• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Offline gặp mặt đầu xuân anh em UIQ3 Hà Nội

Caohieu88

em về đầu tiên nhưng có tin buồn là em ấn nhầm nút xóa ảnh, định xóa ảnh cũ mà quên mất đang đánh dấu các ảnh mới chụp....ko có nhục nào như cái này :(( :((

romeovietnam

Giờ anh cũng mới lên được ! Mà Hiếu ah, anh gửi mail cho em vào mail caohieu88@gmail.com chương trình bên anh rồi ! Em xem qua nhé ! Anh về đầu nhưng giờ mới lên.... ha ha !

romeovietnam

Okie, nếu phù hợp thì anh nghĩ chú có thể tham gia, hoặc giới thiệu chương trình với bạn bè của hiếu cũng được. xem ai có nhu cầu đi làm thêm....

romeovietnam

LÀM TIẾP ĐỒ ÁN NÀO ! MAI PHẢI NỘP RỒI ! CHỜ XEM ẢNH CỦA BÁC TÚ VÀ BÁC BÌNH MÀ LÂU QUÁ !

quocanh1986

anh bình chắc chưa về..chờ em k810 lâu quá,xem hình mấy anh chàng điển trai UIQ trắng nõn nào..kaka.ah hiếu ơi,bao giờ cu gáy ấp nở,cho anh đăng kí 1 nhóc nhé :D

Caohieu88

anh bình chắc chưa về..chờ em k810 lâu quá,xem hình mấy anh chàng điển trai UIQ trắng nõn nào..kaka.ah hiếu ơi,bao giờ cu gáy ấp nở,cho anh đăng kí 1 nhóc nhé :D

hehe, miễn là anh đừng có làm thịt là được, bi giờ nó cũng đang ấp 1 đôi nhưng ko biết có toàn vẹn được cả đôi ko..hic... hôm trước được 1 đôi to rùi mà chuột xơi mất 1 con :(

quocanh1986

hehe, miễn là anh đừng có làm thịt là được, bi giờ nó cũng đang ấp 1 đôi nhưng ko biết có toàn vẹn được cả đôi ko..hic... hôm trước được 1 đôi to rùi mà chuột xơi mất 1 con :(

k,a k thịt,chỉ áp chảo thui..haha..a bình lâu quá.hic,chờ thêm tí nữa vậy,k thì đi khò khò thui :)

rockmeout

Chờ tý đê, các chú này máu quá. Keke, cho chờ thêm tý nữa cho...thèm :D
Anh đang cóp ảnh rồi, hơi tối, để chạy qua Photoshop cái rồi post sau nhé

Caohieu88

đành chờ vậy biết làm sao đây anh :D ... đừng ấn nhầm nút giống em nhé....tiếc quá........trời ơi....

rockmeout

Đang định sửa thì PS3 báo hết hạn licence, chả hiểu mô tê ra sao, up ảnh gốc lên vậy

Caohieu88

Đang định sửa thì PS3 báo hết hạn licence, chả hiểu mô tê ra sao, up ảnh gốc lên vậy

Cứ có là tốt rồi anh ạ :D, để anh còn đi ngủ ko mai đi làm muộn...em thì thoải mái ngủ thôi

rockmeout

Anh up ảnh thôi, Hiếu vào chú thích...who's who nhé :D
1. Cái này là nồi lẩu, toàn thấy rau, chả thấy thịt, ăn cho...tiêu bánh chưng từ Tết :D

2. Hic.. nhìn thoáng qua tưởng nhìn đểu..hic

3. UIQ hà nội nâng chén... ko say ko về...ko về thì đi chơi tiếp

4. Nâng tiếp nào... uống thế ăn thua gì

5. Đỏ mặt chỉ là chuyện nhỏ :))

6.Cái này show hàng mà bị out nét, ức vật... anh em PV kết con nào thì cứ đăng ký, Từ PPC đến SYMBIAN - Từ O2 đến UIQ 3.0 , S60v3, S60V5 Nokia 5800, sẽ để lại RẺ cho ai có nhu cầu thật sự >:).

7. 6 thành viên: Từ ngoài vào trong. Bên trái: anh Quốc Anh ( quocanh1986 ); anh Bình ( Rockmeout ); anh Minh - thành viên UIQ duy nhất có vợ đi cùng b-) ( Gnat ). Bên phải: Anh Khang ( romeovietnam ); Me - Caohieu88; anh Sơn ( P3600i )

8. 7 thành viên: thêm thành viên chụp ảnh ở phía trên... ưu tiên giới thiệu riêng anh TÚ ( O9xx19xx29 ) ( ngoài cùng bên trái )

9. Tăng 2 - Cafe Milano

10 + 11: Một vài ảnh trước khi chia tay anh em

Tạm thời thế, ngủ cái đã, đồng chí nào có khả năng nghịch PS thì mình sẽ gửi file gốc, còn không thì thế này cũng được rồi.

Caohieu88

hehe..thanks anh..để em mở hàng trước!! Mà em ko có quyền sửa bài trong này để chú thích đâu :))

tinh_la_gi

Administrator
Tại xin CaoHieu cái vé khứ hồi tầm 2chay mà Hiếu không lo chứ không anh ra đó là lôi congvoi đi gòi !!!