• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Offline Club Hà Nội mừng PV tròn 4 tuổi

HaChau

Super V.I.P
Chuẩn bị xuất phát rồi mà anh Tú không nhắn tin chuyển địa điểm mới cho em :(
:)

freeman_trang

Tiếc quá. Đăng kí rồi mà nhìn lại lich mới biết là thứ 7. MÀ thứ 7 thì em lại ko đc nghỉ mới buồn chứ

NguyenTu

Super V.I.P
Chuẩn bị xuất phát rồi mà anh Tú không nhắn tin chuyển địa điểm mới cho em :(
:)

Sorry chú em, nhưng a gọi thì không thấy chú nghe máy:p

Tiếc quá. Đăng kí rồi mà nhìn lại lich mới biết là thứ 7. MÀ thứ 7 thì em lại ko đc nghỉ mới buồn chứ

Hẹn bạn lần offline sau!!

Thay mặt BTC, NguyenTu tôi xin được cảm ơn tất cả các bạn đã không quản ngại đường xa (hải phòng, Nghệ An), không quan ngại thời tiết đã đến tham gia đông đủ góp phần quan trọng vào thành công của buổi offline. Rất tiếc chưa có cơ hội gặp được một số bạn do bận công việc đột xuất không thể tham gia.

Sau buổi offline này, chúng ta đã thống nhất một quyết định quan trọng, Club Hà Nội sẽ sinh hoạt 01 lần/tháng để tăng cường giao lưu, học hỏi, chia sẻ kinh nghiệm giữa các thành viên. Việc gặp mặt thường xuyên hàng tháng sẽ giúp các thành viên ngày càng thân thiện với nhau hơn không chỉ trên PV mà cả ngoài đời. Hy vọng sẽ mang lại sức sống mới cho Club Hà Nội để từ đó góp phần xây dựng PV ngày càng phát triển!!

ảnh offline uploading...

Chỉnh sửa cuối:
Gần Hoàng Hoa Thám lại uống no bia hơi Hà Nội...:p Lần này không có thời gian tham gia một phần do công việc bận và đường xá xa xôi nữa...:(

NguyenTu

Super V.I.P
Một số hình ảnh

vuxuanquynh

Active Member
adv mod ơi hàng tháng chúng ta lên off vào ngày 30 nha anh.chúng ta gặp gỡ và chia sẻ kinh nghiệm cho các anh em trong diễn đàn anh nhé.

timdo

trời đất ơi toàn là BQT không thành viên có ai đi hông sau buổi họp mặt BQT đưa hình buổi họp này lên diễn đàn sao mà sôm sả quá :ar!
, em thì ở xa qua hông đi được :((. Mà nhìn kiểu này biết ai với ai đề nghị BQT chú thích từng người để biết mặt nha.

tintin09

Em xin ủng hộ ý kiến bác Tú, Mọi người sẽ cùng xây dựng gđ PV ngày càng lớn mạnh nhé. Bây giờ mỗi khi online, việc đầu tiên là em vào PV đấy (kể cả đêm hay ngày lẫn trong giờ l.v - Sếp em ngồi bên cạnh cũng... ĐIẾC KO SỢ SÚNG! :D )

trinh12345

bác up ảnh kiểu j mà sao em không vào đc, toàn hiện chữ click here to enlarge mà click vào thì toàn báo lỗi thôi bác ạ

NguyenTu

Super V.I.P
trời đất ơi toàn là BQT không thành viên có ai đi hông sau buổi họp mặt BQT đưa hình buổi họp này lên diễn đàn sao mà sôm sả quá :ar!
, em thì ở xa qua hông đi được :((. Mà nhìn kiểu này biết ai với ai đề nghị BQT chú thích từng người để biết mặt nha.

Toàn mem đó bạn. BQT không có ảnh!!:p

LeMyChinh

hix sao em có vinh dự được xuât hiện mấy phát mà sao cái nào mắt cũng đỏ như quỷ thế kia =(( ai có thẩm quyền xì tút lại cho em phát với X_X
em bon chen mò lên từ tinh mơ sáng, thế mà cuối cùng ko đi được tăng 2 với mấy anh tiếc quá đành để dành dịp khác vậy =((.
mấy đại ka xơi ji ngon thế ;;)

monkey là ai vậy?wen lâu quá mà vẫn chưa biết mặt đó nha :D

cái thằng áo đen đứng chắp tay chu mỏ phát biểu đó bạn hiền =))

tuy điều kiện thời tiết hum nay ko được tốt.nhưng nhìn mặt ai cũng thấy xinh tươi ^^

Chỉnh sửa cuối: