• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OFFLINE hè anh em SYM UIQ3 HÀ NỘI NÀO!!

rockmeout

Em spam đây,hehe.
@Gửi anh Rockmeout: Anh thấy quả avatar của em có hay ko? Mỗi tội hơi đụng hàng với anh,mong anh thông cảm,hihi

Chú hỏi có hay không, chẳng lẽ anh lại trả lời là không :))

Caohieu88

hic, chiều mai em lại có hẹn với bạn mất rùi... anh Sơn thì mai đi có việc cả ngày thì phải, sáng nay 2 anh em cũng vừa nói chuyện xong, chờ mãi ko thấy anh Bình confirm, chắc lại phải hoãn sang CN tuần sau ạ!
PS: Lại thấy chị Chi rùi nhá, tưởng chị bảo ko bao giờ vào nữa :D , chắc chị vào rình mò anh QA đây mừ....

Caohieu88

Em đang có 2 quyển Thử vai chờ anh ký đây này,hic... hứa với đứa bạn hơn 1 tuần rùi mà vẫn chưa đưa được vì chưa có chữ ký :D , còn truyện thì em đọc xong được 1 tuần rùi... đoạn kết thúc hơi vội vàng nên em thấy thiếu thiếu cái gì đó :D

Son_Nguyen

Hic, mãi hôm nay mới vào post được bài típ đây. Hôm CN đi sang nhà ông anh học cùng ĐH bên Sóc Sơn chơi rồi đi đền Gióng & đi ăn, lúc về lại ghé qua nhà anh người quen làm cùng XN ở bên Đông Anh mãi 7h tối mới về nhà, mà đi từ sáng CN sau khi ra ca đêm chứ, có kịp ghé về nhà đâu. 2 hôm t2 & t3 ở chỗ làm lại cắt điện để vệ sinh thiết bị nên cũng đi suốt, đến chiều nay lại đi làm típ đây nè.:(.