• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Offline gặp mặt đầu xuân anh em UIQ3 Hà Nội

Caohieu88

Thanks anh Phương sửa hộ em nhé ^ ^ ... khi nào có dịp mời SMOD UIQ ra HN off một bữa... :)) ..lãnh đạo cấp cao toàn trong Nam ko ah

O9xx19xx29

Để em ra liền...hic.. bây giờ mới thấy anh Tú online ^ ^ ... chuyên gia ON đêm :))

Anh ngày hôm nay thế là trưa cafe - tối cafe - ngồi xem xong Hamlet 2 mà vẫn chưa thấy buồn ngủ này ( vì xem xong ngồi suy nghĩ đến thứ 7 này Đi đâu, Xem gì, Làm gì ... đây ?:-/ b-) :D ;;) )

Gnat

Trông ảnh chụp trong máy rõ nét thế mà up lên có vẻ tối quá nhỉ, trông không nét lắm. Vì có vợ đi cùng nên không đi khuya được, hy vọng lần sau "bỏ vợ".....ở nhà được để đi thông, xuyên cùng anh em, hi hi! Mà sau rồi anh em mình đi đâu tiếp vậy? Có còn tăng nào nữa không vậy?

Chỉnh sửa cuối:

Gnat

Anh ngày hôm nay thế là trưa cafe - tối cafe - ngồi xem xong Hamlet 2 mà vẫn chưa thấy buồn ngủ này ( vì xem xong ngồi suy nghĩ đến thứ 7 này Đi đâu, Xem gì, Làm gì ... đây ?:-/ b-) :D ;;) )

Sao bây giờ vẫn còn nghĩ thứ 7 đi đâu làm gì nữa hả Tú?? Chưa nghĩ ra hay chưa có em nào để đi thế? Hay để anh làm mối cho vài em nhé, he he, toàn em xinh thôi ;)

O9xx19xx29

Dạ - mỗi năm mỗi khác bác ạ :D - năm nay em đang tìm place nào đó: yên tĩnh, romantic, riêng tư 1 tí và nếu có gì xem thì càng tốt.
Bác có kinh nghiệm giúp em với ạ ( lên Megastar đi xem phim thì rất hay còn nếu ko gian để nói chuyện thì rất ... í ẹ )

Caohieu88

Dạ - mỗi năm mỗi khác bác ạ :D - năm nay em đang tìm place nào đó: yên tĩnh, romantic, riêng tư 1 tí và nếu có gì xem thì càng tốt.
Bác có kinh nghiệm giúp em với ạ ( lên Megastar đi xem phim thì rất hay còn nếu ko gian để nói chuyện thì rất ... í ẹ )

Romantic + Riêng tư + yên tĩnh thì chỉ có lên sân thượng tòa nhà mười mấy tầng nào đó anh ạ :)) ... Romantic khi nhìn xuống phía dưới, Riêng tư vì trời vừa tối vừa lạnh thì ai lên làm gì còn yên tĩnh thì khỏi phải nói =)) ... cẩn thận kẻo bảo vệ lên giữa chừng anh nhé b-)

Son_Nguyen

Trông ảnh chụp trong máy rõ nét thế mà up lên có vẻ tối quá nhỉ, trông không nét lắm. Vì có vợ đi cùng nên không đi khuya được, hy vọng lần sau "bỏ vợ".....ở nhà được để đi thông, xuyên cùng anh em, hi hi! Mà sau rồi anh em mình đi đâu tiếp vậy? Có còn tăng nào nữa không vậy?

Hôm qua về đi ngủ sớm nên ko online được.. Sáng nay vào xem thấy anh em có vẻ rôm rả quá..:)).
P/S anh Minh: hôm qua xong anh em đi tăng 2 ở cafe Milano Nguyễn Du anh ạ.. Mãi hơn 22h30 mới bắt đầu nhổ rễ..=))

vnpt1706

Tiếc quá!tiếc quá!!! ,không Offline được cùng anh em(mình ở khu vực phía nam)

quocanh1986

hehe,bây giờ mới có thời gian online xem ảnh của anh em mình..công nhận máy đẹp và anh em mình cũng đẹp b-)

Caohieu88

Chuyện..^ ^ mặt ai cũng trắng hồng rạng rỡ =)) .. quên ko hỏi địa chỉ cửa hàng anh Quốc Anh hôm nào ghé vào Spam chơi :D

quocanh1986

Chuyện..^ ^ mặt ai cũng trắng hồng rạng rỡ =)) .. quên ko hỏi địa chỉ cửa hàng anh Quốc Anh hôm nào ghé vào Spam chơi :D

tháng sau anh chuyển chửa hàng mới ,lúc đấy có địa chỉ cụ thể sẽ bắt anh em đến để mua ủng hộ tấm lòng vàng.hehe

Gnat

P/S anh Minh: hôm qua xong anh em đi tăng 2 ở cafe Milano Nguyễn Du anh ạ.. Mãi hơn 22h30 mới bắt đầu nhổ rễ..=))

Tiếc quá, lần sau anh sẽ trốn vợ đi cho sướng, từ khi có vợ chẳng mấy khi được về khuya, ngủ muộn cũng không được nốt. Ôi tự do của ta ở đâu???

Caohieu88 nói:
Anh Minh có chị đi cùng nên nổi nhất hội còn gì

Hic hic, có vợ cũng sướng nhưng cũng khổ lắm em ạ, bây giờ tự do hãy hưởng đi chứ đến khi lấy vợ mới biết, he he. Có vẻ hơi ai oán tí!!

Quocanh1986 nói:
tháng sau anh chuyển chửa hàng mới ,lúc đấy có địa chỉ cụ thể sẽ bắt anh em đến để mua ủng hộ tấm lòng vàng.hehe

Cứ nói địa chỉ cửa hàng đi, lúc nào mua gì anh em sẽ đến ủng hộ tấm lòng kim cương luôn, ha ha!

O9xx19xx29

Mua 1 tặng 1 khuyến mãi 1 + biếu 1 nữa thì anh em kéo cả PDAVIET đi ấy chứ :D
( tính tiền 5 - he he he )

Son_Nguyen

Anh Minh có vợ sướng thật đấy nhỉ..=))
P/S Quốc Anh: hôm nào chuyển địa điểm cửa hàng cậu nhớ pm cho anh em đến nhé, sẽ nhiệt tình ủng hộ luôn..:D. Mà phải có giá hợp lý cho riêng anh em PDAViet đó nhá..:p

rockmeout

Cái ảnh show hàng để bán mà bị out, ế quá trời. Lần sau off, hứa sẽ vác con máy ảnh còi phủ bụi ở nhà đi chụp, show tất cả các thể loại hàng đâu ra đấy cho coi. :D

Chú Quốc Anh quả này vớ bẫm rồi, có mấy chú gà béo he he.

quocanh1986

Cái ảnh show hàng để bán mà bị out, ế quá trời. Lần sau off, hứa sẽ vác con máy ảnh còi phủ bụi ở nhà đi chụp, show tất cả các thể loại hàng đâu ra đấy cho coi. :D

Chú Quốc Anh quả này vớ bẫm rồi, có mấy chú gà béo he he.

oài,mấy hum nay bận quá.giờ mới vào spam anh em đây..hum trước vừa dẫn đoàn đi hà khẩu-trung quốc.cuối tuần lại phải đi tiếp đền trần..hum nào anh em cà fee,cà faos 1 tí nhỉ...ah`,mà ku hiếu đâu,cu gáy nhật bổn đã nở chưa thế..hehe...đừng quên fan của anh nhé b-)