hay quá, nhg đau một nỗi e 58 đang nằm trên care, hiện chưa rõ ngày ra viện nên k thử đc :((. Buồn lòng thế. Thnx bạn Jack lần nữa :D

darkool

cái này làm sao cho nó khóa dc hả anh ?
mở thỳ dc
còn khóa e hem béc cách khóa

Chỉnh sửa cuối:

taolahoan

qua sài thủ V2.o này còn 1 lỗi nhỏ . khi bạn ấn nút gọi 2 lần . đến khi mở khóa ra sẽ bị vào bàn phím . như vậy là chưa thật sư khóa được hết hi vọng bản tiếp theo sẽ khắc phục được:D

nolove_hn

cái này làm sao cho nó khóa dc hả anh ?
mở thỳ dc
còn khóa e hem béc cách khóa

Cái này làm gì có phần chỉnh khóa đâu bạn. nó kết hợp với khóa tự động có sẵn trong máy thôi. bạn vào phần tự động khóa bàn phím trong cài đặt chỉnh thời gian thì cũng thế thôi mà. có khác gì đâu. :)

P/s: Cài này hay ở chỗ khi có tin nhắn đến màn hình nó sáng và mình có thể slide để đọc tinh nhắn luôn. quá tuyệt ;;)

duongminhhien

Cái này làm gì có phần chỉnh khóa đâu bạn. nó kết hợp với khóa tự động có sẵn trong máy thôi. bạn vào phần tự động khóa bàn phím trong cài đặt chỉnh thời gian thì cũng thế thôi mà. có khác gì đâu. :)

P/s: Cài này hay ở chỗ khi có tin nhắn đến màn hình nó sáng và mình có thể slide để đọc tinh nhắn luôn. quá tuyệt ;;)

Cái này đâu có hay gì nhì ! Xài Mykeylock là tuyệt nhất, khóa phím mình chọn nút đỏ, mỡ phím chọn nút xanh, kết hơp với Myphone nữa là quá tuyệt rồi ! ;;)

tadyluu

sao có người nói ấn nút xanh hay ấn nút trắng thì nó sẽ khóa mà sao mình ấn hoài mà có thấy nó khoá gì đâu, toàn phải gạt nút, ai hướng dẫn cụ thể cho mình với

anhky

Thiếu một chút, nếu thế này thì tốt hơn ^.^:
Thơi gian hiện lên để mở khóa do pm chứ đừng phụ thuộc vào máy.
Có nút khóa , đừng có gạt, chán lắm

alphablue90

sao có người nói ấn nút xanh hay ấn nút trắng thì nó sẽ khóa mà sao mình ấn hoài mà có thấy nó khoá gì đâu, toàn phải gạt nút, ai hướng dẫn cụ thể cho mình với

đâu phải ấn nút xanh hay trắng sẽ khóa màn, khóa màn là phụ thuộc vào thời gian bạn thiết lập trong máy đấy chứ, cần gì phải gạt nút để khóa đâu, cứ để máy đấy, 1 lúc tự động nó khóa màn