• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Office Suite_v 4.0_Việt Hóa cho S60_2rd

DreamLand

em không hiểu tại sao khi cài cái quick office vào con n72 của em.thì nó bị out luôn không sao vào được.còn cái office suite thì không hiển thị tiếng việt luôn.:(( :(.các pro giúp em với
Posted via Mobile Device
bạn chọn chế độ utf8 xem sao.

ngocthanhdhgtvt

ặc bác ơi cho em cai topic link down bị die oài.em không hiểu tại sao khi cài cái quick office vào con n72 của em.thì nó bị out luôn không sao vào được.còn cái office suite thì không hiển thị tiếng việt luôn.:(( :(.các pro giúp em với

Đây là bộ QuickOffice 2.0 VN Full - Word,Exel,PowerPoint (tested N70) việc tiếp theo là của bạn nhé http://www.mediafire.com/?dzcybtzlyg9

ngocthanhdhgtvt

không chạy được bạn ạ.nên minh cũng chưa check power point
bạn nói lạ ghê đó sao lại không chạy được>:)
hồi giờ mình không có dùng nhưng để chúc nữa down về test thử thế nào rồi mới giúp bạn được

Vậy là không chạy được QuickOffice 2.0 còn Office suite vẫn ổn àh
để mình xem lại QuickOffice 2.0 cho
àh mà bạn dùng máy gì thế
Và bạn cho mình hỏi bạn installation không được hay install được nhưng khi vào mở thì nó không ra ah:-??

23hoangthe

cám ơn các bạn.Mình cũng hết cách roài.Mình đang dùng con n72,cài được nhưng cứ nháy vào biểu tượng của nó la out luôn không xem được gì.còn ofice suite thi chạy được nhưng không hiển thị tiếng việt.Pó tay

DreamLand

cám ơn các bạn.Mình cũng hết cách roài.Mình đang dùng con n72,cài được nhưng cứ nháy vào biểu tượng của nó la out luôn không xem được gì.còn ofice suite thi chạy được nhưng không hiển thị tiếng việt.Pó tay
Bạn cài đặt lại font cho Office Suite nhé mình không xài nên không nhớ ở đâu(Từng xài bản tiếng anh) vì đây là phiên bản đã Việt hóa thì tại sao lại không tìm được phần cài đặt chứ,Lưu ý cài đặt font xong bạn phải thoát chương trình rồi vào lại mới có tác dụng của cài đặt.(Test từng kiểu font từ utf8 đến unicode,...Trong Office suite có hết đó bạn...thử đi nhé.
Posted via Mobile Device

nightstar85

bạn coi lại xem word của bạn xài font gì nếu là vni times là không có hiện tiếng việt đâu

duongdinhqui

emm cũng bị y như vậy.k hiển thị đc tv.e cũng dùng n72.fải làm sao hả các pro.jups e nhé

ongtrungducmx25

hình dùng font trên diễn đàn pdaviet.net mà các bạn cài font vào ổ đĩa c và D là ok rồi!

Nhoxly00

Ủa. Sao mình down về bỏ đuôi .Fix.7z đi rùi mà khi cài máy báo file corrupted là sao vậy? Chỉ mình với
Posted via Mobile Device

JuRay-Duan

Ủa. Sao mình down về bỏ đuôi .Fix.7z đi rùi mà khi cài máy báo file corrupted là sao vậy? Chỉ mình với
Posted via Mobile Device

Bạn down = đt đúng ko? Lên PC tải lại đi bạn, tải bằng đt hay lỗi lắm. Nếu cần ke.Y thì có thể pm mình..
Posted via Mobile Device

JuRay-Duan

mình tải bằng pc ý chứ!! chán thật

Vậy thì dùng sisboom bung file sis ra rồi dùng 1 trình quản lý file chép đúng đường dẫn xem sao bạn, ko đc nữa thì... chịu.
Posted via Mobile Device

duongdinhqui

chán thật. E down font o dien đàn pd mà. Còn e k xđinh đc ntn là vn time o bản word của e. Bác à

anhhunglatui

Vậy thì dùng sisboom bung file sis ra rồi dùng 1 trình quản lý file chép đúng đường dẫn xem sao bạn, ko đc nữa thì... chịu.
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device bản này đóng gói bị sao ý. Cài đặt tòan báo lổi dùng sisboom cũng hok ăn thua, bạn nào cài đc rùi đóng gói lại giùm mỉnh với. Thanks

DreamLand

Posted via Mobile Device bản này đóng gói bị sao ý. Cài đặt tòan báo lổi dùng sisboom cũng hok ăn thua, bạn nào cài đc rùi đóng gói lại giùm mỉnh với. Thanks

Nhiều người sử dụng được rồi mà bạn, nên bạn hãy download lại bằng PC và kiểm tra quá trình giải nén nhé !