• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Office Suite_v 4.0_Việt Hóa cho S60_2rd

tuanhien98

hic anh OTD ui nó đòi key mới đin,em dùng key 3.0 đè vào mà hok đuọc thanks anh cái theme ha..............

ongtrungducmx25

hic anh OTD ui nó đòi key mới đin,em dùng key 3.0 đè vào mà hok đuọc thanks anh cái theme ha..............

remove bỏ OS3.0 đi sao đó cài lại OS4.0 là ok rồi nếu không có key cho mình số Ime để mình đăng ký số đó cho bạn nhé!

mebomay

Banned
xin pass

chao ban ban co the giup minh cai pass duoc ko cam on ban nhieu imel N70 M cua minh la 358637015423095 thank

JuRay-Duan

A Đức cho em KKK luôn nhé, IMEI: 357968006457722
P/S: Tình hình là mình đã tim đc kkk cho bộ office nài roài, ai cần thì pm đưa IMEI cho mình rồi mình lấy code cho.*%$%&%^##$%

Chỉnh sửa cuối:

23hoangthe

cho mình hỏi thêm cái này có hiển thị hình đầy đủ và co hiển thị tiếng việt ko bạn ơi

JuRay-Duan

cho mình hỏi thêm cái này có hiển thị hình đầy đủ và co hiển thị tiếng việt ko bạn ơi

Có hiển thị Tiếng Việt đầy đủ nếu bạn cài font Tv chuẩn
Lần sau nên gộp 2 bài vào mà hỏi nhé :)

ngocthanhdhgtvt

bạn ơi cái này khồng chay được power point à
Nó chạy được power point hay không thì bạn test thì mới biết chứ sao lại hỏi như vậy, mình không có dùng pm này nhưng thấy có đủ bộ tam Word-Exel-PowerPoint mà, nếu bạn test rồi mà không nó không chạy được powerPoint thì bạn down cái này về xem sao nhé
http://pdaviet.net/showthread.php?t=24301&page=7
Mà chả hiểu bạn cần tới PowerPoint làm gì cư chứ, có gì quất pc cho nhanh>:)

Lần sau nên viết và hỏi 1 lần thôi;;)
Nếu có nhiều câu hỏi thì nên trình bày sao cho các mem khác thấy bạn muốn hỏi nhiều điều và sẽ trả lời đầy đủ cho bạn thôi àh:))

ĐÃ bảo VIp thay đổi font đi mà lạiX-(

DreamLand

sao bạn không trả lời hết câu hỏi của người ta thế vanduan1990 mình không biết nên không thể trả lời,hihi bạn nói tiếp đi kia :)
hic hic tại đang xài điện thoại nên không theo kịp thời đại mạng yếu quá nên chưa kịp post bài thì mấy anh trên pc đã nhanh tay xử ùi,thông cảm nhá bạn! hì hì

Chỉnh sửa cuối:

JuRay-Duan

ĐÃ bảo VIp thay đổi font đi mà lạiX-(

:)) Oài, chữ vẫn đọc đc mà, đâu có gì đâu, ai biểu nghịch máy vi tính lắm vào để rồi bị cận, giờ kô đọc đc =))

Thôi nha, coi chừng Mod vô thấy thì chít >:)

@ dreamland: ngocthanh đã trả lời roài đó :))

ngocthanhdhgtvt

:)) Oài, chữ vẫn đọc đc mà, đâu có gì đâu, ai biểu nghịch máy vi tính lắm vào để rồi bị cận, giờ kô đọc đc =))

Thôi nha, coi chừng Mod vô thấy thì chít >:)

@ dreamland: ngocthanh đã trả lời roài đó :))

Dòng trên thì thấy chứ dòng dưới không biết VIP viết gì nè:((

23hoangthe

ặc bác ơi cho em cai topic link down bị die oài.em không hiểu tại sao khi cài cái quick office vào con n72 của em.thì nó bị out luôn không sao vào được.còn cái office suite thì không hiển thị tiếng việt luôn.:(( :(.các pro giúp em với

ngocthanhdhgtvt

sao bạn không trả lời hết câu hỏi của người ta thế vanduan1990 mình không biết nên không thể trả lời,hihi bạn nói tiếp đi kia :)

Có gì đâu nữa mà em hỏi hảX-(
anh đã giải thích bài của anh như vậy là mem ấy cũng hiểu chứ:O
hay là em định maps
(?)
Thôi nói thế này thôi chứ nữa là phạm quy thì anh sợ MOD lắm>:)