• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OFFLINE hè anh em SYM UIQ3 HÀ NỘI NÀO!!

Son_Nguyen

Hehe, mình có ý kiến này, để hâm nóng lại ko khí anh em UIQ3 HN do buổi off vừa rồi số thành viên tham dự hơi ít, mọi người xem hôm nào rảnh thì tụ tập ở quán cafe nào đó cho vui nhé, hôm rồi Quốc Anh có đưa ra ý kiến đó để tạo điều kiện cho những ai hôm rồi ko đi off được như anh Bình, anh Tú, em Nam, em Khang. Thời gian thì tùy mọi người quyết định nhé, mình thì lúc nào rảnh OK hết.:D.

chi_chocolate

Haha, anh đã nghi ngờ từ buổi tối hôm off rồi, ngoài việc mặt sau con 5800 có dán dòng chữ đó, còn có 1 chứng cứ khác nữa là con HTC S620 profile name là đúng như tên nick luôn: chi_chocolate. Đến giờ thì ko nghi ngờ gì nữa, 2 người này là 1 roài.=)).

=)) các bác thật cao tay,haha,nhưng mà là 2 người ah.e mạn phép vào xì pam các bác tí cho zui ý mà ^^ chứ e k fai là quocanh1986.e là chi_chocolate chính hiệu ah ^^:-/

Caohieu88

Ok với đề xuất của anh Sơn, còn chuyện của 2 anh chị "CHI - ANH" thì ko biết bao giờ xúc tiến đây nhỉ :)

XiaoGui

Bác QuocAnh PR hơi bị kinh đấy,nhưng rất tiếc đã bị anh em phát hiện,hehe.

chi_chocolate

Bác QuocAnh PR hơi bị kinh đấy,nhưng rất tiếc đã bị anh em phát hiện,hehe.

=)) k phải a Qa PR e ơi,là c muh,hix,sao mọi người cứ tưởng nhầm là a Qa nhỉ,oan cho a ý,c lại bị mắng 8-| thui c rửa tay gác phím từ đây,ko ol vào PDAVIET nữa,ko bị a e cười chê,bùn lém >.<

quocanh1986

ak ak,mấy hnay bận không vào 4rum..không ngờ anh em chém gió mình kinh quá..định óanh kiểu hội đồng đấy hử..hừm...giận rùi....:p

quocanh1986

đang định làm kon G900 mà thấy anh em óanh hội đồng thế này..chắc dỗi rùi nên hok mua nữa :-/

quocanh1986

ah mà hồi xưa anh sơn bán kon w950 rùi ahf..đang định đổi kon s620 lấy w950 dùng chơi xem thiế nào

Caohieu88

chỉ là đùa thôi mà anh, anh chị cứ tự nhiên :D , vì từ lâu tới giờ UIQ ko thấy có nữ nên thấy anh chị là phải tấn công ngay :)

Son_Nguyen

chỉ là đùa thôi mà anh, anh chị cứ tự nhiên :D , vì từ lâu tới giờ UIQ ko thấy có nữ nên thấy anh chị là phải tấn công ngay :)
Haha, Hiếu nói đúng, đa phần đi off UIQ3 HN là BOY nên nếu có thêm GIRL thì càng tốt chứ sao.=)).
ah mà hồi xưa anh sơn bán kon w950 rùi ahf..đang định đổi kon s620 lấy w950 dùng chơi xem thiế nào
@Quốc Anh: anh bán con w950 cũng được 1 tgian rồi, thì sau đó mới dùng con K810i đấy thôi. Dùng 2 con Symbian nhiều lúc nhàm nhàm cũng thấy chán, hơn nữa con w950 loa thoại hơi nhỏ.

rockmeout

E hèm, mình có mấy ý kiến:

1. Đợt vừa rồi tiếc không đi với anh em được nên rất hoan nghênh anh em làm quả off nữa. Sẽ cố gắng tham gia hết mình luôn.

2. Quay lên quay xuống Quốc Anh, mình thắc mắc 1 điều là sao nick của Chi gì đó lúc nào cũng có số bài gửi là 0. Vậy là sao? Có trục trặc hay mod có liên quan gì đến em này? Vùng nghi vấn không chỉ gói gọn trong 2 vị Chi (nếu có:D) và Anh.

3. Avatar của đồng chí XiaoGui đẹp hơn của mình nhưng đụng hàng quá!

4. Đang định bán P9, lỗi duy nhất là bị trục trặc Jog Dial, ấn vào là phải lấy tay kéo mới ra, chắc lò xo ẩm vì hay nghe nhạc khi tắm :D (Có chi tiết quá không nhỉ? keke). Ngoài ra thì không thấy có điều gì phàn nàn (tất nhiên loại trừ những điểm yếu cố hữu của P9), anh em đi off rồi có ai thạo tháo lắp máy xem hộ cái thì tốt quá, rồi hứng thì múc luôn, chơi luôn, giá đẹp luôn (nhưng ứ có bảo hành, biết đâu mà bảo mới chả hành)! (Phần PR con này dài nhất trong 4 ý, sorry mod keke)

Tạm thời thế, nghe ngóng tình hình lại vào spam tiếp :D

quocanh1986

Posted via Mobile Device
hay sang chu nhat nay.a e tu tap qua nua di..dang ol bang p9 nen k go dc tieng viet vi chua cai bo go.keke

quocanh1986

E hèm, mình có mấy ý kiến:

1. Đợt vừa rồi tiếc không đi với anh em được nên rất hoan nghênh anh em làm quả off nữa. Sẽ cố gắng tham gia hết mình luôn.

2. Quay lên quay xuống Quốc Anh, mình thắc mắc 1 điều là sao nick của Chi gì đó lúc nào cũng có số bài gửi là 0. Vậy là sao? Có trục trặc hay mod có liên quan gì đến em này? Vùng nghi vấn không chỉ gói gọn trong 2 vị Chi (nếu có:D) và Anh.

3. Avatar của đồng chí XiaoGui đẹp hơn của mình nhưng đụng hàng quá!

4. Đang định bán P9, lỗi duy nhất là bị trục trặc Jog Dial, ấn vào là phải lấy tay kéo mới ra, chắc lò xo ẩm vì hay nghe nhạc khi tắm :D (Có chi tiết quá không nhỉ? keke). Ngoài ra thì không thấy có điều gì phàn nàn (tất nhiên loại trừ những điểm yếu cố hữu của P9), anh em đi off rồi có ai thạo tháo lắp máy xem hộ cái thì tốt quá, rồi hứng thì múc luôn, chơi luôn, giá đẹp luôn (nhưng ứ có bảo hành, biết đâu mà bảo mới chả hành)! (Phần PR con này dài nhất trong 4 ý, sorry mod keke)

Tạm thời thế, nghe ngóng tình hình lại vào spam tiếp :D

Posted via Mobile Device
yen tam.cu mang may di la co nguoi thao may ngay..nhung mua thi chac hok mua dau.ve sinh jup thoai.keke

quocanh1986

í mà,lnao bán bảo em,chuyển nhượng cho em cái bàn phím bên trong..keke..bàn phím của em hơi mờ rùi..nhớ là em xin đầu tiên đấy nhé :p

Caohieu88

Chủ nhật thì em đi học mất rùi, anh em sắp xếp buổi tối nào đó đi :D
To anh Bình: Ở trong khu vực này post bài ko được tính anh ạ, chứ các mod ko ai làm gì đâu :)) chỉ có những bài trong khu vực kĩ thuật mới được coi là post bài anh ạ!!

Son_Nguyen

Chủ nhật thì em đi học mất rùi, anh em sắp xếp buổi tối nào đó đi :D
To anh Bình: Ở trong khu vực này post bài ko được tính anh ạ, chứ các mod ko ai làm gì đâu :)) chỉ có những bài trong khu vực kĩ thuật mới được coi là post bài anh ạ!!

Mới qua có 1 ngày mà anh em spam kinh quá ta.:D. CN này thì lại đi làm chiều mất roài nên nếu có tổ chức thì vào tối t7 đi, ko biết ý kiến anh em thế nào? Ai đồng ý thì lên tiếng sớm nhé, hôm nay là t5 roài.:p.

Caohieu88

Nếu thứ 7 thì gấp quá, hôm đó bọn em kết thúc dự án nên chưa biết có thể xong lúc mấy giờ, anh em hẹn hôm nào tuần tới đi cho nó đỡ gấp ^ ^ . Đợt này mạng nhà em chán quá nên chẳng mấy khi post được bài..hic, anh em thông cảm!!!