• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OFFLINE hè anh em SYM UIQ3 HÀ NỘI NÀO!!

Son_Nguyen

Chết dở, CN này buổi sáng lại đang có vụ lên nhà 2 ông anh học cùng đại học với mấy đứa bạn thân đây, nếu chiều trước 5h ko biết sao nữa. Hic. Đêm qua làm đêm bị sự cố thức trắng ko được ngủ, giờ người mệt mỏi quá.:(.
PS Quốc Anh: thử xem hộ anh xem có kiếm giúp anh được cái miếng ốp khi tháo flip cho P990 ko nhé? Kỳ này có P9 để đi off cùng a e roài.hehe.:D.

rockmeout

Vậy cà phê chiều 13h ~ 16h thì sao nhỉ?
Mà Sơn lấy cái miếng ốp đấy làm gì, lấy luôn cả con P9 của anh có phải hơn không? :))
Mod hay Vip nhắn tin fix thành viên đi thôi!

quocanh1986

oài,a Bình yêu quý ơi...đê em kon p990 cua anh đi...máy cua em hong ùi...thui,thế này nhé...em cho a sơn cai flip..a bình cho e kon p990i ;;)...kakakaka

Caohieu88

Bó tay mấy ông anh spam, nếu cho thì có ai cho em con Touch pro 2 thì tốt..thích mỗi con đấy..hic

NokuaN70

Well-Known Member
Bó tay mấy ông anh spam, nếu cho thì có ai cho em con Touch pro 2 thì tốt..thích mỗi con đấy..hic

Down giá xuống chút đi em, con đó còn đang hot quá :D, hôm bữa mua hụt con Kaiser tức muốn xịt khói, để cuối năm mua luôn chú X1, spam tí, làm ca 3 buồn quá.

Posted via Mobile Device

Son_Nguyen

Vậy cà phê chiều 13h ~ 16h thì sao nhỉ?
Mà Sơn lấy cái miếng ốp đấy làm gì, lấy luôn cả con P9 của anh có phải hơn không? :))
Mod hay Vip nhắn tin fix thành viên đi thôi!
@anh Bình: em đã lấy P990 rồi đó chứ, bi giờ muốn kiếm thêm cái miếng ốp để tháo cái flip nhìn cho nó đỡ dày thôi. Nếu anh có thì nhượng lại cho thằng em luôn đi.kaka.:D.
CN này anh em định thống nhất mấy giờ đây nhỉ? Sáng lên nhà 2 ông anh học cùng ĐH mãi tận bên Sóc Sơn, Đông Anh mà 13h thì gấp quá, sợ ko kịp. Hjc. Mà ko đi cũng ko được vì mấy đứa bạn lâu ngày ko gặp rùi.:(.

quocanh1986

oạch,thế thì off thứ 7 vậy..tầm chiều không được thì tối...đi off lại cứ thiếu người này,người kia..đâm ra mất vui...anh e thống nhất lại,suy nghĩ thật kĩ nha

Caohieu88

2 ngày thứ bảy chủ nhật thì em đều Ok (ko biết có việc đột xuất ko)... anh em cho ngày và giờ fix nhé
- Thứ 7 hay CN
- từ mấy h đến mấy h

quocanh1986

a nghĩ là thứ 7 tầm chiều,đi cho mát mẻ.tầm trưa đi nắng lắm..hỏi thêm í kiến của mấy bác kia xem giờ giấc thế nào..hum nay là thứ 5 ùi
Anh sơn mới mua p990i..fullbox..định tính thế nào đây..máy mới mà không rửa là không được đâu nhé :)

Son_Nguyen

Tình hình là rất tình hình quá nhỉ. Nếu OK thì anh em tổ chức tối t7 được chứ? Tầm khoảng từ 7h-9h30 là vừa, xong rồi thì mình đi làm đêm luôn, 1 công đôi việc.:D. Anh em cho ý kiến xem thế nào nhé, hôm nay là t5 roài.

Caohieu88

Em thì Ok thôi nhưng anh Bình bận tối thì phải, nên toàn phải đi buổi chiều :D Anh Bình mau confirm nhé!

Son_Nguyen

Hehe, CN thì anh bận vụ kia rồi chứ ko thì thoải mái lun. Sáng nay vừa ngồi với Quốc Anh thì cũng thống nhất là t7 rồi, chỉ còn chờ ý kiến các anh em khác nữa thôi.:)).

XiaoGui

Em spam đây,hehe.
@Gửi anh Rockmeout: Anh thấy quả avatar của em có hay ko? Mỗi tội hơi đụng hàng với anh,mong anh thông cảm,hihi

rockmeout

Mình hôm nay ko đi được, chiều mai tầm 1h or 2h đến 4 rưỡi thì ok, anh em máu thì đi chiến đi thôi.
Mod Hiếu sáng mai thử sms confirm với các anh em khác ít vào forum xem thế nào, ok?