• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OC s60v5 từ 434MHz lên 600Mhz

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhluan_phuyen

N97 đã test xong, kết quả là hiện thị 602 mhz, nhưng hông biết thực tế là như vậy hay là mặc định máy nào cài vào nó cũng để vây hết hông biết???????

JohnyNguyen

Nokia cho thế nào thì mình dùng thế :p Chả ham hố gì. Chắc v3 tác giả cho phát 680 MHz luôn cho bằng s^3

Tin làm gì cái thằng Xplore, mình đoán nó còn chả biết mấy con belle chạy vi xử lý bao nhiêu đâu, khéo lại 192MHz giống N8 cũng nên.
Tớ cũng bảo thủ như Boy :-ss Chả mấy khi dùng bất cứ thứ gì tăng hệ thống ,chip chủng gì lên cả :-ss Thanks thì cứ thanks cho chủ topic chứ chả dùng :( Cá nhân thôi :-s

jack_hunter97

Cứ thế mà quất nếu sợ thì giảm độ sáng màn hình để ché độ yên lặng thì pin trau lắm đó

lastl0ve0510

Để wa một đêm,k thấy hao pin tẹo nào,mức pin k phải full,nên nếu tụt thì biết ngay,cái vụ OC này k khác gì flash lại máy,sợ thì chỉ sign thôi,dùg Fw gốc,đến lúc flash rồi thì...
Ps:theo mọi người thì tại sao con C5-03 xem clip 640x360 bitrate 2k4 lại giật đùg đùg.(realplayer) mà 5233 lại chạy ngon làh.

alaviss

dùng cái này có tốn nhiều pin không vậy?

Mình nghĩ là không vì bản thân Symbian có thể tự hạ CPU khi không cần thiết mà. Mình thử dùng HX-Patcher bắt máy chạy MAX ==> 40 phút hết pin dù đã sạc đầy

Để bình thường pin 4 ngày mới hết

minhthang772

ae cho e biết nó ok hết chưa vì sắp đi làm định làm 1 bản ok nhất rồi xài lâu dài mà nõi chỉ có 1 con 5530 nên ko dám làm

tuan291188

Nhanh quá. Ko nhìn thấy dc.:)). Kiểm tra bằg pm thì ok. Nói túm lại cụng an ủi máy tý

caobang200

tui thấy nhanh hơn bt đấy,nhất là load ảnh hoặc khi đọc truyện tranh load nhanh hơn trước khi OC. nokia x6 !

mai_tien_dat_251

các bác flash lại nên máy khoẻ chạy nhanh hơn là điều tất nhiên rồi! vì không có dữ liệu mà!

manhhaitnpro

hj mình làm dc ruj cảm on các bạn nhiều . CPU lên 602 MHz . Nhưng mình cũng ko hiêu nó có thể giúp máy cải thiện hơn nhưng gì . Ban nao biết giải thick giúp minh ?

Status
Không mở trả lời sau này.