• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Offline Club Hà Nội mừng PV tròn 4 tuổi

edmundo2203

E đăng ký rồi mà chưa thấy danh sách update.:(
Tên thật : Phạm Mạnh Cường
Nick PV: edmundo2203
So đt : 0977222420
YM : khoi_hoang2203

datvietdatviet

Mình chỉ dự giới thiệt ROM thôi ko tham gia nhậu nhẹt đc ko ?
PS / BTC hay b nào thuộc đường thỳ hd giúp mình đc ko. Bắt đầu từ bến xe Giáp Bát đi xe bus nào thì tới nơi tổ chức thế ?

bonmat8888

Em xin đăng ký tham gia tăng 1 được không?

nick: bonmat8888
DT: 0903456781
YM: bonmat.8888

AK47_CCCP

Mình chỉ dự giới thiệt ROM thôi ko tham gia nhậu nhẹt đc ko ?
PS / BTC hay b nào thuộc đường thỳ hd giúp mình đc ko. Bắt đầu từ bến xe Giáp Bát đi xe bus nào thì tới nơi tổ chức thế ?

Bác đi xe ôm cho nhanh! 30k xe đưa tận nơi, bon chen xe bus, có cái điện thoại khóe trộm nó lại móc mất lại khổ, BQT alo cũng ko liên lạc đc!

daotoan3Ihut

Em xin đang ký 1 suất,
Tên thật: Đào Toàn
Nick: daotoan3Ihut
Số điện thoại: 0989.25.8898
Yahoo: daotoan_dlth2_hut

Hy vọng anh em có 1 ngày vui vẻ

Nemmatlanh

Cuối tuần này lại có việc phát sinh nên phải về QN, đành hẹn gặp mọi người vào lần sau vậy. Chúc anh em offline vui vẻ và không quên post thật nhiều ảnh nhé!

bb8868

Em xin đang ký 1 suất,
Tên thật: Đào Toàn
Nick: daotoan3Ihut
Số điện thoại: 0989.25.8898
Yahoo: daotoan_dlth2_hut

Hy vọng anh em có 1 ngày vui vẻ

Chú em cũng có time để tham gia à, hy vọng hôm đó sẽ gặp nhau :D

PhongQuang

Super V.I.P
Hẹn gặp anh em chiều mai ở Hà Nội nhé. Đặt suất với cả vợ con cùng đi mà:))

bi_classic

Chúc mấy Bác ngoài Miền Bắc có buổi Offline zui ze. Chủ xị miền Trung sao ko thấy nhỉ. Nếu miền Trung có mình sẽ tham gia để làm wen học hỏi. hiiii:D

NguyenTu

Super V.I.P
THÔNG BÁO KHẨN

DO SỐ LƯỢNG CÁC THÀNH VIÊN THAM GIA ĐÔNG VƯỢT SỨC CHỊU ĐỰNG CỦA CAFE HẦM, DO VẬY BTC SẼ CHUYỂN VỀ ĐỊA ĐIỂM MỚI LÀ

CAFE 60 VĂN CAO, ĐỊA CHỈ: 60 VĂN CAO HÀ NỘI (GẦN NGÃ TƯ ĐỘI CẤN, LIỄU GIAI, VĂN CAO)

XIN TRÂN TRỌNG THÔNG BÁO

NguyenQuang

Super V.I.P
THÔNG BÁO KHẨN

DO SỐ LƯỢNG CÁC THÀNH VIÊN THAM GIA ĐÔNG VƯỢT SỨC CHỊU ĐỰNG CỦA CAFE HẦM, DO VẬY BTC SẼ CHUYỂN VỀ ĐỊA ĐIỂM MỚI LÀ

CAFE 60 VĂN CAO, ĐỊA CHỈ: 60 VĂN CAO HÀ NỘI (GẦN NGÃ TƯ ĐỘI CẤN, LIỄU GIAI, VĂN CAO)

XIN TRÂN TRỌNG THÔNG BÁO

Giờ này thay đổi địa điểm thì Tú phải nhắn tin bằng điện thoại cho anh em vì có thể có người kg lên đây vào thời điểm này. Em phải check lại danh sách vì kinh nghiệm cho thấy có nhiêud ngươid đăng kí nhưng sau lại kg tham gia đấy. Nhớ phân công người đến sớm đón tiếp nhé

NguyenTu

Super V.I.P
tên: Hà Công Trình
nick PV : nokia_dentrang
sdt: 0988261660

Mình có ông bạn Ấn độ sang VN đúng vào dịp offline của PDAViet, có thể cho minh xin phép đưa ông bạn này đi tham dự được không?? (Mình đã đăng ký số 15 rồi)

Giờ này thay đổi địa điểm thì Tú phải nhắn tin bằng điện thoại cho anh em vì có thể có người kg lên đây vào thời điểm này. Em phải check lại danh sách vì kinh nghiệm cho thấy có nhiêud ngươid đăng kí nhưng sau lại kg tham gia đấy. Nhớ phân công người đến sớm đón tiếp nhé

Nhắn cho từng người đêm qua rồi anh!!

Whinny

oà....đang đẹp trời,bỗng đổ mưa:(:)(:)((
tình hình thế nào rùi mấy Anh,E đang ở mãi Hà Đông chưa đi đc :((